AE. Racing Club
21 กันยายน 2024 19:37:27 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องกล้อง วงจร ปิด ไม่ทราบมีเพื่อนคนไหนทำอยู่บ้างครับ  (อ่าน 6254 ครั้ง)
wasabi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2008 20:54:08 »

ลืมแนะนำอีกอย่างคับแฟร์ อิอิ อิอิ
ซื้อ ปืน เลยดีกว่าคับ  สุดยอด สุดยอด

เอามายิงเล่นที่โกดังป่อยๆ คนได้ยินมันก็คงไม่กล้าเข้ามาขโมยแล้วละ ย่องเบา

ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ

แฟร์ มันพกติดตัวไว้ ครับ  จุด สองห้อย มันอ่ะ   คิคิ

ส่วนเรื่องปืนผมว่า มันไม่กล้าเอาไว้ที่บ้านอ่ะ  เวลา กลับมาจากไปหากิ๊ก เมียจับได้  พรุน แน่ๆ  ผมว่าคุณแฟร์ หา เสื้อกันกระสุนไว้ ซักตัวก็ดีนะครับ   คิคิ
ter
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2008 02:20:59 »

ลืมแนะนำอีกอย่างคับแฟร์ อิอิ อิอิ
ซื้อ ปืน เลยดีกว่าคับ  สุดยอด สุดยอด

เอามายิงเล่นที่โกดังป่อยๆ คนได้ยินมันก็คงไม่กล้าเข้ามาขโมยแล้วละ ย่องเบา

แฟร์ มันพกติดตัวไว้ ครับ  จุด สองห้อย มันอ่ะ   คิคิ

ส่วนเรื่องปืนผมว่า มันไม่กล้าเอาไว้ที่บ้านอ่ะ  เวลา กลับมาจากไปหากิ๊ก เมียจับได้  พรุน แน่ๆ  ผมว่าคุณแฟร์ หา เสื้อกันกระสุนไว้ ซักตัวก็ดีนะครับ   คิคิ

5555
งั้นแฟร์ต้องซื้อ ระเบิดมือซักลูกแล้วมั่ง
กลับบ้านเมียจะเอาปืนยิง แฟร์ถือระเบิดไว้เลย
รับรอง เมียไม่กล้าวัดใจกะแฟร์แน่ๆๆ

เอาว่ะ เมียจะกล้ายิงอีกเปล่า เต็มที่ก็ไปด้วยกันเลย อิอิอิ
(ขำๆๆน้า)
ガレージ7 タカラショップ¥¥¥んーーーー
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

アンパンマン

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #42 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2008 07:51:31 »

แฟร์ มันพกติดตัวไว้ ครับ  จุด สองห้อย มันอ่ะ   คิคิ

ส่วนเรื่องปืนผมว่า มันไม่กล้าเอาไว้ที่บ้านอ่ะ  เวลา กลับมาจากไปหากิ๊ก เมียจับได้  พรุน แน่ๆ  ผมว่าคุณแฟร์ หา เสื้อกันกระสุนไว้ ซักตัวก็ดีนะครับ   คิคิ

ผมเลิก หมดแล้ว ลาวนี้ เล่นข้าเจ้าอีกแล้ว นะ

eak92 20 v
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #43 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2008 09:33:08 »

55555
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2008 10:09:26 »

เอาเบอร์มา ครับ

กล่อง กำลังดูอยู่ครับ ส่วน senser ก็หน้าจะติดเพิ่มไปเลยด้วยละครับ

เบอร์ผมคับ  081-7224751  เก่งคับ พอดีมีประสบการณ์เรื่องพวกนี้เยอะคับ โดนโจรขึ้นทั้งบ้านทั้งโรงงานของทางบ้านเลยคับ     ให้ตำรวจจับหรือคับจะครึ่งปีแล้วคับไร้วี่แววขนาดว่าถ้าจับได้ได้ของมาเท่าไหล่ให้ครึ่งนึงเลยนะคับ เงินก็เยอะพอควรคับ  เจ็บใจมากคับเข้าใจเลยคับเรื่องพวกนี้อะคับศึกษามาตลอดคับ  แชประสบการได้คับ.....
ของเค้าดีจริงๆ ...5555
หน้า:  «  1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์