AE. Racing Club
22 ตุลาคม 2024 01:40:27 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สดๆร้อนๆไม่ใช่คุณเองก็คนอื่น....  (อ่าน 3428 ครั้ง)
★ iices。™
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 14 เมษายน 2011 22:15:24 »

ตุ๊ยท้อง

ลากเข้าข้าทาง แง่งเลย

เอาให้สร่าง

สุดยอด สุดยอด สุดยอด

Jay หมอศรี @ WZ Zone
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #21 เมื่อ: 17 เมษายน 2011 19:45:32 »

ผมไมได้เมา แต่ผมเกิดอุบัติเหตุ เพราะผมต้องหักหลบ พวกไม่เคารพกฏหมายจนเสียหลัก ชนยับเยิน
แล้วไอคนๆนั้น มีหน้ยืนดูอย่างสบายใจ จนผมต้องวิ่งใส่มัน
~ Funky_nu_NoO :

: ถ้าไม่รีบ ทำไมไม่ออกพรุ่งนี๊ !!!!

« ตอบ #22 เมื่อ: 18 เมษายน 2011 13:44:27 »

จับลากขึ้นรถเลยน้า สั่งสอนให้หายเมาจะได้หน้าด้านน้อยลง  ซุบซิบ

ชอบอะดิ วิธีบ้านๆ  ฮิฮิ

ลูกเจ้าแม่

ตั้งแต่เกิด

« ตอบ #23 เมื่อ: 18 เมษายน 2011 15:19:30 »

ขับกลางคืน ต้องระวังเผื่อขาดเผื่อเหลือเยอะมากกว่าปกติครับ โดนชนแบบนี้ก็ทำบุญได้อย่างเดียว

จะเห็นประโยชน์ของด่านจับแอลกอฮอร์ก็ตรงนี้ละครับ ถ้ามันดักรถคนเมาได้หมด ก็คงไม่เกิดเรื่องงี่เง่าเช่นนี้ แต่ความเป็นจริงคือ ด่านมีน้อยกว่าคนเมาเยอะครับ ?? ??

ใช่ครับ ด่านเป่า เอาให้เยอะเต็มเมืองไปเลย ดีกว่าไปเฝ้าแยกวังหิน เกษตรนวมินท์ สน. คค จะไปต้องด่านเป่านะ ^^

แต่ผมว่ากฎหมายก็เยอะเกินนะ 50%บ้วนปากก็โดนแล้ว (จากประสบการณ์ตรง เบียร์หนึ่งป๋อง 65% ป๋องยาว 95%) น่าจะเอาค่าที่เด็ก ป.6 เมาก็ยังดี ให้มันเป็นค่าที่ตรงกับจุดประสงค์ ไม่ใช่รณรงค์ทีลด คนเมาไม่หมดก็ลด จริงอยู่มันจับคนเมาได้เยอะขึ้นเพราะมัน+กับคนไม่เมาหรือคนแค่ดื่มนิดๆ พอกฎหมายมันเรื่องเยอะจนเกินเรื่องมันก็จะมีคนกลัวกับคนปลงประเภทโดนยกให้หนึ่งแก้วจากลูกค้าหรือเจ้านาย หรือใครก็ตามที่เราไม่ได้อยากกินหรือปฏิเสธไม่ได้แทนที่จะกลับบ้านก็กลายเป็นกินแก้วเดียวก็เกิน ไหนๆกินแล้วก็เอาให้เต็ม คนเมามันก็เลยเท่าเดิมแต่เต็มเลเว่ลทุกคนเพราะไหนๆก็เกินระ ผมว่านะ

yoshio ae

4a-gze only

« ตอบ #24 เมื่อ: 18 เมษายน 2011 19:06:40 »

จับลากขึ้นรถเลยน้า สั่งสอนให้หายเมาจะได้หน้าด้านน้อยลง  ซุบซิบ

ชอบอะดิ วิธีบ้านๆ  ฮิฮิ

ลืมบอกผู้หญิงคนนั้นหน้าเชี๊ยะมากๆคับ อ้วนเตี้ยดำด้วยอ่ะ

ยังจะตุ๊ยท้องอยู่ไหมคับ เอิกๆ

AE has brought us to MEET

หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์