AE. Racing Club
06 กรกฎาคม 2024 02:15:59 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โอวว... งานชะงักซะแว้ว...ไลน์ประกอบหยุดผลิต เห้อ....  (อ่าน 1281 ครั้ง)
kampol
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ครอบครัวต้องมาก่อน จำไว้ๆ ห่างจากยุทธจักรมานานแล้ว

« เมื่อ: 11 ตุลาคม 2011 09:54:15 »

ลูกค้าระงับการส่งของด่วน ๆ  เอ่อ..เอาล่ะหว่า เตรียมหยุดรองานกันครับ  ไม่ไหวแล้ว...ของผมธุรกิจ ชิ้นส่วนยานยนต์ ครับ เอามาฝาก ยกธงขาว ใครเป็นไงกันบ้างครับ เริ่มเครียดแล้วดิ  รอกัดฟันทำสต๊อกก่อนแล้วกัน ไม่งั้น คณะเราจะเอาไรกิน...ยอม ๆ ...

ปัจจุบัน

ก่อนหน้า
มาท
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #1 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2011 09:56:47 »

ของผมยังนิ่งๆอยู่ครับ 

แฟนกับคุณ ผมเลือกคุณนะAE เลือกให้คุณไปส่งแฟนผมที่ (ไว้ใจสุด)
.....ช.......อ้น...........
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

คนล้มอย่าข้าม ชีวิตคนเรามันไม่บ่ายโมงนะครับ

« ตอบ #2 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2011 09:59:17 »

โตโยต้า ฮอนด้า Gm หยุด 1อาทิตย์ ยกเว้น มิตซูครับ เฉพาะ ในประเทศ งานExport ยังส่ง
MR_C_ รักในหลวง

ร่วมสร้างสรรค์ ร่วมแบ่งปัน น้ำใจ ใช้ไม่เคยหมด

« ตอบ #3 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2011 10:03:07 »

สู้ๆค๊าบพี่

kampol

ครอบครัวต้องมาก่อน จำไว้ๆ ห่างจากยุทธจักรมานานแล้ว

« ตอบ #4 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2011 10:15:45 »

สู้ๆค๊าบพี่
ขอบคุณครับ  คำนับไปนวดคลายเครียดดีกว่า  เวียนหัวเห้อ.......ฝนก็ตกอีกว้า....

ปัจจุบัน

ก่อนหน้า
UltraKw@nG

น้ำใจให้เท่าไหร ไม่มีวันหมด!

« ตอบ #5 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2011 10:17:48 »

เห็นว่ามติ ครม. สั่งหยุดทั่วประเทศ 12-14 รึป่าวครับ

ne_dnet

EE90 20V Fixmix

« ตอบ #6 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2011 10:20:10 »

น่าเห็นใจครับพี่ แย่หน่อยเลย เป็นกำลังใจแทนละกันนะครับ (ช่วงนี้งานผมก็ไม่มีเหมือนกัน สงสัยเดือนนี้โดนอาหารญี่ปุ่นเต็ม ๆ)

ความสามารถไม่เพียงพอ หรือความพยายามไม่เพียงพอ
( . )jab-ben( . )

น้องใหม่ ขอปั้นx

« ตอบ #7 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2011 10:20:30 »

เห็นว่ามติ ครม. สั่งหยุดทั่วประเทศ 12-14 รึป่าวครับ
ช่วงออกพรรษา ตักบาตรเทโวคับ
ปล.โตต้าเกตเว-บ้านโพธิ์ลดโอแล้ว แต่ไม่รุหยุดป่าว
ยังไงก้อเปนกำลังใจให้คับ

MR_C_ รักในหลวง

ร่วมสร้างสรรค์ ร่วมแบ่งปัน น้ำใจ ใช้ไม่เคยหมด

« ตอบ #8 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2011 10:26:25 »

สู้ๆค๊าบพี่
ขอบคุณครับ  คำนับไปนวดคลายเครียดดีกว่า  เวียนหัวเห้อ.......ฝนก็ตกอีกว้า....
ป่ะนวดๆ สั่งมานวดที่บ้านไหม ไม่ต้องออกไป  เต้นระบำ เต้น

kampol

« ตอบ #9 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2011 10:35:12 »

น่าเห็นใจครับพี่ แย่หน่อยเลย เป็นกำลังใจแทนละกันนะครับ (ช่วงนี้งานผมก็ไม่มีเหมือนกัน สงสัยเดือนนี้โดนอาหารญี่ปุ่นเต็ม ๆ)
ช่วงออกพรรษา ตักบาตรเทโวคับ
ปล.โตต้าเกตเว-บ้านโพธิ์ลดโอแล้ว แต่ไม่รุหยุดป่าว
ยังไงก้อเปนกำลังใจให้คับ
ขอบคุณทุกท่านเลยครับ แล้วใครมีผลกระทบกันอีกบ้างเอ่ย มาแลกเปลี่ยนความเศร้ากันครับ  ได้โปรด..
สู้ๆค๊าบพี่
ป่ะนวดๆ สั่งมานวดที่บ้านไหม ไม่ต้องออกไป  เต้นระบำ เต้น
ถ้าเค้ามา มีทิปให้มากมาย 5555

ปัจจุบัน

ก่อนหน้า
Henry

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #10 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2011 10:38:46 »

ขอให้ภัยพิบัติ ทุกอย่าง ผ่านพ้น ประเทศไทย เร็ววันครับผม

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

C.N.C. BODYPART

ความสำเร็จอยู่ที่ " การกระทำ " ไม่ใช่ " คำอธิษฐาน

« ตอบ #11 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2011 10:45:57 »

ขอให้ภัยพิบัติ ทุกอย่าง ผ่านพ้น ประเทศไทย เร็ววันครับผม

ขอด้วยครับ สาธุ

Army<G7>.CBZ

เริ่มเบื่อละ เกรียนเยอะโพด ไม่ใช่พวก ตายหมด!!!

« ตอบ #12 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2011 10:46:35 »

ของผมประกาศหยุดผลิตก่อน 2 วันครับ T_T

ไม่มี Part ส่งมาประกอบ โรงงานส่งลูกสูบและอื่นๆเพียบ ส่งมาไม่ได้

รอลุ้นวันพฤหัสอีกที ว่าจะมี Part มาประกอบรึเปล่า...

<มีพบพาน ย่อมมีจากลา ขับ Honda หัวใจ AE>
~สุรามา ปัญญาเกิด~
*OommY*

----

« ตอบ #13 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2011 10:53:08 »

สู้ๆ  ครับ ฟ้าหลังฝนยอมสดใสเสมออออ
Tlen92.CBZ

เอวดีไม่ได้มาเพราะความฟลุ๊คแต่ได้มาเพราะประสบการณ์

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #14 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2011 11:00:27 »

เป็นกำลังใจให้ครับๆๆ

ถ้าคบคนอย่างผม ผมพา ไปนากาตะ
ถ้าคบบัณฑิต บัณฑิตพา ไปเที่ยวดริฟเฟอร์
ถ้าคบเรา ไม่หล่อไม่รวย แต่เล่นท่าแปลก
ถ้าท่าแปลกไม่พอ จะเล่นให้ครบ 108 ท่า 5555+

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์