AE. Racing Club
20 กันยายน 2024 04:12:21 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ราคา แรคหลังคา  (อ่าน 5158 ครั้ง)
Oo_PonGZa~TZ#004_oO
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

~พันสาม-แก็สมิก~

« ตอบ #20 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2012 12:50:36 »

ผมซื้อเจ้านี้อ่ะคับ ....

รับน้ำหนักโอเคนะ ....

เคยปีนขึ้นไปนั่งแล้วไม่มีปัญหา ....

ถ้าใส่ถาดรับน้ำหนักเพิ่มเพราะมันจะกระจายน้ำหนักได้อีกนะคับ .... คำนับ

http://www.flushstyle.com/forum.php?mod=viewthread&tid=1524&extra=page%3D1

ถึงมาน้อย ... แต่ก็ 100%
S u r a n a y ™
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

...รามอินทรา พาเพลิน...

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #21 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2012 12:59:59 »

ขาจับกับคานคู่  carryboy อยู่ประมาณ 2500 + -
คานเดียวก็ลงไม่ได้ละน้าโป้ง คานคู่นี่แย่เลยนร้าาา  เศร้า

อิอิ อิอิ อิอิ

ปิดปาก

ออกเวรแล้วหรอ

ต่อเนื่องครับผู้กอง ออกวันจันทร์ แล้วก็ทำงานต่อ  ทำงาน
เสธขยันอ่ะ วันก่อนยังโต๊ะ ก.ไก่ เที่ยงๆอยู่เลย

แหะ.. แหะ.. ผมทำงาน อาทิตย์ละ 2 วัน ครับ เสา์ร์-อาทิตย์
ส่วน จันทร์-ศุกร์ เลาะไปเรื่อยๆ อะคร๊าบน้าซี  ซุบซิบ
สุดยอด สุดยอด สุดยอด
ปล.1 แซวเล่นอย่าโกดนร้าาา ได้โปรด.. ได้โปรด.. ได้โปรด..
ปล.2 จขกท เค้าได้ราคาแร็คยังครับ  อ้อน

มีคนแซวถือว่ามีคนรัก ครับผม  สุดยอด

โด่ !! วันนั้นหลับเลยน๊ะ เสธ.ฯ

อะโด่ เค้ากินตั้งกะเที่ยง นะจ๊ะผู้กอง มาทีหลังจิบนิดเดียวเองอะท่าน  เกา..

แต่งรถสภาพ..ซิ่ง แต่ผมวิ่งแบบหวานเย็นนะคร๊าบ
แต่งไว้วิ่ง แต่งไว้ซิ่ง ... แต่งไว้คุย !!
BUT_AE101 ~Lx~
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #22 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2012 14:03:07 »

ใส่ของเยอะดี อิอิ

ไปทุกที่.. ที่อยากจะไป
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์