AE. Racing Club
03 ตุลาคม 2024 13:24:02 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยใช้ เจ้ากล่อง E85 KIT มั่งป่าวครับ  (อ่าน 4827 ครั้ง)
Jeep
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

7a-fe Auto รถซื้อกับข้าว

« ตอบ #20 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2013 21:08:41 »

ผมลูกค้า kkt มาอีกเสียงคับ v2 มาแล้วว่าจะลองไปดูตัวจริงซะหน่อย สุดยอด

ไม่ได้ต้องการแฟนที่ “นมใหญ่” ขอแค่ว่าอย่ามี “ไข่” เท่านั้นพอ
Jay หมอศรี @ WZ Zone
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #21 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2013 21:27:17 »

ผมลูกค้า kkt ติดตั้งแล้วคุณจะติดใจ ตอนนี้มี v2 ออกแล้วนะคับ กำลังจะไปเปลี่ยนอยู่คับ
คราวๆนะคับ ของผมเครื่อง 20v ฝาดำ เติม e20 ดันน้ำมัน ดันไฟ ก็วิ่งดีขึ้นแล้วคับ กำลังจะเพิ่มแรงดันเชื้อเพลิงให้มากขึ้นปรับหัวฉีดโตอีกหน่อยก็จะวิ่งได้ดีขึ้นอีกคับ ลองศึกษาดูนะคับ
ตัวใหม่ออกมา ไฉไล กว่าเดิมมากจริงๆครับฟังก์ชั่นเพียบ ได้ข่าวว่า ตารางเพิ่มเป็น 15x15 ด้วย TwT กล่องรุ่นแรกๆ อย่างผมนี่งิดเยย

เดี๋ยวมีงบต้องจัดจริงๆ ^__^

หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์