AE. Racing Club
25 ตุลาคม 2024 08:25:53 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณมากมายครับป้าอ้อ  (อ่าน 1764 ครั้ง)
FIT #TZ_080#
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

อย่ามัวเสียเวลากับสิ่งที่ไม่จำเป็น

« เมื่อ: 14 มีนาคม 2010 01:30:55 »

ขอบคุณสำหรับเรือนไมล์งามๆ(ไม่นึกเลยว่าทั้งสวยทั้งใจดี) ฮิฮิ

โลกมันก็เท่าเดิมแต่ทำไมน่าอยู่น้อยลง
ป้านู๋อ้อ_TZ#051
Moderator
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

สังกัด โซนธนบุรี

« ตอบ #1 เมื่อ: 14 มีนาคม 2010 01:42:45 »

โห...ไม่ต้องโพสต์ขอบคุณก็ได้พี่  อิอิ

ปล. แต่ขอเป็นเหล้าสักขวดไปเลี้ยงพี่ ๆ น้อง ๆ ในแพแทน  ไม่รู้ไม่ชี้

---  อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน อยากถึงฝันต้องอดทน ---
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 14 มีนาคม 2010 01:49:07 »

ขอบคุณสำหรับเรือนไมล์งามๆ(ไม่นึกเลยว่าทั้งสวยทั้งใจดี) ฮิฮิ
โห...ไม่ต้องโพสต์ขอบคุณก็ได้พี่  อิอิ

ปล. แต่ขอเป็นเหล้าสักขวดไปเลี้ยงพี่ ๆ น้อง ๆ ในแพแทน  ไม่รู้ไม่ชี้
นั้นแหละๆ ..หาเหล้ามาเลี้ยง น้องๆ ทีไปแพ สักขวด ก็พอ นะ..

อย่ามัวเสียเวลากับสิ่งที่ไม่จำเป็น

« ตอบ #3 เมื่อ: 14 มีนาคม 2010 01:51:12 »

โห...ไม่ต้องโพสต์ขอบคุณก็ได้พี่  อิอิ

ปล. แต่ขอเป็นเหล้าสักขวดไปเลี้ยงพี่ ๆ น้อง ๆ ในแพแทน  ไม่รู้ไม่ชี้
งั้นพี่ซื้อเองนะเอาตังนั้นและซื้อ ผมซื้อเองผิดศิล (แต่ต้องคิดว่านั้นค่าไมล์ไม่ใช่ค่าเล่า ไม่งั้นผิดร้ายแรงมันจะเป็นว่าผมสนับสนุน) มุสลิม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มีนาคม 2010 01:54:04 โดย FIT » บันทึกการเข้า

โลกมันก็เท่าเดิมแต่ทำไมน่าอยู่น้อยลง

« ตอบ #4 เมื่อ: 14 มีนาคม 2010 01:54:42 »

โห...ไม่ต้องโพสต์ขอบคุณก็ได้พี่  อิอิ

ปล. แต่ขอเป็นเหล้าสักขวดไปเลี้ยงพี่ ๆ น้อง ๆ ในแพแทน  ไม่รู้ไม่ชี้
นั้นแหละๆ ..หาเหล้ามาเลี้ยง น้องๆ ทีไปแพ สักขวด ก็พอ นะ..
โอเคนะพี่

PyoungJ

น้องน้ำชา ก่าก๊ะ!!

« ตอบ #5 เมื่อ: 14 มีนาคม 2010 03:03:35 »

อ่าววันนี้ไม่ได้ไปนึกว่าไปอยู่ม๊อบเสื้อแดงกันหมด..

รับทำค้ำเสาซี081-554-6362 โต้ง (Mo-bar) ไม่แพงอย่างที่คิด..
ติดตามผลงานได้ที่
https://www.facebook.com/pages/ต๊ง-Mo-Bar/490690540953465?ref=hl
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 14 มีนาคม 2010 09:26:13 »

งั้นพี่ซื้อเองนะเอาตังนั้นและซื้อ ผมซื้อเองผิดศิล (แต่ต้องคิดว่านั้นค่าไมล์ไม่ใช่ค่าเล่า ไม่งั้นผิดร้ายแรงมันจะเป็นว่าผมสนับสนุน) มุสลิม
อ้าว
ผมก็ เพิ่งรุ้ จากคนข้างๆ ว่า เป็น อิสลาม(กับมุสลิม เหมือนกันหรือเปล่าเอ่ย)

แต่ก็ลืม ว่า มีข้อบังคับอะไรบ้าง......

