AE. Racing Club
05 กรกฎาคม 2024 17:13:13 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยห่างรถของตัวเองนานๆมั้ย AE สุดที่ Love โคตรจะคิดถึงเลย T T  (อ่าน 7099 ครั้ง)
TAOTAO-TZ#056-
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ไอ๊หย่ะ

« ตอบ #20 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2012 09:57:37 »

ไม่ต้องนานมากหรอกครับ
เอาคันอื่นมาขับ พอเเวะเติมน้ำมันเท่านั้นแหละ
คิดถึง อีร้อย ติดแก๊ส ท้ายห้อยๆ ขึ้นมาทันที

ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ
 ฮิฮิ AE ฮิฮิ
 ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ

ย่องเบา....นินจา..ผลุบ..โผล่KENG SERVICE & MODIFY อู่เล็กๆเด็กๆทำถิ่นพระประแดง-คู่สร้าง แว๊นนนน KYB SR 3,999 บาท http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144724.msg3137300#msg3137300
GhOST
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #21 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2012 10:08:49 »

ผมเลยครับ ช่วงนี้เลยครับ
รถอยู่อู่ ไม่รู้สรุปประกันมันจะเอาไปซ่อมอู่ไหน
ห่างกันหลายวันแล้ว และคงห่างอีกหลายเดือน   ร้องไห้

วันนั้นบอกจะพาไปดูรถที่อู่ ผมกับพี่อาร์ตก็รอน๊านนานนนน
iPuNN (ปั้น)

20v ก็มันส์แล้ว!!!

« ตอบ #22 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2012 11:07:25 »

แค่ห่างกันวันเดียวก็คิดถึงแล้วละคับ

แค่รถสวย แอร์์เย็น เพลงเพาะๆ ก็พอแหละครับ
ฝากกระทู้นี้ ไว้ในอ้อมใจ ของ มิตรรัก92ด้วยน่ะคับ
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=118005.0
Hanuy90@LN.Z

ไม่ได้เป็นกลาง...อยู่ข้าง"ในหลวง"

« ตอบ #23 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2012 11:09:36 »

เคยจอดวางเครื่องเกือบ 3 เดือน หงุดหงิดมากมาย แต่ทำไรไม่ได้เลย

THE TONG
นักแข่งมือสมัครเล่น

na GE

« ตอบ #24 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2012 11:28:25 »

ซ่อม 3 เดือนแระ ยังไม่มีวี่แววจะได้ขับ เลยไปซื้อรถวิทยุบังคับมาแช้ดแทนแระ

รถดี ๆ ที่เหมาะกับวัยรุ่น
NonG_<TPZ#02>_<NC.Z>

« ตอบ #25 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2012 12:18:32 »

เคยครับผม ห่างมา 5 เดือนแล้วครับ ไม่ต้องบรรยายเลย เศร้า

เเวะมาเเซว 55+

Trang-Phattalung Zone / Nongchok Zone
mana

http://www.corollaclubrace.com/forum/index.php?top

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #26 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2012 12:35:49 »

แค่ห่างกันวันเดียวก็คิดถึงแล้วละคับ

รูปน้า ปั้น ---ศิล มากครับ

tuey
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #27 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2012 14:51:27 »

ออกแจ๊สมาใหม่เลยให้อีร้อยพ่อเอาไปใช้6เดือน กลับมาลองขับอีกทีแทบจะร้องไห้ทั้งเครื่องทั้งเบรคและรอยอีกรอบคัน  ตอนนี้กลับมาขับอีร้อยเหมือนเดิมแล้วขับแจ๊สไม่มันเท่าฝาดำ

ผมก็ขับ AE
Hunter_JIK.CZ48
AE Racing Club Staff

3S-GE Doraemonster 9X

« ตอบ #28 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2012 14:56:20 »

ผมคิดถึงมากตอนที่นอนอู่ ซ่อมแซ่มรูปโฉม (จากการชนอย่างหนักหน่วง ตัดครึ่งคันเลย) 4 เดือนอ่ะครับ

เห็นรถคันอื่น ยิ่งพวกลูกคนรวย หัว .... เด็ก IC (ในม.มหิดล) อยากจะเอารถไปไล่กวด ให้มันเลิกปัญญาอ่อนซักที มาเบิร์นยางหน้าคณะอยู่นั่นแหละ
สู้เค้าได้หรือค้าบบ แค่เออี110เองอ่ะ แหะ.. แหะ..
ผมฝาดำยังไม่กล้าเลยครับ น้าหนู เหวอ

