AE. Racing Club
18 ตุลาคม 2024 14:42:12 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามหน่อยนะครับ เรื่องเกียครับ  (อ่าน 657 ครั้ง)
nathsine001
มือเก่าหัดแข่ง

« เมื่อ: 30 ตุลาคม 2012 02:59:22 »

เิริ่มเลยครับของผม ออโต้ครับ เป็นแบบสายครับ รู้สึกว่ามันกินน้ำมันมากเลยครับ
ว่าจะเปลี่ยนเป็นmt แล้วครับ แชร์หน่อยนะครับพอดีอยากได้เกียกระปุกมันจะฟังเร็วเหมือนออโต้มั้ยครับ
แล้วเกียกระปุกกินน้ำมันกว่าเกียออโต้มั้ยครับ ขอบคุณนะครับ
@@..ตะต้อมรักในหลวง..@@
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #1 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2012 03:17:47 »

เกียร์ธรรมดาประหยัดกว่าครับขับมันกว่าทนกว่าแต่ครัชหมดก็ต้องเปลี่ยน แต่โอโต้มันสบายแต่ถ้ารู้หลักก็ขับสนุกได้ครับ เปลี่ยนเกียร์เป็นแบบธรรมดาก็ต้องเดรียมของเพิ่มหน่อยพวกปั้มครัชขาครัชครับ รู้แค่นี้รอเพื่อนๆมาตอบเพิ่มนะครับ^^

▀▄▀▄ ชุบโครเมี่ยมไฟหน้า เงาวิ้งๆ ▀▄▀▄  http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=152635.new#new
nathsine001
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #2 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2012 14:37:13 »

ขอบคุณนะครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์