AE. Racing Club
24 กันยายน 2024 15:30:23 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กลิ่นมันเข้ามาจากทางไหนอีกเนี่ย เฮ้อ .. เซ็ง  (อ่าน 763 ครั้ง)
scidting
นักแข่งมือสมัครเล่น

ae มีทุกอย่างให้เลือกสรรค์

« เมื่อ: 17 เมษายน 2012 13:56:08 »

ถอนหายใจอุดในซ่องแอร์ในห้องโดยสารที่เก๊ะหน้ารถแล้ว  อุดที่ตรงช่องข้างหน้าตรงปัดน้ำฝนก็แล้ว  กลิ่นมันเข้ามาอีกตรงไหนเนี่ย  ผมสังเกตุขับรถผ่านตรงท่อระบายน้ำ  เหมือนกลิ่นมันขึ้นมาจากข้างล่างเลยครับ  จนปัญญาจริงๆ  ไม่รู้มันเข้ามาได้อีตรงไหน  รบกวนน้าๆ ชี้แนะด้วยครับ

ค่อยๆแต่ง  ค่อยๆ ทำ เดี๋ยวมันก็แจ่มเอง
Jay หมอศรี @ WZ Zone
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #1 เมื่อ: 17 เมษายน 2012 14:01:46 »

แถวๆเท้าฝั่งคนขับครับ

้มันจะมี ดุมยางได้ประกบกับ แกนพวงมาลัยไปในห้องเครื่องอ่ะครับ ตำแหน่งจะอยู่แถวๆ ที่ำพักเท้าซ้ายอ่ะครับ
tae-4agze
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #2 เมื่อ: 17 เมษายน 2012 19:00:29 »

ดูตามยาง ขอบประตูด้านล่างอะคับ ส่วนมากไม่ได้สังเกตกัน หลุดเบี้ยวมันพับบ้างไหม

kapook99
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #3 เมื่อ: 17 เมษายน 2012 20:48:56 »

หลังเบาะคนนั่งด้านหลังอ่ะครับ ปิดไปเลยกลิ่นมันมาด้านนี้ได้ด้วย

ยางขอบประตู สุดท้ายก็ดูยางปิดท้ายท้องรถอ่ะครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์