AE. Racing Club
30 กันยายน 2024 07:41:26 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฟุตบอลกระชับมิตร กับ Thaimazda 3 CLUB วันเสาร์ที่ 14 มิถุนายน 2551 นี้  (อ่าน 1677 ครั้ง)
Ae-RaNgSiT1o1
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: 09 มิถุนายน 2008 11:17:42 »

รบกวนสมาชิกทุกท่านที่สนใจร่วมลงเล่น เข้าไปลงชื่อร่วมกิจกรมมตามลิงค์ด้วยเลยน่ะครับ..ผม

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=21802.0

รายละเอียดจากลิงค์

อีกครั้งสำหรับการสร้างมิตร กับการเล่นกีฬาออกกำลังกาย เพื่อสุขภาพของเพื่อนสมาชิก เออีเรชซิ่งคลับ..ครับ

โดยได้นัดหมายกับทาง เพื่อนเรา Thaimazda 3 Club มาร่วมกันสร้างมิตรภาพเตะฟุตบอลกระชับมิตรระหว่างคลับ

ในวันเสาร์ที่ 14 มิถุนายน 2551 เวลา 19.00-21.00 น. ณ. สนาม
RATCHAYOTIN FOOTBALL CLUB 

โดยการทำกิจกรรในครั้งนี้ ไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆ

เพราะ ประธานเออีเรชซิ่งคลับ น้าอาทิ(เจ้าของสนาม) จัดการให้ทั้งหมด (ขอบคุณท่านประธานมากๆครับ)

แผนที่สนามน่ะครับ

สนามฟุตบอลนี้เป็นสนามหญ้าเทียม มีหลังคา และกำลังจะเปิดให้บริการเต็มรูปแบบในเร็วๆนี้

กระผมจึงอย่างเชิญชวนเพื่อนทุกท่าน ร่วมสร้างกิจกรรมมิตรภาพ เชิงกีฬาเพื่อสุขภาพร่วมกัน

ระหว่าง Thaimazda 3 Club กับ AE RACING CLUB

กิจกรรมออกกำลังกายเพื่อสุขภาพ พลานามัยที่สมบูรณ์ สร้างความสนุกสนาน ซึ่งกันและกัน

กติกา

ฟูทีม ล้นทีม เปลี่ยนตัวได้ทุกนาที หรือวิ่งให้สุดๆ

ไม่มีกรรมการ จัดเวลาเล่นกันเอง 2 ชั่วโมง

ฟาว์ ด้วยน้ำใจนักกีฬา ออกตามเส้น เล่นกันในเกมส์ให้สนุก

ถูกใจใครนัดดื่มนอกสนาม  กลับบ้านกันปลอดภัยทุกท่าน

ไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆ

ฉนั้น ณ บัด Now จึงขออนุญาติ ประกาศแจ้งสมาชิกนักกีฬา และเพื่อนๆ ฮูลูแกรนกองเชียร์ เออีเรชซิ่งคลับทุกท่าน ที่สนใจเข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้

พบกันในวันเวลาที่นัดหมายโดยพร้อมเพียง เพื่อสร้างมิตรภาพพร้อมร่วมเล่นกีฬาออกกำลังกายเพื่อสุขภาพกับเพื่อน Thaimazda 3 Club น่ะครับ

ปล.ขอบคุณน้องปอ คุณกิ๊ก มากๆครับที่ติดต่อประสานงานให้ได้รู้จักและสร้างมิตรภาพ กับเพื่อนๆ Thaimazda 3 Club ครับ..ผม

ขอบคุณ...ครับ คำนับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มิถุนายน 2008 06:12:17 โดย PURE Pranakorn » บันทึกการเข้า
โอ๋AE101.PZ
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #1 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2008 12:04:47 »

น่าสนใจครับ..น้าบอย..แต่ผมเล่นไม่เก่งเลย แหะ.. แหะ..
Bonus In Car
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #2 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2008 12:11:16 »

จุดประทัด หวัดดีครับพี่โอ๋....ซำบายดีบ่  เต้นระบำ
Ae-RaNgSiT1o1
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2008 14:17:32 »

น่าสนใจครับ..น้าบอย..แต่ผมเล่นไม่เก่งเลย แหะ.. แหะ..

ไม่ใช้ปัญหาครับ..น้าโอ๋ อยู่ที่ใจมากกว่า..ครับ..ผม

จุดประทัด หวัดดีครับพี่โอ๋....ซำบายดีบ่  เต้นระบำ

ชวนน้าโย มาด้วยน่ะตาป๊อบ...ตัวหลักๆห้ามพลาด น่ะน้า...ฮิฮิ
เพียว@พระนคร
Moderator
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

Tel Me 081-689-5113

« ตอบ #4 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2008 19:22:37 »

wow ใครมีความสามารถ ทางด้านกีฬา  เชิญเลย  เย้ เย้

muta_cz#051
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ผัดไท "ป้ามะลิ"

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #5 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2008 07:55:58 »

ประกาศ วันนี้แล้วนะครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์