AE. Racing Club
08 ตุลาคม 2024 04:32:58 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ราคาเครื่อง ปี2010  (อ่าน 9795 ครั้ง)
ROCK
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ม้าสีหมอก..ออกรบ..

« ตอบ #60 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2010 19:46:16 »

ขับส
4EFTE mt มีไหมครับ
อยากทราบจังครับ

คุณ Rock วางตัวไหนไปครับ
ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่เอ่ย
7afe twin auto  ครับ  รวมเลยนะ..สี่+หกร้อยกว่า   ของเดิมไม่มีไรเลยธรรมดาหมด เพาเวอร์ ไมล์ 

ขับเปนไงบ้างครับ
เครื่องเดิมเปนเครื่องไรหรือครับ

ยินดีด้วยครับผม
2e 1300 คาร์บู ครับ  มันกิน้ำมันเครื่องมากๆเลยครับ   และก่อนหน้านี้อาการแทรกซ้อนหลายอย่าง
ตอนนี้ขับ สบายครับได้ดังใจ  เปลี่ยนมาเป็น auto ครับ  สบายกว่าเดิม 

AEトンブリ。 ธนบุุรี๘๒                                                                          TZ:82
Henry

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #61 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2010 20:05:04 »

ทำที่ กทม.ป่าวครับ ค่าเครื่องเท่าไหร่เอ่ย
ขอบคุณครับ

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

ROCK

ม้าสีหมอก..ออกรบ..

« ตอบ #62 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010 00:47:28 »

ทำที่ กทม.ป่าวครับ ค่าเครื่องเท่าไหร่เอ่ย
ขอบคุณครับ
กระทุ่มแบบครับ

AEトンブリ。 ธนบุุรี๘๒                                                                          TZ:82
3S-G TФCФβů
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

แล้วคุณจะรู้ว่า 1300 อย่างมันก็ได้แค่นี้แระครับบบ

« ตอบ #63 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010 13:29:09 »

ร้านที่ว
4a-Ge ฝาดำ Auto  18000
4a-ge ซุป auto 18000
4a-ge ฝาดำ 5 m/t 23000
3s-ge beam M/t 28000
ของครบๆทุกอย่างเลยครับ ราคานี้เห็นเจ้าของบอกว่าลดได้อีกนิดหน่อยอีกด้วย
ร้านแถวไหนครับ..ตังค์..เดี๋ยวพี่จะแวะเข้าไปดูหน่อย
ว่าจะสอย 20 วาวมาลองทำไรเล่นๆดู

พอแล้วเลี้ยวเข้าทางประตูแรกร้านจะอยู่ร้านแรกขวามือนะครับ....ที่มีเครื่องวางอยู่เยอะๆๆนะครับ

ทำเล่นๆนี้สงสัยจะทำแรงกว่า 3s ของผมเลยปะเนี่ย อิอิ

มีหลายตัวไหมครับ  แล้วร้านแถวนั้นมีร้านไหนแนะนำอีกครับ ถ้าไปบ้านแฟนจะได้แวะเข้าไปดู

เห้นมีหลายตัวเหมือนกันนะครับ .... ร้านหรอครับไม่แน่ใจเหมือนกันนะครับ ... แต่วันนั้นลองไปถามหลายร้าน...เห้นราคา 2 Up ทั้งนั้นมีแต่ร้านนี้อะครับที่ แค่ 1 ปลาย ๆ

ร้านที่ว่าอยู่แถวไหนครับ

อยุ่ที่เซียงกงวังน้อยนะครับ

"เอาๆรถไม่สวยหรอกแค่พอดูได้แต่งไว้คุยว่า ยุ่น นะ"

JR2@PT.Z#006
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #64 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010 11:46:37 »

3S GTE ไดเร็ก คอยด์ ราคาค่าตัวเท่ารัยครับ  และถ้าทำเบ็ดเสร็จแล้วอยู่ประมาณเท่ารัยครับ

ตาปริบๆ เหอๆๆ
หน้า:  «  1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์