AE. Racing Club
08 กรกฎาคม 2024 14:17:07 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสมาชิกด้วยครับ ร้านซ่อมโช๊คอัพ แถว ๆ ปรานบุรี หัวหิน มีที่ใหนบ้างครับ  (อ่าน 3022 ครั้ง)
takuro
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

ร้อยเหยี่ยว พันเหยี่ยว ฤาจะเท่าพญาอินทรี

« เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2011 21:21:53 »

หนีน้ำจากกรุงเทพมาจะครบเดือนแล้ว มาอยู่ปรายนบุรีครับ เมื่อวานขับมาด้วยความเร็ว 100 กว่า
ตกหลุมครับ สงสัยสเปเซอร์ที่รองมามันเลื่อนครับ ข้างหลังซ้าย เสียงดังกุกๆเลย ถนนไม่เรียบนี่ดังเลยครับ
เหมือนกับว่าสเปเซอร์ที่รองมันกระแทกกับตรงเบ้าโช้ค (ผมรองสเปเซอร์ตรงหัวโช้คครับ) เข้าศุนย์เลยนี่จะโดนค่าแรงเยอะมั้ยครับ
หากสมาชิกท่านใดแนะนำก็จะกราบขอบพระคุณงามๆครับ (บางกรวยเมื่อไหร่จะแห้งครับ วันนี้โทรถามเพื่อนบ้านเค้าบอกว่าที่บางพลัดแห้ง แต่บางกรวยเอ่อขึ้นมาอีก เฮ้อ)

chaiyasita
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

7A-FE AUTO / แจ้งวัฒนะ-นครนายก

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #1 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2012 22:42:15 »

เสียงดัง แก้ยังไงครับน้า ตอนนั้น

สนใจบ้านสวย วิววัน พาราไดซ์:นครนายก  www.fb.com/paradise26000
สนใจที่ดินเปล่า วิวสวย บรรยากาศขุนเขา ใกล้เขาใหญ่:นครนายก  www.fb.com/teedintookth
สนใจนิพพาน : www.fb.com/buddhawajana.ny
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์