AE. Racing Club
09 กรกฎาคม 2024 03:18:06 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำฝากระโปรงหน้าแบบให้มันเปิดข้างหลังทำงัยครับ  (อ่าน 7950 ครั้ง)
kae_Ae
นักแข่งมือสมัครเล่น

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #40 เมื่อ: 08 มีนาคม 2008 16:17:09 »

ผมว่าเจ้าของกระทู้เค้าจะหมายถึงเปิดฝากระโปรงจากข้างหลัง
เหมือนพวกBMW E34 อะไรทำนองนี้ป่าวคับ อิอิ
ถ้าเข้าใจผิดต้องขออภัยด้วยคับ คำนับ
นั่นดิผมก็ว่างั้นเหมือนกัน อ่านหัวข้อแล้วทะแม่ งๆ ซุบซิบ
ผมก็ว่าแปลกน่ะ อ่านซ่ะผมอยากทำบ้างเลยอ่ะ Post อ่ะ

j-o-k-e
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #41 เมื่อ: 08 มีนาคม 2008 17:04:45 »

ผมว่าเจ้าของกระทู้เค้าจะหมายถึงเปิดฝากระโปรงจากข้างหลัง
เหมือนพวกBMW E34 อะไรทำนองนี้ป่าวคับ อิอิ
ถ้าเข้าใจผิดต้องขออภัยด้วยคับ คำนับ
นั่นดิผมก็ว่างั้นเหมือนกัน อ่านหัวข้อแล้วทะแม่ งๆ ซุบซิบ

เออแฮะ แหม่งๆ

โห ถ้าเป็นแบบนี้จริงคงได้ฮากันละ อธิบายมา2หน้า ฮากลิ้ง
...น่าจะใช่ ไม่รู้ไม่ชี้ ว่าแต่ น้าเต้ตอบกระทู้คนแรกเลยง่ะ ฮากลิ้ง
อิอิ ฮิฮิ ฮิฮิ

ผิดเรื่องก็คงไม่น่าจะเป็นไรมั้งคับ
ถือว่าให้ข้อมูลด้านอื่นๆแทน อิอิ แหะ.. แหะ..

เจ้าของกระทู้คงเข้าใจเนอะ  เหอๆๆ
หน้า:  «  1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์