AE. Racing Club
17 ตุลาคม 2024 08:40:06 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบราคา กันชน VIP แบบ ครบๆ ครับ  (อ่าน 4144 ครั้ง)
Louis Todo Juku <RZ>
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

PANDA 101 อดีตเพื่อนรักของผม..

« ตอบ #20 เมื่อ: 11 มกราคม 2010 14:59:18 »

VIPมันดูไฮโซ..ดี..ผมว่านะ.. ซุบซิบ

GE-DA-ke ช่างติ สนามบินน้ำ
มือจูนระดับเทพ by พี่อุบ วายริ่ง
Nui Pranakorn
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #21 เมื่อ: 11 มกราคม 2010 16:09:14 »

ชอบ ...ก็ใส่เลยครับ สวยแน่ๆ

บอย บุเรงนอง<RZ>

(โก๋หลังวัง)พิเรนทีมเซอร์วิส

« ตอบ #22 เมื่อ: 11 มกราคม 2010 16:11:12 »

VIPสวยอยู่แล้วคับ สุดยอด
landslots รัก ในหลวง

- ก็ได้แค่นั้นแหละ -

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #23 เมื่อ: 11 มกราคม 2010 17:15:33 »

คันของน้าแฟร์ ก็ไม่เตี้ยมาก น้าโหลดเท่าไหลครับ เห็นแล้วเกิดกิเลสครับ  แหะ.. แหะ..  แล้วราคาน้าก็น่าโดนมากครับ  เหวอ

ของผม ขับที่ไหนก็ไม่ติดเลยละครับ จะขึ้นห้าง จะลง ขึ้นบ้าน ก็ไม่เตี้ยมากครับ ติดไม่ติดขึ้นอยู่กับโช้คด้วยครับ ถ้าระยะโช้คยุบตัวน้อย ก็ไม่ติดครับ ถ้ายุบเยอะก็ติดครับ
แม็ก ขอบ 17 ยังไม่ติดเลยครับ กำลังจะหา 18 มายัดลองอยู่นี้ละครับ

ราคานะผมขายล่าสุดให้คุณตู่ไปนะครับ

แวนมันหล่อจริงวุ้ย

จริงๆ ถ้าได้มาอีกซักคันว่าจะทำสีแดงเดียวกับน้าซักหน่อย สีมันสวยจริงๆถ่ายรูปออกมานี้ งามมากมายกำลังคิดอยู่นะนี้ว่าจะกลับสีดีหรือเปล่า

ฮ้วยยย......สิเฮ็ดหยังอีกกกก......

กลับมาแล้ว

Jigging man
[/center]
อู๋ อยุธยา

« ตอบ #24 เมื่อ: 11 มกราคม 2010 19:09:38 »

คันของน้าแฟร์ ก็ไม่เตี้ยมาก น้าโหลดเท่าไหลครับ เห็นแล้วเกิดกิเลสครับ  แหะ.. แหะ..  แล้วราคาน้าก็น่าโดนมากครับ  เหวอ

ของผม ขับที่ไหนก็ไม่ติดเลยละครับ จะขึ้นห้าง จะลง ขึ้นบ้าน ก็ไม่เตี้ยมากครับ ติดไม่ติดขึ้นอยู่กับโช้คด้วยครับ ถ้าระยะโช้คยุบตัวน้อย ก็ไม่ติดครับ ถ้ายุบเยอะก็ติดครับ
แม็ก ขอบ 17 ยังไม่ติดเลยครับ กำลังจะหา 18 มายัดลองอยู่นี้ละครับ

ราคานะผมขายล่าสุดให้คุณตู่ไปนะครับ

แวนมันหล่อจริงวุ้ย

จริงๆ ถ้าได้มาอีกซักคันว่าจะทำสีแดงเดียวกับน้าซักหน่อย สีมันสวยจริงๆถ่ายรูปออกมานี้ งามมากมายกำลังคิดอยู่นะนี้ว่าจะกลับสีดีหรือเปล่า

อยากได้ ผ่อนได้เปล่าน้า อุ อุ

นาน ๆ แวะมาที
AE LOVER
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

[v] บอลโลกทำกูชิหายหมด [v]

« ตอบ #25 เมื่อ: 11 มกราคม 2010 19:21:31 »

ใส่แล้ว ขับยากนะคับ

เพราะรถต้องเตี้ยถึงจะสวย พอเตี้ยช่วงล่างก็ต้องแข็งหน่อย

พอเตี้ยก็ขับลำบากขึ้น ลงที่ไหนก็ไม่ได้

กลางลำท่อพักกลางก็จะติดอีก

สรุป สวยคับ แต่ขับลำบากมากคับ

สวยๆมีหลายคันลองศึกษาดูก่อนคับ

จริงๆ ครับ ขับยากแน่ๆ

เคยขับรถของพี่ ไปใส่ กันชนใหม่ๆ เตี้ยมาก โหลด อีก

สุดท้าย ผม เอาไป ชนฟุตบาท เพราะลง จากฟุตบาท แล้วมันกระแทก กัน ชน หน้า แตกเลย
ฉลอง ปีใหม่ เลย

ของผมก็เพิ่งขูดต้อนรับปีใหม่  ไม่รู้วันไหน  แหมอุตส่าห์เลี้ยงตั้งนาน

http://www.autobitx.com/signup.php?referrer=sorrawis
ใครยังไม่มีเวปบิท เอาInvite ไปลองดูกันครับ
ใส่ชื่อ+พาสเวิร์ด+ อีเมลครับ
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์