AE. Racing Club
15 ตุลาคม 2024 22:24:18 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เค้าเเบ่งเเยกขนาดนี้เเล้วหรอ???  (อ่าน 2747 ครั้ง)
OAT_P.D.
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

เอ อี สี ฟ้า ... หลัง คา มี รู ... อยู่แถวรังสิต

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #20 เมื่อ: 27 มกราคม 2009 19:01:02 »

เหอๆๆ ไม่แบ่งชั้นนะคับ BENT CNG กับ แท็กซี่ ยังจอดชั้นเดียวกันได้เลย...อิอิ ย่องเบา

ยาง แม็ก น๊อตแต่ง สเปอร์เซอร์ อะแดปเตอร์ ราคาถูก
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=130166.new
New.
Web Administrator
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

Love me, love my AE

« ตอบ #21 เมื่อ: 27 มกราคม 2009 19:11:07 »

เขาจัดที่จอดที่ลมโกรกอากาศระบายได้ดีๆ ให้มั้งครับ

AE92 เดิมๆ เครื่องก็ไม่แรง เชิญแซงได้เลย...
Pencom.CZ 49
AE Racing Club Staff

นู๋คุณ รักในหลวง

« ตอบ #22 เมื่อ: 27 มกราคม 2009 23:12:06 »

อ้อน อ้อน

** 35ํ vol. **
** 4ทุ่มท่าพระ **
S u r a n a y ™

...รามอินทรา พาเพลิน...

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #23 เมื่อ: 28 มกราคม 2009 00:18:07 »

เห็นหลายๆที่ เค้าก็แบ่งแยกแบบนี้แหละ คร๊าบ

แต่งรถสภาพ..ซิ่ง แต่ผมวิ่งแบบหวานเย็นนะคร๊าบ
แต่งไว้วิ่ง แต่งไว้ซิ่ง ... แต่งไว้คุย !!
jedee

ได้หมดถ้าสดชื่น

« ตอบ #24 เมื่อ: 28 มกราคม 2009 04:44:54 »

ผมก็อยากจอดไหนก็จอดเฉย มะสน ต่อให้ป้ายใหญ่ขนาดนั้นก็บ่อสน หากมีที่ว่างตรงนั้นก็คงจอดมันหน้าป้ายเลย ดูซิว่ายามมันจะมีปัญญาดูออกไหมว่ารถผมติดแก๊ส เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  มันบังคับให้ไปแจ้ง ผมก็ไม่ไป มันบังคับว่าจะขึ้นราคาแก๊สแยกเป็นสองราคา ผมก็เข้าไปขู่เฮียมาร์ค ว่า หากมริงขึ้นราคาแก๊ส กรูไล่มริแน่ อยากอยู่นานๆหรืออยากเป็นอย่างหมักกะชายกระโปรง  พวกนี้มันวิตกจริตครับ อย่าไปสนใจมันเลย ตราบใดที่เราไม่เปิดฝากระโปรงท้าย จะมีสักกี่คนที่ดูรู้ว่ารถเราติดแก๊ส ต่อให้มันไปดมที่ท่อไอเสียเลยครับ       ผมว่าช่างหัวมัน หากมาวุ่นวายกะเรา ก็ไม่ต้องเข้าไปห้างนั้นครับ รถเขาติดแก๊สกันทั้งบ้านทั้งเมือง มิงกัวอะไร ถามหน่อย มันทำทางหนีไฟไว้ครบเพียงพอไหม เด๋ว ก็มีซานติก้า สองอีกหรอก ที่ควรทำดันไม่ไปทำ ทีเรื่องโง่ๆมักทำเป็นอวดฉลาดดีนักพวกนี้ มีหัวไว้ขั้นหูมั้ง ยังไงผมก็ไม่สนครับ กฎเขามีไว้สำหรับฝ่าฝืนครับ ผมถือคตินี้มาชั่วชีวิต กฎบ้าๆบอๆ กฎห่วยๆ เราไม่สน ไม่ทำตามซะก็สิ้นเรื่อง มีอะไรไหม ขอให้พวกเราไปจอดที่หน้าป้ายกันเยอะๆครับ ไม่ก็เข้าไปมั่วเข้าไปแจมในที่ที่มันหวงห้ามนั่นล่ะ ซะใจดีซะไม่มีล่ะ ขอบอกๆ สุดยอด แบบว่า

BOO!-AE101
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #25 เมื่อ: 28 มกราคม 2009 10:34:34 »

มอไซด์

เห็นด้วยทุกประการ หยับหนุน จงเจริญด้วยกัน
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์