AE. Racing Club
20 ตุลาคม 2024 02:27:01 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามเรื่องใยแก้วในท่อ  (อ่าน 3134 ครั้ง)
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2009 14:47:37 »

ก็ไปหา ท่อนอก กะกิ๊ก ตู่ หรือ ก็กะ กิ๊กออย จิ..ฮ่าๆๆๆๆ

แล้วหา กะกิ๊ก น้าอ๊อด ไม่ได้หรอครับ
ท่อผม ยังยืม น้องๆ เค้าใส่อยู่เลย คร้าบบบบ...(ท่อไทย คร้าบบบ ฮ่าๆๆๆ)

น้าอ๊อด อยู่ไหนอ่ะ ทำงานอยู่หรอครับ
กลับ กทม แล้ว

แปลว่าเสาร์นี้น้าก้เข้าโซนได้อ่ะดิ คิดถึงงงงงงง ใจจะขาดแล้วเนี่ย
เสาร์นี้น่าจะวันเกิดเจ้าเอกมัน..อะ..ใกล้ๆ โซนฯนั่นแหละ..
note ae 101
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2009 14:49:30 »

ก็ไปหา ท่อนอก กะกิ๊ก ตู่ หรือ ก็กะ กิ๊กออย จิ..ฮ่าๆๆๆๆ

แล้วหา กะกิ๊ก น้าอ๊อด ไม่ได้หรอครับ
ท่อผม ยังยืม น้องๆ เค้าใส่อยู่เลย คร้าบบบบ...(ท่อไทย คร้าบบบ ฮ่าๆๆๆ)

น้าอ๊อด อยู่ไหนอ่ะ ทำงานอยู่หรอครับ
กลับ กทม แล้ว

แปลว่าเสาร์นี้น้าก้เข้าโซนได้อ่ะดิ คิดถึงงงงงงง ใจจะขาดแล้วเนี่ย
เสาร์นี้น่าจะวันเกิดเจ้าเอกมัน..อะ..ใกล้ๆ โซนฯนั่นแหละ..

รับทราบครับ ถ้าผมว่างตามไปโลดดดดดดดดดด
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์