AE. Racing Club
06 ตุลาคม 2024 10:30:31 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น็อตแท่นเครื่อง+น็อตยึดกระจังหน้าAE101 และน็อตอีืื่นๆ หาซื้อที่ไหนได้ครับ  (อ่าน 2033 ครั้ง)
ae4546
มือเก่าหัดแข่ง

« เมื่อ: 24 มกราคม 2010 18:27:46 »

รบกวนพี่หน่อยครับแบบว่า  หาซื้อยากมากผมอยู่แถวหลักสี่ ซ.แจ้งฯ5 หาซื้อได้ที่ไหนได้บางคับ
 วันอาทิตย์ที่ 24 ไปดูแถวสะพานใหม่(ใกล้ๆโรงหนังกรุงสยาม)ก็ไม่มี เชียงกง(หลักสี่)ก็ปิด บางไผ่อะหลั่ยฯ ก็ไม่มี
 ที่ต้องการก็มี น็อตแท่นเครื่อง 2 ตัวฝั่งสายพานแล้วก็น็อตยึดกระจังหน้าติดกับโคมหน้าอะคับ ขอบคุณครับ

bb@gun
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #1 เมื่อ: 24 มกราคม 2010 21:12:22 »

รบกวนพี่หน่อยครับแบบว่า  หาซื้อยากมากผมอยู่แถวหลักสี่ ซ.แจ้งฯ5 หาซื้อได้ที่ไหนได้บางคับ
 วันอาทิตย์ที่ 24 ไปดูแถวสะพานใหม่(ใกล้ๆโรงหนังกรุงสยาม)ก็ไม่มี เชียงกง(หลักสี่)ก็ปิด บางไผ่อะหลั่ยฯ ก็ไม่มี
 ที่ต้องการก็มี น็อตแท่นเครื่อง 2 ตัวฝั่งสายพานแล้วก็น็อตยึดกระจังหน้าติดกับโคมหน้าอะคับ ขอบคุณครับ
หน้าตามันเป็นแบบไหนเหรอครับ มีตัวอย่างป่ะ
ถ้าเป็นน๊อตปกติ ก็ร้านอะไหล่ทั่วไปหน่ะครับมีแน่นอน
แต่ถ้าหาไม่ได้ ลองมาดูร้านอะไหล่แถวบ้านผมสิครับ (ถนนสายไหม) มีให้เลือกเอาหน้าร้านเลย เยอะแยะไปหมด เลือกเองได้ตามใจชอบเลยครับ ร้านจะอยู่ประมาณซอยสายไหม50ขึ้นไปหน่ะจำซอยไม่ได้ละ
ร้านจะอยู่ซ้ายมือสังเกตุเสาโทรศัพท์สูงๆอยู่ขวามือหน่ะครับ

BOOK
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #2 เมื่อ: 24 มกราคม 2010 21:48:42 »

ตลาดพูนทรัพย์ ปทุมธานี ใกล้โรงพยาบาลเซ็นคาลอส เคยไปซื้อมีอยู่ร้านหนึ่งขายเฉพาะน๊อตอย่างเดียว แล้วอย่าลืมเอาของเดิมไปเทียบด้วย เพราะมองด้วยตาไม่ได้ บางทีเกลียวก็ไม่เหมือนกัน อ้วนบ้าง ผอมบ้าง ถ้าคิดว่าไม่ไกลก็ลองไปดู ถือว่าไปเดินเล่น มีร้านขายอะไหล่รถมอเตอร์ไซด์เยอะ รถยนต์ก็มีพวกประดับยนต์ ยาง ท่อยาง พรม กิ๊บต่าง ๆ เป็นต้น
<"เป็นคนเลวซํกพักนะ">
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

<"เหตุผลของเราใครจะเข้าใจ ไม่ลืมครับคำว่าบุญคุญ">

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #3 เมื่อ: 24 มกราคม 2010 22:07:29 »

เข้าศูนย์ไปเลยครับ ตัวละไม่เกิน50บาท แท่นเครื่องน่าจะหลัก100มันอาจจะแพงนะครับ
แต่ถ้ามันหาไม่ได้หรือขี้เกียจไปเทียบหา ในศูนย์มีแน่นอน ถ้าต้องการของแท้จริงๆนะเปิด
แคทตาล็อคชี้เอาเลย

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์