AE. Racing Club
19 กันยายน 2024 23:06:24 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งคนที่ขายของใน AE ครับ  (อ่าน 1446 ครั้ง)
Sepultura
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2015 11:00:36 »

ตอนนี้ใครที่ upload รูป ขายของหรือรูปอะไรก็แล้วแต่ของ เว็บ ohozaa.com ไม่แน่ใจว่าเว็บมีปัญหาอะไรหรือปรับปรุงชั่วคราว รูปที่อัพไว้ไม่ขึ้นแล้วครับ

เลยมาแจ้งเตือนให้เพื่อนสมาชิกทราบ  ซุบซิบ

ตรบมือ ตรบมือ ตรบมือ

ขายของอะไหล่เออี  http://alai-aeshop.lnwshop.com/
~ Funky_nu_NoO :
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

: ถ้าไม่รีบ ทำไมไม่ออกพรุ่งนี๊ !!!!

« ตอบ #1 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2015 11:46:37 »

ohozaa พักยาวครับ โดนฟ้องเละเนื่องจากแหลมไปทำข่าวด้วย
แต่ดันก๊อปจากพวกสำนักดังๆ มาทั้งดุ้นแล้วแปะในเว็บเลย เขาก็รวมตัวฟ้องกันสิ Grin
จริงๆ ทำแค่ฝากรูปก็พอแล้ว ไม่น่าขยันเพิ่มเลย (เว้นแต่จะได้เงินจากสปอนเซอร์ รึเปล่าไม่แน่ใจนะครับ)  ถอนหายใจ

คือตัวข่าวเองน่ะ มันไม่มีลิขสิทธิ์ แต่ถ้าถูกเขียนลงเว็บใดแล้วถือว่ามีผลทันที
เพราะงั้นถ้านำข่าวมาเล่าใหม่...ไม่ใช่ CP...อันนี้รอดครับ Smiley
.
.
.
.
.
ปล. CP = copy & paste  ฮิฮิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 พฤษภาคม 2015 11:47:56 โดย ~ Funky_nu_NoO : » บันทึกการเข้า

Sepultura
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #2 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2015 15:35:25 »

ohozaa พักยาวครับ โดนฟ้องเละเนื่องจากแหลมไปทำข่าวด้วย แต่ดันก๊อปจากพวกสำนักดังๆ มาทั้งดุ้น เขาเลยรวมตัวฟ้องกัน  เวียนหัว
จริงๆ ทำแค่ฝากรูปก็พอแล้ว ไม่น่าขยันเพิ่มเลย (เว้นแต่จะได้เงินจากสปอนเซอร์ รึเปล่าไม่แน่ใจนะครับ)  ถอนหายใจ

ปล.ตัวข่าวเองไม่มีลิขสิทธิ์ แต่ถ้าถูกเขียนลงเว็บแล้วถือว่ามีผลทันที เพราะงั้นถ้านำข่าวมาเล่าใหม่...ไม่ใช่ CP...อันนี้รอดครับ Smiley
เห็นพี่น้อง AE เราใช้ฝากรูปกับเว็บนี้เยอะ กลัวขายของกันไม่ได้ ไม่เห็นรูป อิอิ;X)

ขายของอะไหล่เออี  http://alai-aeshop.lnwshop.com/
6.9

« ตอบ #3 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2015 23:00:16 »

รับทราบ เดี๋ยวต้องหาที่ฝากใหม่ ขอบคุณครับ จ๊ะ  คำนับ

4AGE16v เก่าแต่แรงกำลังดี
รสนิยมส่วนบุคคลกรุณาโปรดใช้วิจารณญาณในการเสพ
kapoo+

« ตอบ #4 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2015 07:08:25 »

เอาไปฝากใน uppicme หรือ siamza ก้อได้คับ
smilegames

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #5 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2015 11:52:47 »

เอาไปฝากใน uppicme หรือ siamza ก้อได้คับ
work ไหมครับ หาที่ฝากรูปอยู่กัน

kapoo+

« ตอบ #6 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2015 15:28:18 »

work ไหมครับ หาที่ฝากรูปอยู่กัน

ก้อโอเคอยู่นะคับ

Ong-EE101
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #7 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2015 16:21:23 »

น่าจะหยุดให้บริการถาวรนะครับ หาที่ฝากใหม่ดีกว่า http://thumbsup.in.th/2015/05/ohozaa-closed/
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์