ถ้าไม่สะดวก ก็ไม่เป็นไรครับ...

ว่าแต่ ตอนไปแพ จะ สะดวก เรื่องอาหาร หรือเปล่าเนี่ย..ถ้าต้องการอะไรเพิ่มเติม แจ้งป้าป้อ ตั้งแต่ เนินๆ และเตือนบ่อยๆ ด้วยนะครับ..จะได้ บอกทางแพ ให้เตรียม อาหาร ให้นะครับ เพราะผมไม่ทราบว่า ทานอาหาร กันแบบไหน อะครับ...

รบกวนแจ้งด้วยนะครับ...จะได้ไปแบบ สนุกๆ สบายๆ อะครับ..
ป้านู๋อ้อ_TZ#051
Moderator

สังกัด โซนธนบุรี

« ตอบ #7 เมื่อ: 14 มีนาคม 2010 10:50:37 »

vbvb

โอเช...จ๊ะ พี่ FIT

เงินพี่ FIT อยู่ที่หนู 2oo บาท ค่าไปแพ

หนูถือว่า พี่ FIT ช่วยค่าไมล์ แล้วหนูเอาไปซื้อน้ำขวด โซดา ให้ พี่ พี่ น้อง น้อง ในแพ แล้วกันนะจ๊ะ (อย่างงี้ไม่บาปนะ)  ตรบมือ

ปล. เรื่องอาหารการกินไม่ต้องห่วง ไปทริปนี้ กลับมาหน้าเป็นปลาแน่นอน  แหะ.. แหะ..

---  อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน อยากถึงฝันต้องอดทน ---

« ตอบ #8 เมื่อ: 14 มีนาคม 2010 17:40:22 »

อ้าว
ผมก็ เพิ่งรุ้ จากคนข้างๆ ว่า เป็น อิสลาม(กับมุสลิม เหมือนกันหรือเปล่าเอ่ย)

แต่ก็ลืม ว่า มีข้อบังคับอะไรบ้าง......

ถ้าไม่สะดวก ก็ไม่เป็นไรครับ...

ว่าแต่ ตอนไปแพ จะ สะดวก เรื่องอาหาร หรือเปล่าเนี่ย..ถ้าต้องการอะไรเพิ่มเติม แจ้งป้าป้อ ตั้งแต่ เนินๆ และเตือนบ่อยๆ ด้วยนะครับ..จะได้ บอกทางแพ ให้เตรียม อาหาร ให้นะครับ เพราะผมไม่ทราบว่า ทานอาหาร กันแบบไหน อะครับ...

รบกวนแจ้งด้วยนะครับ...จะได้ไปแบบ สนุกๆ สบายๆ อะครับ..
vbvb

โอเช...จ๊ะ พี่ FIT

เงินพี่ FIT อยู่ที่หนู 2oo บาท ค่าไปแพ

หนูถือว่า พี่ FIT ช่วยค่าไมล์ แล้วหนูเอาไปซื้อน้ำขวด โซดา ให้ พี่ พี่ น้อง น้อง ในแพ แล้วกันนะจ๊ะ (อย่างงี้ไม่บาปนะ)  ตรบมือ

ปล. เรื่องอาหารการกินไม่ต้องห่วง ไปทริปนี้ กลับมาหน้าเป็นปลาแน่นอน  แหะ.. แหะ..
อะไรก็ได้ที่ไม่เกี่ยวกับหมูและอาหารพิสดารทานได้หมดละครับ

มุสลิม อิสลามอันเดียวกันครับ
ศาสนาอิสลาม
ชาวมุสลิม

ตามนั้นนะครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์