AE. Racing Club
30 กันยายน 2024 02:31:08 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยางแท่นเครื่องที่เป็นตัวหิ้วเกียร์ ฝาดำ  (อ่าน 1195 ครั้ง)
Cryin'
นักแข่งมือสมัครเล่น

4AGE 20V Black Top 6 SPEED LSD

« เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2012 22:35:02 »

พอดีว่า ae101ของผม ได้ยกเครื่องเดิม 4afe ออก แล้วจับ4age 20วาวล์ฝาดำ6speed ใส่ลงไป ปัญหามันอยู่ที่ ตัวหิ้วเกียร์ด้านซ้าย มันใส่ไม่ได้ รูน็อตไม่ตรง พี่ๆมีใครรู้ไหมครับ ว่ายางหิ้วเกียร์ หาได้ที่ไหนครับ ขอบคุนครับ
JEAB_GZE
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

^^ ชิว ชิว ^^

« ตอบ #1 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2012 22:56:01 »

ของผมใช้วิธีตัดต่อขายึดแท่นเกียร์แล้วเจาะรูเอาใหม่ครับ

เดิน           เดิน           เดิน           เดิน          เดิน          เดิน          เดิน          เดิน          เดิน
6.9
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #2 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2012 22:57:13 »

ไม่ค่อยแน่ใจว่าใช้ของสี่อีเปล่าหว่า

4AGE16v เก่าแต่แรงกำลังดี
รสนิยมส่วนบุคคลกรุณาโปรดใช้วิจารณญาณในการเสพ
t_13
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

AE พลัง เค อิอิ

« ตอบ #3 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2012 02:08:46 »

ยางแท่นเกีย ใช้ กัน ได้  ที่ ต้อง หา คือ แป้น เหล็ก  จ้า

เอาแป้นเหล็ก ของ สองอีคาบู สี่อีเอฟ  มา แล้ว ใช้ ยางตัวเดิม ก็ ใส่ ได้ แล้ว จ้า

ปล. ถ้า หกเกีย ตลงรุ่น เออีร้อย จะไม่ เกิด ปัญหา นี้  แสดง ว่า เกีย ลูก นี้ มา กับ บอดี้ เลวิน จ้า

TOYO_DA Huh?
Cryin'
นักแข่งมือสมัครเล่น

4AGE 20V Black Top 6 SPEED LSD

« ตอบ #4 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2012 13:56:28 »

ยางแท่นเกีย ใช้ กัน ได้  ที่ ต้อง หา คือ แป้น เหล็ก  จ้า

เอาแป้นเหล็ก ของ สองอีคาบู สี่อีเอฟ  มา แล้ว ใช้ ยางตัวเดิม ก็ ใส่ ได้ แล้ว จ้า

ปล. ถ้า หกเกีย ตลงรุ่น เออีร้อย จะไม่ เกิด ปัญหา นี้  แสดง ว่า เกีย ลูก นี้ มา กับ บอดี้ เลวิน จ้า
หาได้จากที่ไหนบ้างครับ

ขอบคุนทุกคำตอบครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์