AE. Racing Club
20 กันยายน 2024 13:55:43 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องบู๊ชที่ปัดน้ำฝนของae92  (อ่าน 509 ครั้ง)
powerball
มือเก่าหัดแข่ง

ไปทุกที่ทั่วไทย ไปให้ถึง กลับให้ได้พอ ไม่เน้นแรง

« เมื่อ: 30 กันยายน 2013 22:26:38 »

บู๊ชที่ปัดน้ำฝนของae92 แบบในรูปนี่หาซื้อได้ที่ไหนครับ ของผมมันแตกก้านโยงที่ปัดน้ำฝนมันหลุดอ่ะครับ(ที่อยู่ใต้แผงจิ้งหรีดหน้ารถน่ะครับ ร้านอะไหล่ทั่วไปไม่รู้จะมีมั้ย ใครเคยเปลี่ยนมั่งมั้ยครับ   cr pic.....0dexter0....cm-club ครับ

เล่นทุกอย่างที่มีล้อยันซาเล้ง.............
smilegames
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #1 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2013 08:43:18 »

ผมก็ซื้อตามร้านอะไหล่ทั่วไปนะครับ เคยเปลี่ยนเมื่อ 5 ปีก่อน

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์