AE. Racing Club
30 กันยายน 2024 15:28:38 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคย ใส่ TANABE HYPER MEDALION ไส้ย้อน ไหม ดังไหม ครับ  (อ่าน 2015 ครั้ง)
Num_up
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

เริ่มนับ -1 ใหม่อีกครั้ง

« เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008 18:35:22 »

มีใครเคย ใส่ TANABE HYPER MEDALION  ไส้ย้อน ไหม ดังไหม ครับ

แล้ว วิ่งดีไหม เกีย ออโต้ ครับ
NUI101
AE Racing Club Staff
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #1 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008 19:36:05 »

ตรบมือ สวยมีสกุล เหมาะกับออโต้...เงียบโครตๆ....อิอิ ตรบมือ
ガレージ7 タカラショップ¥¥¥んーーーー
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

アンパンマン

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #2 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008 19:59:55 »

หาท่อใหญ่เลยนะพ่อหนุ่ม

cliff
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2008 21:47:24 »

ต้นจะอืดไปนิด แต่ปลายไหลใช้ได้เลยครับ

ส่วนเสียงนั้น หุหุ เงียบ มั่ก ม๊ากกกกกก
Ton ae101 racing
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #4 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2008 08:56:56 »

เหมือนกระทู้ข้างบนเลยครับ แต่ยืนยันครับ ว่าโคตรเงียบเลย แต่คนขับจะได้ยินเสียงท่อ นิด ๆ แบบ เพราะ ๆ นะครับ แต่ข้างนอกไม่ได้ยินเลยครับ   ใส่แล้วเบิ้ลขู่ใครไม่ได้อะครับ ต้องดูดตูดขู่อย่างเดียว
Num_up
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

เริ่มนับ -1 ใหม่อีกครั้ง

« ตอบ #5 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2008 12:04:37 »

ไปดู ของ มา วันอาทิต  ไส้ 2 " จิง แต่ ท่อเข้า มัน กล้าง ซัก 3 นิ้วได้ อะ  แต่ ใส้ ท่อ มัน สอง นิ้ว นะ

งง เลย

เลย ยกทาบ กะ รถ ดู หม้อ มัน ห้อย ต่ำมากอะ  ใส่ แ
ว มีหวัง ขึ้นห้างไม่ได้อะ   เลย ยังไม่ได้ เอา เลย อะ

หาต่อไป ฝากไว้ ใคร หาหม้อ พัก วัด ขนาด หม้ออด้วย นะ และ ตำแหน่ง ปลายออกด้วย  อะ  ถ้า ปลาย อยู่ ติดด้าน บน มาก หม้อ จะเหลือ พื้นที่ห้อย ด้านล่างเยอะ  อะ  วัดๆ นะครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์