AE. Racing Club
26 ตุลาคม 2024 12:36:01 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่น้องโซนแจ้งวัฒนะ รู้จักคุณคนนี้รึเปล่า kwan_ae100  (อ่าน 1340 ครั้ง)
4e-fte
AE Racing Club Staff
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« เมื่อ: 15 กันยายน 2009 19:56:28 »

พี่น้องโซนแจ้งวัฒนะคร๊าบ  รู้จักคุณคนนี้รึเปล่า kwan_ae100  ช่วยบอกกระผมหน่อย หรือตามไปอ่านกระทู้นี้หน่อยสิ คนมัน......ได้ใจ

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=49570.0

Hunter_JIK.CZ48

3S-GE Doraemonster 9X

« ตอบ #1 เมื่อ: 15 กันยายน 2009 20:29:28 »

ไม่สนิท แต่รู้สึกว่าเจ้าของ user จริงๆ เป็นผู้หญิง

Pencom.CZ 49
Moderator

นู๋คุณ รักในหลวง

« ตอบ #2 เมื่อ: 15 กันยายน 2009 20:31:36 »

No Comment ละกันครับพี่เกท ส่วนตัวไม่รู้จักครับ

** 35ํ vol. **
** 4ทุ่มท่าพระ **
nuvo3816
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 15 กันยายน 2009 20:33:38 »

น่าจะเป็น เพื่อน สนิท ที่เจอบ่อยๆ พอดีจำชื่อไม่ได้ อะครับ ว่าแต่ ไม่น่าใช้ user เจ้าขวัญเลยครับ

พอมีปัญหา น้า(โจทย์) ตามมาถึงโซนเลย ครับ เห็นไหมครับ ใจเย็น อ.เกตุ

ต้นสายปลายเหตุ แค่อ่าน ก็ยังไม่รู้ว่าคุยโทรศัพท์กันอย่างไง ยังไง ก็ขอให้ จบโดยดีครับ

แต่ถ้า เจ้าของ user นี้ ตัวจริงนั้น เป็นน้องผู้หญิง นิสัย น่ารัก ไม่มีไรครับ
Oon_Resist .CZ
Web Administrator

มี Program จูน F-con S,SZ,IS,2.1,3.14,3.24 จำหน่าย

« ตอบ #4 เมื่อ: 16 กันยายน 2009 16:04:39 »

เจ้าของ User กับ คนโพส คนละคนกันครับ

น้าเกตุใจเย็นๆครับ เดี๋ยวถ้าเจอตัวจะคุยเรื่อง user ให้ชัดเจนครับ 

4e-fte

« ตอบ #5 เมื่อ: 17 กันยายน 2009 11:46:44 »

เจ้าของ User กับ คนโพส คนละคนกันครับ

น้าเกตุใจเย็นๆครับ เดี๋ยวถ้าเจอตัวจะคุยเรื่อง user ให้ชัดเจนครับ 

น่าจะเป็น เพื่อน สนิท ที่เจอบ่อยๆ พอดีจำชื่อไม่ได้ อะครับ ว่าแต่ ไม่น่าใช้ user เจ้าขวัญเลยครับ

พอมีปัญหา น้า(โจทย์) ตามมาถึงโซนเลย ครับ เห็นไหมครับ ใจเย็น อ.เกตุ

ต้นสายปลายเหตุ แค่อ่าน ก็ยังไม่รู้ว่าคุยโทรศัพท์กันอย่างไง ยังไง ก็ขอให้ จบโดยดีครับ

แต่ถ้า เจ้าของ user นี้ ตัวจริงนั้น เป็นน้องผู้หญิง นิสัย น่ารัก ไม่มีไรครับ

ฝากเตือนสติแทนผมด้วยนะคับน้า....ไม่งั้นผมเจอจัดชุดใหญ่......ขอบคุณมากคับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์