AE. Racing Club
25 ตุลาคม 2024 02:25:02 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่อยากสอบถามขอมูลครับ  (อ่าน 2644 ครั้ง)
Mashioki
นักแข่งมือสมัครเล่น

AE101 Trueno 111

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« เมื่อ: 31 มีนาคม 2008 11:12:08 »

สวัสดีครับ พอดีว่าผมนั่งอ่านกระทู้มาหลายหน้าแล้ว
แล้วผมก็อยากสมัครเข้าคลับ AE ด้วยคน
แต่ประเด่นคือ  ที่ลงรับสมัครอยู่แถวรามอินทราโน้น ซึ่งมันไกล + กับไม่มีเวลาไปในวันนั้นๆ
ผมเลยอยากถามพี่ทั้งหลายว่า ทางโซนธนบุรีของเราที่ไหนมีรับสมัครมั้ยครับ
อยากเป็นส่วนหนึ่งของคลับด้วย รบกวนด้วยนะครับ  ฮิฮิ

aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: 31 มีนาคม 2008 14:00:02 »

สวัสดีครับ พอดีว่าผมนั่งอ่านกระทู้มาหลายหน้าแล้ว
แล้วผมก็อยากสมัครเข้าคลับ AE ด้วยคน
แต่ประเด่นคือ  ที่ลงรับสมัครอยู่แถวรามอินทราโน้น ซึ่งมันไกล + กับไม่มีเวลาไปในวันนั้นๆ
ผมเลยอยากถามพี่ทั้งหลายว่า ทางโซนธนบุรีของเราที่ไหนมีรับสมัครมั้ยครับ
อยากเป็นส่วนหนึ่งของคลับด้วย รบกวนด้วยนะครับ  ฮิฮิ
ตามนี้นะครับ ท่าน...
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?board=7.0
P.O.M
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 31 มีนาคม 2008 16:46:52 »

ก็เข้าใจในปัญหาครับ แต่นั่นก็คือ ปัญหาหลักของสมาชิกส่วนใหญ่    แต่เมื่อเร็วๆ ที่ผ่านเราก็เพิ่งมีการเปิดรับAE ไปเมื่อไม่นานครับ   ถ้าจะรอกิจกรรมครั้งต่อไป ก็คงจะวันที่  5 เมษา ที่
จะถึงนี้ ..จะมีการเปิดรับสมัครครับ

ส่วนทางโซน เราเองคงต้องใช้ระยะเวลาอีกสักพัก กว่าจะเปิดรับสมัคร AE อีกครั้ง   

จุดมุ่งหมายของการเปิดรับสมัคร นั้นไม่ใช่เพื่อเราต้องการรับสมาชิกเยอะๆ หรือ ต้องการเงินค่าสมัครของท่าน  แต่เราต้องการให้ท่านมาร่วมสังสรรค์ และ มีส่วนร่วมในกิจกรรมของคลับ
มาพบ มาเจอ เพื่อนสมาชิก   จึงเปิดรับสมัครเฉพาะ เวลาที่จัดกิจกรรมเท่านั้น....  หาได้มีเจตนาอื่น   ๆๆๆไม่         

หากยังไม่สะดวก   ท่านเองสามารถ มาพบ มาเจอ มาพูด มาคุย ได้กับเพื่อนสมาชิก ได้เสมอๆๆ  นะครับ  ความสำคัญไม่ได้ อยู่ที่การเสียเงินสมัครสมาชิก  แต่สำคัญที่ท่านเปิดใจมาพบ
พวกเราหรือป่าว  มาเจอได้ครับ แม้ไม่ใช่สมาชิก ก็คุยได้ ครับ   ไม่เคยแบ่งแยกอยู่แล้ว....
Mashioki

« ตอบ #3 เมื่อ: 31 มีนาคม 2008 16:56:58 »

ขอบคุณมากครับที่ต้อนรับเป็นอย่างดี
ส่วนตัวผมเองและแฟนผมก็ใช้ AE เหมือนกันๆ
ไว้ว่างๆจะแวะไปหาแน่นอนครับผม

P.O.M
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 31 มีนาคม 2008 17:06:27 »

ขอบคุณมากครับที่ต้อนรับเป็นอย่างดี
ส่วนตัวผมเองและแฟนผมก็ใช้ AE เหมือนกันๆ
ไว้ว่างๆจะแวะไปหาแน่นอนครับผม

แค่ขับรถเข้ามา เปิดประตู ลงจากรถ จะส่ง PR  สาวๆ ไปรับครับ....
DARKSTAR
AE Racing Club Staff
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #5 เมื่อ: 31 มีนาคม 2008 19:09:45 »

สุดยอด

Jun_TZ#061
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

มันคืออดีตที่สวยงาม !!!

« ตอบ #6 เมื่อ: 31 มีนาคม 2008 20:26:26 »

คำนับ คำนับ คำนับ
ขอบคุณนะคับสำหรับการต้อนรับอันอบอุ่นที่เมื่อวันเสาร์
ที่ผมได้รับคับรู้สึกดีมากๆลเยคับเป็นกันเองแบบพี่น้องดีจัง
ชอบคับเดียววันพุธเข้าไปอีกคับชอบคับ
 คำนับ คำนับ คำนับ
NoO_BenZ TZ#40..

ถึงกรูเป็น"เด็ก"ก้อไม่เกี่ยวกับ "มรึง"

« ตอบ #7 เมื่อ: 31 มีนาคม 2008 23:08:03 »

ยินดีต้อนรับจ้า.....

" We r TZ "

บ้านหลังนี้..มีมากกว่า.."ความอบอุ่น"
[[Badd]]
Web Administrator

トヨタ カローラ 1.6 GTi

« ตอบ #8 เมื่อ: 01 เมษายน 2008 00:00:51 »

ไม่เหนมีใครมารับเราที่ประตูเลย

มีแต่ถามว่าลมไรพัดมา

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
loving^^AE101
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #9 เมื่อ: 01 เมษายน 2008 01:07:03 »

ไม่เหนมีใครมารับเราที่ประตูเลย

มีแต่ถามว่าลมไรพัดมา

น้าแบดต้องถือกล้องมาด้วยค่ะ
แร้วพี่เบ๊นจะรีบวิ่งไปรับที่รถทันที

คริคริ

ก็ แ ค่ 1 3 0 0 เ ดิ ม ๆ
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: 01 เมษายน 2008 11:08:24 »

ได้โปรด..
Mashioki

« ตอบ #11 เมื่อ: 01 เมษายน 2008 15:25:13 »

หุหุ พอบอกแฟนว่าจะมี PR มารับ
หัวแทบขาด โห๊ะๆๆๆ
ไว้ว่างๆไปแน่คับผมไม่น่าพลาด

keng_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: 06 เมษายน 2008 18:43:32 »

เข้ามาได้เลยครับ ผมก็สมาชิกใหม่เหมือนกัน ยืนยันต้อนรับอบอุ่นเป็นกันเองด้วยครับ มอไซด์
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์