AE. Racing Club
10 ตุลาคม 2024 19:14:20 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แม็กซ์ + เซ็นทรัลล็อค + กันขโมย + น้องใหม่ฝากด้ร่างกายด้วยค่ะ lol  (อ่าน 1828 ครั้ง)
PheeSajIII
มือเก่าหัดแข่ง

บ้าบอมีสติ หน้าเหมือนกะปิ แต่อยากสวย

« เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2007 17:16:52 »

สวัสดีค่ะพี่ๆ(น้องๆ)AE

ขอสอบถามชี้แนะแนวหน่อยค่ะ
ใช้..EE101

1.อยากเปลี่ยนแม็กซ์อ่ะค่ะ เดิมเป็นล้อกะทะเดิมๆเลยค่ะ ทีนี้..
อยากเปลี่ยน แต่อยากเอาของโรงงานที่เป็นมือสองจากรถ
ในค่ายเดียวกันอะค่ะ แต่ไม่รู้ว่าจะเอาของรุ่นไหนมาใส่ได้
เพราะไม่อยากให้มันดุ้งกระด้างอ่ะค่ะ ไม่เท่ห์เท่าไหร่ แต่ดูใหม่ขึ้น
กว่าเดิมก้อโอเคค่ะ (อยากได้แบบสักประมาณ 5 ก้านอ่ะค่ะ)
ราคามันจะแถวๆไหน ล้อเก่าเอาไปไหนดี

2.รถเดิมไม่มีเซ็นทรัลล็อค กะกันขโมยค่ะ ดูในเว็ปๆนึ่งของบริษัทฯดังบริษัทฯนึง
เซ็นทรัลล็อค 4 บานอยู่ที่ 2,500 บาทอะค่ะ แต่ไม่มีกันขโมยกะรีโมท

แต่พอมาดูเว็ปอื่นๆ มีเซ็นทรัลล็อค/กันขโมย/รีโมท ชุดนี้ รวมค่าติดตั้งแล้ว
แถวๆ 2,500 บาท เหมือนๆกันค่ะ เลยไม่รู้จะเลือกใคร คิดว่าควรจะเลือกใครดีค่ะ
ที่ไว้ใจได้ และจะอยู่กับหนูไปนานๆ ได้โปรด..

มอไซด์ สุดท้ายขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะค่ะ ซุ่มดู ซุ่มอ่าน มาสักระยะแระ
รบกวนด้วยน่ะค่ะ............................................................
chun
มือใหม่หัดซิ่ง
**

« ตอบ #1 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2007 17:34:11 »

Max ผมว่าเดิมๆ สภาพดีดีติดรถ ผมว่าหาไม่ยากนะ ไม่กี่พัน 14 นิ้ว 
ส่วน Central Lock ควรจะติดแยกนะครับ  ถ้าเอาแบบรวมๆมาผมว่าตัว โช้คที่ lock มันจะเจ้งง่ายอ่ะ  ผมก็รุ่นเดียวกับคุณเลยครับ  ไปติดที่ ร้าน F2000 ตีงลาดพร้าว 101 ก็ได้ครับ  บริการดี ขายของไม่หลอกลูกค้าครับ  ผมทำมา 3 ปีแล้ว ยังม่ะพังเลย
moza
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #2 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2007 21:47:53 »

แมก วีออส ตัวเก่า 15นิ้ว อ่ะครับ ผมว่าสวยดี
PaoDude22 ~Levin AEM POWER~
AE Racing Club Staff
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #3 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2007 22:11:40 »

แม๊กซ์ Altis ไง อิอิ ใส่แล้วสวยดี

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์