AE. Racing Club
20 กันยายน 2024 11:15:04 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ น้องใหม่มารายงานตัวครับ  (อ่าน 2776 ครั้ง)
webslaf
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ไม่วุ่นวาย ง่ายๆ อะไรก็ได้

« ตอบ #20 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2010 18:27:50 »

น้าโช อยุ่ หนาย มีคนเค้าแอบปลื้ม คับน้า เหอๆๆ

2E ปีศาจ... (น้าแม๊ก ว่ามางั้น) รอวันกลับมา....เหมือนเดิม
Oat..20valve&G5
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

The Arsenal ...

« ตอบ #21 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2010 18:35:54 »

เล่นเวปae นี้มีความรู้เยอะครับ เมื่อก่อนก็ตั้งกระทู้ถามบ่อย   เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยถามแล้ว ซ่อมมาเกีอบหมดแล้วแน่น

wasabi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2010 19:08:49 »

ขอรายละเอียด AE ที่ใช้ ด้วยซิครับ Smiley

ใช้ Touring Wagon เดิมๆ ครับ

เครื่องฝาดำ 6 เกียร์ เดิมๆ ครับ

ล้อ Enkei RPF1 17" เดิมๆ ครับ

เบาะ Recaro SR4 สีแดง เดิมๆ ครับ

ฝากระโปรงคาร์บอนเคฟล่า เดิมๆ ครับ

ปล. ผมเป็นแฟนคลับพี่ Wasabi มาตั้งนานแล้วครับ ความรู้พี่ Wasabi แน่นมากครับ ผมชอบพี่ครับ

55555+  เล่นตรู ซะแล้ว  เด๊วปั๊ด เอา 92 ไล่ ชน แม่ม เลย    55555+
Kengkides
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2010 19:42:24 »

ขอรายละเอียด AE ที่ใช้ ด้วยซิครับ Smiley

เครื่องฝาดำ 6 เกียร์ เดิมๆ ครับ

เบาะ Recaro SR4 สีแดง เดิมๆ ครับ

ฝากระโปรงคาร์บอนเคฟล่า เดิมๆ ครับ

ปล. ผมเป็นแฟนคลับพี่ Wasabi มาตั้งนานแล้วครับ ความรู้พี่ Wasabi แน่นมากครับ ผมชอบพี่ครับ

55555+  เล่นตรู ซะแล้ว  เด๊วปั๊ด เอา 92 ไล่ ชน แม่ม เลย    55555+

พี่ Wasabi รู้จักผมด้วยหรอครับ ดีใจจังครับ

อะระหะโต มุ๊กมิ๊ก ผู้ใดสะสมกิ๊กขอให้แฟนจับได้  !!! สา...ธุ !!!
ไปเรื่อย ㋡

Standard Version

« ตอบ #24 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2010 19:43:57 »

เวียนหัว เดิมยังไงอ่ะ  แถวบ้านเรียงงามแล้ว ได้โปรด..

ไม่ใช่รถแข่ง เอาไว้ขับส่งลูกไปโรงเรียนครับ

มองไปรอบๆ แล้วจะรู้ว่าคุณไม่ได้เจ็บแค่คนเดียว ^_^
ガレージ7 タカラショップ¥¥¥んーーーー

アンパンマン

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #25 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2010 22:17:51 »

พึ่งรู้ว่าพี่ ลาว ของผมนี้ มีคนแอบปลื่มจริงๆ

ผมก็เคยเป็นครับ ครั้ง แรงที่รู้จัก AE ก็ รู้จักพี่โชนี้ละครับ ให้ข้อมูลมากมาย เก่งครับ 

wasabi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2010 08:18:12 »

55555+  เล่นตรู ซะแล้ว  เด๊วปั๊ด เอา 92 ไล่ ชน แม่ม เลย    55555+

พี่ Wasabi รู้จักผมด้วยหรอครับ ดีใจจังครับ

ไม่รู้หรอกครับ  ผม ก็ เดาๆ มั่วๆไป   ( ว่าแต่ ฝากความคิดถึง นู๋นา กับ น้องนุช ด้วยนะ  55555+ )
Kengkides
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #27 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2010 10:53:15 »

55555+  เล่นตรู ซะแล้ว  เด๊วปั๊ด เอา 92 ไล่ ชน แม่ม เลย    55555+

ไม่รู้หรอกครับ  ผม ก็ เดาๆ มั่วๆไป   ( ว่าแต่ ฝากความคิดถึง นู๋นา กับ น้องนุช ด้วยนะ  55555+ )

พี่ Wasabi ครับ ผมยังบอกรายละเอียดไม่หมดเลยครับ

โช๊คสีเขียว ยี่ห้อไรไม่รู้ครับ แต่ปรับความหนืดได้ในรถอ่ะครับ

หลังคาโดนเจาะมาครับ

กันโคลงหน้า-หลัง TRD เดิมๆ ครับ

น็อตล้อ TRD เดิมๆ ครับ

ค้ำโช๊คหน้า Cusco เดิมๆ ครับ

กรอง ARC เดิมๆ ครับ

F-Con V-Pro 2.1 เดิมๆ ครับ

ปล.ทั้งหมดที่กล่าวมา ผมอยากได้ครับ ไม่มีหรอกครับ รอพี่ Wasabi ให้การสนับสนุนอยู่ครับ ได้ข่าวว่าพี่ Wasabi ชอบให้การสนับสนุนการศึกษาครับ (ฝากความคิดถึง น้องโซดา ด้วยนะครับ)

อะระหะโต มุ๊กมิ๊ก ผู้ใดสะสมกิ๊กขอให้แฟนจับได้  !!! สา...ธุ !!!
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์