AE. Racing Club
16 กันยายน 2024 16:57:22 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องหนูเข้ามานอนในห้องเครื่อง  (อ่าน 2517 ครั้ง)
natti_ae92_LN.Z
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

Love is Fuck!!! Luck is Fake!!!!!!!!

« ตอบ #20 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2010 15:25:09 »

หนู แถวบ้านตัวใหญ่ กว่าแมวอีก กรง ไม่พอเข้า กาว ไปกะมัน ทั้งถาด เฮ้อ เซง สายหัว เทียน เป็นรอยเต็มเลย

ปากดีในโลกออนไลน์ เก่งแต่แบบเนี้ยนะ
โปรดอย่าทำเหมือนกรูเป็นคนแปลกหน้า ทั้ง ๆที่เคย "แก้ผ้าต่อหน้ากรู"
Hunter_JIK.CZ48
AE Racing Club Staff
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

3S-GE Doraemonster 9X

« ตอบ #21 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2010 15:41:46 »

ผมบอกมันอะ เคยมาเดินๆอยู่ บนฝา

บอกมันอย่ากัดอะไรนะไม่งั้นไม่ได้อยู่ร่วมโลกกันนะ มันก็ไม่มาอีกเลยแฮะ

ต่อมาบ้านผมเลี้ยงแมวปัญหาเลยไม่ค่อยมีกับหนู

AE101@CODE
นักแข่งมือสมัครเล่น

Varity Car Club Thailand จับกังEngineer

« ตอบ #22 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2010 16:26:40 »

ผมบอกมันอะ เคยมาเดินๆอยู่ บนฝา

บอกมันอย่ากัดอะไรนะไม่งั้นไม่ได้อยู่ร่วมโลกกันนะ มันก็ไม่มาอีกเลยแฮะ

ต่อมาบ้านผมเลี้ยงแมวปัญหาเลยไม่ค่อยมีกับหนู
55++
 ผมก็พูดลอย ๆ เหมือนกันครับว่ามานอนหาที่อุ่น ๆ ได้อย่ากัดสายไฟนะ วันที่สองเล่นผมทันที

Rock_TZ058@AE.110
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #23 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2010 16:38:35 »

ของผม  ลอง  เซลไดฟ์  คับ  ฉีดทุกที่ ในฝากระโปง ไม่รู้ว่าหนูมันหายทุกตัวรึเปล่านะ
แต่ผมทำดูแล้ว หายหมดเลย  หนู  มดดำตัวเล็ก ๆ ไม่มีเลย  ลองดู คับ 1 กระป๋อง
ฉีด ต่อกัน  2-3 วันแล้ว รอดูผล เอานะครับ 
***มันเป็นสเปร์ฆ่ามดแมลงสาบปลวก อิอิ  เอามาไล่หนูซะงั้น   แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ..

มีปากก็พูดไป น้ำลายไม่ได้ซื้อ
AE101@CODE
นักแข่งมือสมัครเล่น

Varity Car Club Thailand จับกังEngineer

« ตอบ #24 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2010 16:49:05 »

ของผม  ลอง  เซลไดฟ์  คับ  ฉีดทุกที่ ในฝากระโปง ไม่รู้ว่าหนูมันหายทุกตัวรึเปล่านะ
แต่ผมทำดูแล้ว หายหมดเลย  หนู  มดดำตัวเล็ก ๆ ไม่มีเลย  ลองดู คับ 1 กระป๋อง
ฉีด ต่อกัน  2-3 วันแล้ว รอดูผล เอานะครับ 
***มันเป็นสเปร์ฆ่ามดแมลงสาบปลวก อิอิ  เอามาไล่หนูซะงั้น   แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ..
ได้วิธีมาเยาะมากเลยเดียวลองดูวันละอย่างดูชิมันจะยังอยู่อีกไหม เริ่มนอนไม่หลับละครับเป็นห่วงรถ

หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์