AE. Racing Club
05 ตุลาคม 2024 09:26:46 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลองในดูเลยครับ น้ำไม่เข้าครับ  (อ่าน 7574 ครั้ง)
JDEE
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #40 เมื่อ: 03 มีนาคม 2011 14:16:29 »

รถแต่งยังก็การขับต้องใช้สมองมากกว่ารถเดิมๆอยู่แล้วครับ  ถ้าคิดจะแต่งรถแล้วกลัวโนนนี้นั้น มันก็ต้องไม่แต่งครับ รถเดิมๆบางรุ่นยังลุยน้ำไม่ได้เลย แล้ว AE เตี่ยขนาดนี้จะลุยยังไงใช่ไหมครับ

เงื่อนไขการขับในเมื่อเรารู้ว่ามันลุยไม่ได้เราก็อย่าไปลุยครับ ขับรถแต่งนอกจากใช้ทักษะแล้วต้องใช้สมองด้วย ครับ

การทำรถเราทำเพื่อให้เกิดความแรงเอาไว้แก้ความกระสันความบ้าครับ ถ้าจะสบายไปไหนก็ได้ก็ต้องซื้อรถอีกคันเดิมๆแล้วไม่ทำอะไรเลย แบบ FD ผมอะคับ เพราะ AE ถนนไม่ดีผมก็ไปไม่ได้รถมันเตี้ย
ขอความรู้หน่อยครับ ไอ้ท่อดำตรงกันชนมันท่อใส่ลำโพงใช่มั้ยครับใช้ขนาดเท่าไหร่ แล้วไอ้ท่อ FEX ที่ต่อขึ้นไปชื้อมาจากไหนครับทั้งสองอย่างเลยผมจะเจาะสองรูซ้ายขวาเลยครับ
JDEE
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #41 เมื่อ: 03 มีนาคม 2011 14:34:28 »

คือ ขอออกความเห็นนิดนึงครับไอ้ที่กลัวน้ำเข้าตอนลุยน้ำถ้ารู้ว่าจะลุยน้ำก็เดินลงมาหาถุงก้อปแก็ปขยำๆแล้วไปอุดรูสะมันก้ได้นี่ครับ
ガレージ7 タカラショップ¥¥¥んーーーー
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

アンパンマン

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #42 เมื่อ: 03 มีนาคม 2011 15:03:35 »

คือ ขอออกความเห็นนิดนึงครับไอ้ที่กลัวน้ำเข้าตอนลุยน้ำถ้ารู้ว่าจะลุยน้ำก็เดินลงมาหาถุงก้อปแก็ปขยำๆแล้วไปอุดรูสะมันก้ได้นี่ครับ

ชอบความคิดนี้จังเลย ลองเอาไปทำดูครับ

Nan Trueno
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

AE ช่างมัน บ้า Wagon R ดีกว่า

« ตอบ #43 เมื่อ: 03 มีนาคม 2011 15:42:34 »

เห็นอย่างนี้แล้ว อยากทำเหมือนกันอ่ะคับ เดี๋ยวหาวิธีก่อน เพราะไม่อยากเจาะกันชนอ่ะคับ

ต่อสน๊อกเกอร์ไง

http://www.facebook.com/NanWagonR

ถ้าคุณชอบ K-Car กดเลยครับ
หน้า:  «  1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์