AE. Racing Club
20 กันยายน 2024 04:14:19 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: NANA RACE รับติดตั้งแก๊ส ราคาเริ่มต้นที่ 14000 บาท คุยรายละเอียดที่ 086-629-1057  (อ่าน 1380 ครั้ง)
NAA
มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 09 เมษายน 2011 16:51:21 »

ไม่รู้ไม่ชี้ ไม่รู้ไม่ชี้   แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ..   ลิงจั๊กๆ ลิงจั๊กๆ ลิงจั๊กๆ    สบาย สบาย สบาย สบาย สบาย สบาย สบาย สบาย

*** เข้ามาสอบถามได้คับ  ยินดีตอบคำถาม สำหรับลุกค้าที่สนใจติดแก็ส***

ไม่มีหน่าร้าน นะคับ  ผมรับติดแก็สอยู่ที่บ้าน  วันที่ 9-4-54 ผมติดแก๊สช่วงเช้า 4 ชม
เลย แวะเข้ามาดู  สนใจติดต่อผมได้คับ ราคา เริ่มต้นเพียง 14000 บาท  บ้านอยู่แถวบางปูเก่าคับ   (สินค้านี่คือ รับประกันตามอายุการใช้งาน+หรือถ้ามีอะไรกลับมาให้แก้ได้ตลอดคับ)
ประหยัดมากคับ ผมติดแก็สเองกับ 200SX ตอนนี้ใช้แก๊สอยู่กิโลเมตรละ 1.98 บาท เองคับ
สำหรับรถอีกคันE-CARอยู่ กิโลละ 1.20 บาท เองคับ
ผมเติมแก็ส 500 บาท ขับรถไปกับบางพระ-คลองด่าน แล้วก้อไปที่อื่นอีก ใช้ได้ 2-3 วันคับ ถ้าไปทางลัดนะ
คุ้มมากมายคับ

เต้น เต้น เต้น เต้น ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ อิอิ อิอิ อิอิ อิอิ ทักทาย ทักทาย ทักทาย ทักทาย ทักทาย ซูม ซูม ซูม ซูม ซูม ซูม ซูม ซูม ซูม ซูม
choyu
มือใหม่หัดขับ
*

งงดิ

« ตอบ #1 เมื่อ: 16 เมษายน 2011 14:03:15 »

เอ่อ..แล้วเรื่องของใบที่วิศวะเซ็นและครับมีด้วยหรือป่าว แล้วจะแจ้งในเล่มรถด้วยไหม ไม่ใช่นะ...
6.9
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #2 เมื่อ: 17 เมษายน 2011 04:30:30 »

ผิดหน้า กรุณาย้ายไปที่หน้าขายของด้วยครับ ซุบซิบ ไม่รู้ไม่ชี้

4AGE16v เก่าแต่แรงกำลังดี
รสนิยมส่วนบุคคลกรุณาโปรดใช้วิจารณญาณในการเสพ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์