AE. Racing Club
20 ตุลาคม 2024 04:32:18 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปีใหม่นี้เพื่อนๆๆไปเที่ยวที่ไหนกันบ้างครับ  (อ่าน 3847 ครั้ง)
ห้อยน้อย ส.เพลินจิตร
มือเก่าหัดแข่ง

เร็วได้ เเต่อย่ากวนตีน!!

« ตอบ #40 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2012 11:12:22 »

ปากน้ำโพ ครับบบบ Smiley

คันนี้ก็ยังดี  เป็นหนี้เค้าทำมัย
อย่าขับจี้  รถไม่มีประกัน
Candypower.SZ
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #41 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2012 12:12:25 »

กะลังคิดอยากสวดมนต์ข้ามคืนจุงเบย
คิดเหมือนกัน ผมไปสวดมนต์ข้ามปีที่สุพรรณคับ 29 เย็นไปถ่ายรู 30 ไปพัทยา 31-1 นอนสุพรรณ คับ

Srinakarin Zone
aragon < RZ >
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

พิเรณทีม < มิตรภาพที่ดีกับทุกคน > Ramintra Zone

« ตอบ #42 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2012 13:04:17 »

ผมกะว่าจะไปตายเอาดาบหน้า

ผมว่าไปตายคาอก  ดูดีกว่านะน้า  555555

ขายของ http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=58023.0
ขายซันรูฟ และ รับติดตั้ง http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=94966.0
benz190e
นักแข่งมือสมัครเล่น

หากคนไทยไม่รักกัน แล้วใครเล่าจะรักเรา จริงไหม

« ตอบ #43 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2012 15:41:30 »

ปีที่แล้ว2554 ผมไปสวนผึ้งมา เข็ดเลยครับ รถติดมากๆ ทางเข้า อ.สวนผึ้ง ทาง อบต.ให้ไปทางเลี่ยง อ.เมือง ลุยป่าเขา
และก็ไปติดบนเขา ทางลูกรัง หลายกิโลอยู่ ที่อยู่ข้างๆ ซินเนอรี่  ไปถึงที่นั่นเที่ยง
ตอนบ่ายออกทานอาหาร และเที่ยวสวนสนุกนิวแลนด์
พอเย็นเดินทางกลับเข้าที่พัก ระยะทางประมาณ 5 ก.ม. ใช้เวลาไปประมาณ 3 ชั่วโมงกว่าๆ เย็นพอดี
วันรุ่งขึ้น ไปแช่น้ำพุร้อน บ่อคลึง ขากลับแวะบ้านเทียนหอม และเดินทางกลับ กทม.
ผมไปกางเต็นท์นอน ลองสอบถามทาง รีสอร์ทดู เพราะหลายๆ ที่มีบริการเต๊นท์พร้อมเครื่องนอน ถุงนอน หมอน ผ้าห่ม และมีห้องอาบน้ำอุ่น
ปีที่แล้วอากาศเย็นสบาย กลางคืนประมาณ 23 - 25 องศา ปีนี้ไม่ทราบนะครับ

ส่วนปีนี้2555 ผมไปเที่ยวมาก่อนแล้ว
เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว 21 - 23 ธค 55 ผมไป เขาค้อ - ภูทับเบิก - ภูหินร่องกล้า - พิษณุโลก  
คนกำลังพอดีกับที่พัก รถไม่ติด
อากาศกำลังเย็นสบายที่เขาค้อ ทะเลหมอก  19 - 20 องศา
ส่วนที่ภูทับเบิก 13 - 15 องศา  
เส้นทางจากทับเบิกไป ภูหินร่องกล้า ลานหินปุ่ม หลุมเยอะนิดนึง อากาศเย็นสบายดี 18 - 22 องศา เปิดกระจกวิ่งตลอด กินฝุ่นเป็นช่วงๆ
ขอให้เดินทางปลอดภัย โชคดีมีชัยทุกท่านนะครับ

อยากได้ หญิงที่ สวยสงบ เงียบสนิท ไม่ผิดประเพณี กุลสตรีเข้าครัว กราบผัววันละสามหน สาธุ
THanasak
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

อิอิ...ลายไม้..ทำเอง

« ตอบ #44 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2012 20:08:07 »

ไปลำพูนครับ 4afe ต้องจอดอยู่หอครับ พ่อตาเป็นห่วงลูกสาว ผมเลยต้องเอา vios เมียไปขับแทน (จริงๆ อยากใช้ เออีเรามากกว่า ขับสนุกกว่าเยอะ)

พี่jam  พ่อตา เค้าไม่ไว้ใจรถ พี่หรือ....ผมก็จะไป ลำพูน เหมือนกัน...  ไม่ไหวแล้ว...
อิ อิ ประมาณนั้นครับ แต่จริงๆ แล้วมันมีสาเหตุนะครับ ตัวพ่อตาเองนี่เขาไว้ใจครับว่าเออีเราขับทางไกลได้สบายอยู่แล้ว เพราะผมชอบไปเล่าเรื่องการซ่อมเครื่อง การวางเครื่องใหม่ ให้แกฟัง แต่ว่าแกคงจะทนไม่ไหวที่โดนน้าๆ ญาติ มาล้อเลียนแกครับ แกโดนล้อเลียนว่า ทำไมขี้เหนียวจัง ตัวเองก็มีรถใหม่(วีออส) ทำไมไม่ยอมให้ลูกเขยกับลูกสาวเอาไปใช้ ใช้แต่รถเก่าถ้าเสียกลางทางมาจะทำไง
แกโดนล้อเลียนอยู่หลายปี จนแกทนไม่ไหวครับ เลยกึ่งๆ มาบังครับให้กระผมเอาวีออสกลับแทน
ปล. แต่คนพวกนี้เขาไม่รู้หรอกเนาะ ว่าพวกเราออกจะภูมิใจในรถเออีของเรา จริงไหมครับน้าๆ อิ อิ

เวียนหัว เหอๆๆ เอ่อ..   ae  สุดยอดอยู่แล้วค๊าบผม

ฝากเยี่ยมญาติที่ลำพูนด้วยนะ ไม่ได้ไปเองหลายปีแล้ว อ้อน  ส่วนปีนี้น่าจะต้องไปอีสานครับไปชัยภูมิบ้านน้องเขยยังไม่รู้จักเลยว่ามีที่เที่ยวที่ไหนบ้าง
หน้า:  «  1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์