AE. Racing Club
02 ตุลาคม 2024 07:40:25 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มันหายากนักหรือ กะไอ้แค่ตัวกรอบคอ ae92  (อ่าน 6516 ครั้ง)
Piggy 92
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ก็แค่....รถเดิมๆ

« ตอบ #60 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2012 08:10:32 »

ในที่สุดก็จะได้ของแล้ว สั่งของพี่อำนาจ ตอนนี้เตรียมตัวรับของแล้วครับ
ว่าแต่ว่า ของ GTi มันจะใส่กับตัวธรรมดาได้ไหมนะ แต่คอพวง เป็นรุ่นปรับระดับได้เหมือนกัน
จากที่ดู ผมว่ามันต่างกันแค่ สี ใช่หรือป่าวครับ ??
สีไม่เหมือนกัน อย่าเลยครับ ไม่สวยหรอก .....  ซุบซิบ
เอามาขายผมเถอะ ....  แหะ.. แหะ..  ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ

สิ่งที่ดีที่สุด บางทีมันก็ไม่ถูกต้อง
และ สิ่งที่ถูกต้อง ก็ไม่ดีที่สุดเสมอไป....
หน้า:  «  1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์