แรงจังเลยค๊าบบบ

afrojack
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

N/A

« ตอบ #29 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2012 15:00:25 »

เคยนอนอู่เดือนนึงโคตรคิดถึงอ่ะ
Nova R
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

Love สามห่วง

« ตอบ #30 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2012 15:28:27 »

มีเหตุจำเป็นต้องมาทำธุระต่างจังหวัด แต่ไม่ได้เอารถตัวเองมา ฝากแฟนไว้ให้เธอใช้ (ไม่อยากคิดสภาพตอนกลับไปเล้ย) ตอนนี้โคตรจะคิดถึงเลยครับ ตอนนี้เดือนนึงแล้ว
กว่าจะำได้กลับก็วันศุกร์โน่นเลย มีใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ T T

ติดกล้องCCTVกับผมป่าวครับ รับรองหายคิดถึงแน่ ดูได้ทุกที่ที่มี Internet

เป้าหมายมีไว้พุ่งชน
Jay หมอศรี @ WZ Zone

« ตอบ #31 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2012 23:50:29 »

หลายปีมานี่ ตั้งแต่ผมปี 1 เริ่มมีเย๊อะเลย แข่งกันหลายๆคณะในตอนนี้

MS / IC / LA / PY / โอยยเย๊อะไปหมด ผมแนะนำ เข้าอันนี้คร๊าปป๋ม แล้วน้าชัยอยากกลับไปเป็นนักศึกษาอีกครั้ง

http://www.facebook.com/MUCuteGirl อิอิ เพียบ

เอ้ยย.. รุ่นน้องๆ MUเรา แจ่มได้ขนาดนี้เลยหรือนี่  !!!!
555 ยุคสมัยเปลี่ยนไป แต่เด็กสมัยนี้นิสัยก็แย่กว่ารุ่นผมเย๊อะครับ "คิดว่าสวย ทำตัวเหมือนอยากโดน .... แต่ก็บอกว่าคนอื่นหวังอย่างงั้น"

ก็ดูมันแต่งตัวแต่ละคน แต่งยั่วให้เราเอา พอเราจะเอาก็บอกเราโรคจิต "เอ๊า ก็เมิงแต่งงี้ จะให้กรุเก็บไำปทุบต้นขาหรือไง" 555

ผมคิดถึงมากตอนที่นอนอู่ ซ่อมแซ่มรูปโฉม (จากการชนอย่างหนักหน่วง ตัดครึ่งคันเลย) 4 เดือนอ่ะครับ

เห็นรถคันอื่น ยิ่งพวกลูกคนรวย หัว .... เด็ก IC (ในม.มหิดล) อยากจะเอารถไปไล่กวด ให้มันเลิกปัญญาอ่อนซักที มาเบิร์นยางหน้าคณะอยู่นั่นแหละ
สู้เค้าได้หรือค้าบบ แค่เออี110เองอ่ะ แหะ.. แหะ..
+1 ผมฝาดำยังไม่กล้าเลยครับ
ฝาดำนี่เครื่องJป่ะน้า ซุบซิบ
555
เอาซะหน่อย ให้รู้ว่า เราไม่กลัว 555
Mart AE100 ™

4e bo ...

« ตอบ #32 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2012 05:55:35 »

จขกท ยังดี อยู่ต่างจังหวัด ผมอยู่ต่างประเทศ แบบว่า โครตคิดถึงรถมากๆ วันๆ ได้แต่เข้าเวปมาหาของไปใส่รถ อีกสองอาทิตย์ก้อจะกลับไทยล่ะ ของที่สั่ง จะใส่ให้หมดเลอะ ...

Bank115PowerHaus
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #33 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2012 09:51:13 »

เพิ่งเป็นเลยครับรถทำสีอยู่ 5 เดือนกว่าแล้วยังไม่เสร็จไปดูทุกอาทิตบางอาทิตไปสองสามครั้งสภาพที่เห็นคือ...นะ 5 เดือนไม่เสร็จนึกเอาละกันครับไปจนอายช่างอายเจ้าของอู่ไม่ได้เวอร์นะครับผมนอนไม่หลับเพราะอยากให้เสร็จมากหลายงานแล้วที่ต้องเอารถไปใช้ไปออกงานแต่ก็พลัดไปเรื่อยๆเฮ้อ

115Powerhaus
11X Club
ผู้สนับสนุนหลัก Inter Water treatment
iAppCreation
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์