AE. Racing Club
09 ตุลาคม 2024 09:28:50 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยคร้าบ เบรคแล้วดัง  (อ่าน 1541 ครั้ง)
...OOO...
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

.. น้องขาวกลับมาหล่อแล้ว...

« เมื่อ: 15 มีนาคม 2010 11:33:21 »

ไม่รู้ว่า ผ้าเบรคหมดหรือป่าว ครับ...เบรคแล้วมันดัง ครืดๆๆ ตอนจะหยุด ครับ
แล้ว ถ้าเปลี่ยนราคาประมาณเท่าไรครับแล้วมีร้าน ที่แนะนำบ้างไหมครับ

..ไม่รู้เรื่องจริง ๆๆ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ..
..ผมอยู่แถว ๆๆซีคอนนะครับ ขอบคุณมากนะครับ....

...บ๊ายย บาย โดราเอมอน แต่ยังรักเธอเสมอนะ...
..โตขึ้น นู๋จะติดคอบเตอร์ไม้ไผ่ ...
landslots รัก ในหลวง
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

- ก็ได้แค่นั้นแหละ -

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #1 เมื่อ: 15 มีนาคม 2010 11:42:25 »

น่าจะใช่ครับ ไม่รู้ป่านนี้กินจานไปแล้วรึยังครับ

ราคา กับ ร้าน รอผู้รู้มาตอบน่ะครับ

กลับมาแล้ว

Jigging man
[/center]
tuu_club

มันทุกโค้ง

« ตอบ #2 เมื่อ: 15 มีนาคม 2010 17:11:41 »

ซื้ออะไหล่มาเลยครับที่ ปลายแถวช๊อบ
landslots รัก ในหลวง

- ก็ได้แค่นั้นแหละ -

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #3 เมื่อ: 15 มีนาคม 2010 17:57:05 »

น่าจะใช่ครับ ไม่รู้ป่านนี้กินจานไปแล้วรึยังครับ

ราคา กับ ร้าน รอผู้รู้มาตอบน่ะครับ

อยู่แถวไหนครับเนี้ยยย......น่าเข้าไปทำจังเลยครับ

กลับมาแล้ว

Jigging man
[/center]
toyota#10X

Sukhumvit77 Rod. เวลาเปลี่ยนใจคนเราก็เปลี่ยน

« ตอบ #4 เมื่อ: 16 มีนาคม 2010 08:12:09 »

อ่านหนังสือ เพื่อนช่วยกันหน่อยครับใครพอทราบช่วยบอกหน่อยเด้อ... ประกาศ ประกาศ ประกาศ

##### LONG_LIVE_THE_KING #####
    ### HOME_BIRD_MOUNTAIN ###
          ## SRINAKARIN_ZONE ##
...OOO...

« ตอบ #5 เมื่อ: 17 มีนาคม 2010 10:47:48 »

เรียบร้อยแล้ว ครับ ไปทำมาแล้ว ไม่รู ว่าแพงหรือป่าว ครับ

โดนค่า เปลี่ยน 1200
ค่าเจียจาน ข้างละ 200
ค่าแรง 300 ครับ
แต่ผมต่อ เค้าเลย ลดหั้ย เหลือ 1500 ครับ

ตกลง ผ้าเบรคหมด จากเป็นรอยครับ...

ขอบคุณ ทุกท่านนะครับที่ให้คำแนะนำครับ...

...บ๊ายย บาย โดราเอมอน แต่ยังรักเธอเสมอนะ...
..โตขึ้น นู๋จะติดคอบเตอร์ไม้ไผ่ ...
wolfboy

จงใฝ่ฝัน แต่ อย่าเพ้อฝัน

« ตอบ #6 เมื่อ: 19 มีนาคม 2010 01:42:11 »

รับทราบคร๊าบ

สาวไทย สวย ไม่แพ้ชาติใดในโลก
maverrick_ae101 รักในหลวง
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

ป่าไม้คือชีวิต 4x4

« ตอบ #7 เมื่อ: 19 มีนาคม 2010 10:15:57 »

เสียดาย....ไม่ได้ไปอู่อิศวการาจ 

อู่นี้ของเค้าดีจิงๆๆ   ฮ่าฮ๋าฮ๋า

I'm Sorry
Free Style Running Since 1996
[ Sir-Drag-A-Lot ]
Tuned By...Child 1300
[/b]
...OOO...

« ตอบ #8 เมื่อ: 19 มีนาคม 2010 19:15:56 »

เอาถ้ามีปัญหาอะไร อีก เดี๋ยวผมจะวิ่งไปหาเลยนะครับ....แล้ว ทำหั้ยผมด้วนะครับ ขอบคุณมาก คร้าบบบบบบ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์