AE. Racing Club
07 กันยายน 2024 01:40:01 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พรมรถ AE101 หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ(อยากได้บางชิ้น) ราคาประมาณเท่าไร  (อ่าน 2213 ครั้ง)
gewall
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010 07:36:33 »

ฮิฮิอยากรู้ว่าหาซื้อได้ที่ไหนบ้าง(ไม่เอาของศูนย์นะครับ) อยากได้เป็นของใหม่ หรือ มือ 2 สภาพดี ราคาเท่าไรครับ

อยากได้เฉพาะด้านคนขับ(เพราะเริ่มขาดแล้ว) จะมีขายไหมครับ บาย

ขอบคุณครับ คำนับ คำนับ
carboys
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ใช้สำหรับซิ่ง และ ซ่อม เท่านั้น

« ตอบ #1 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010 13:41:09 »

ของญี่ปุ่นของเก่า น่าใช้นะครับ พรมเนื้อหนา ซึ่งหาไม่ได้แล้วสำหรับการผลิตใหม่
ซื้อสัก 2 ชุดไว้สลับซักได้ครับ ชุดตก 900-1000

สำหรับของใหม่ แนะนำ 3D Mat ครับ มันเข้ารูปแบบเป็นถาดเลย จะได้กันน้ำเลอะไปด้านข้างด้วย

Step Ahead with MasterCRAFT
gewall
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010 21:25:41 »

ขอบคุณครับ
~ Funky_nu_NoO :

: ถ้าไม่รีบ ทำไมไม่ออกพรุ่งนี๊ !!!!

« ตอบ #3 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010 10:15:44 »

ของผมซื้อของที่เซียงกงแล้วเค้าแถมให้ครับ หาร้านที่ใจดีนิดนึงเพราะส่วนใหญ่เค้าจะเอามาห่อหม้อน้ำกะคอยล์ร้อนครับ ลูกค้าได้ไปก็ทิ้งโลด

แต่แบบนี้จะได้ไม่เป็นชุดนะครับ ซึ่งผมไม่สนใจเท่าไหร่ มีใช้เป็นพอ Grin

pae2020
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #4 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010 13:56:50 »

ปกติเขาซักพรมกันไงครับ โยนเข้าเครื่องซักผ้าได้เลยไหม???
-Wuddy~TФCФβů
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #5 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010 13:58:19 »

ปกติเขาซักพรมกันไงครับ โยนเข้าเครื่องซักผ้าได้เลยไหม???

วางพื้นแฟ้บโรย

แปลงอ่อนขัดตีนถูๆๆๆๆๆๆๆๆ   ล้าง
takuro
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

ร้อยเหยี่ยว พันเหยี่ยว ฤาจะเท่าพญาอินทรี

« ตอบ #6 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010 14:01:46 »

ของผมซื้อของที่เซียงกงแล้วเค้าแถมให้ครับ หาร้านที่ใจดีนิดนึงเพราะส่วนใหญ่เค้าจะเอามาห่อหม้อน้ำกะคอยล์ร้อนครับ ลูกค้าได้ไปก็ทิ้งโลด

แต่แบบนี้จะได้ไม่เป็นชุดนะครับ ซึ่งผมไม่สนใจเท่าไหร่ มีใช้เป็นพอ Grin

ผมก็เหมือนกันครับ เค้าให้ฟรีเลย สภาพ 90% ยังมีเลยครับ

~ Funky_nu_NoO :

: ถ้าไม่รีบ ทำไมไม่ออกพรุ่งนี๊ !!!!

« ตอบ #7 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010 14:18:24 »

^
^

555+ นั่นหละ...วิธีเดียวกันครับ  ตรบมือ

แต่บางผืนต้องดูก่อนนะว่ามีฝุ่นกรวดเยอะไม๊ จะได้ซักแบบเนียนๆ ไม่งั้นฝุ่นเข้าตู้จะแย่เอา
ซักเสร็จตากแดดจัดๆ พอแห้งก็เอามาวางในรถนุ่มๆ ฟูๆ สาวหลง ลิงจั๊กๆ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์