AE. Racing Club
11 ตุลาคม 2024 15:27:58 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สามห่วง...มีกลิ่นน้ำมัน(เบนซิน)  (อ่าน 3802 ครั้ง)
ji ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: 21 มกราคม 2008 17:22:29 »

เออ...เวปนี้มันดีจริงๆ เหมือนมีอาจารย์ มีเพื่อนนั่งอยู่ใกล้ๆช่วยกันตอบดีจัง สงสัยต้องใช้ไอ้สามห่วงไปอีกนาน...ฝากตัวด้วยครับ ผม K.Lobster  ขอบคุณสำหรับทุกท่านครับ...
อิอิ เออี อบอุ่นแน่นอนครับ 555 อยู่แถวลาดพร้าวใช่มั้ยครับ แถว เลียบด่วน ประดิษฐ์มนูธรรม ทุกวันศุกร์มีมิตติ้งโซนรามอินทรา ครับ แวะเข้าไป อบอุ่น เหมือนกันครับ 555 เข้าไปดูกระทู้ โซนรามดูครับ อิอิ

ปล.เอาไป หนึ่งบวก
แน่นอนที่สุดครับ รามอินทราสุดแสนจะอบอุ่น ไม่เชื่อลองดูสักครั้ง แล้วจะติดใจ อิอิ
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์