AE. Racing Club
21 ตุลาคม 2024 05:19:26 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สะพานหนีน้ำที่แพงที่สุด  (อ่าน 2009 ครั้ง)
^^__^^ ลั้นลา
นักแข่งมือสมัครเล่น

คนมันโง่อะ ทำไงได้ จริงใจ แต่แสดงออกไม่เป็นมีอะไรม่ะ

« เมื่อ: 22 ตุลาคม 2011 13:10:18 »

เนี่องด้วยน้ำท่วมกันมากเลยต้องเอารถไปจอดที่สูงกันมากมายครับ ผมผ่านรอบๆกรุงเทพ ก็เจอมากมาย เจออยู่ที่หนึ่ง แถวสาย1 สงสัยตอนขับไปเจอเต็มที่ก็มีเด็กเฝ้ารถคนสองคน บะแต่สะพานนี้มีรถตำรวจเฝ้ากางผ้าใบนอนกันเลยที่เดียว ในใจคงเป็นรถหรูๆแน่เลย
บะ ขึ้นไปไม่มีรถหรูเลย แต่หนักกว่านั้นละคันยังกับมอเตอร์โชว์เลย  เริ่มด้วยก็อตซิล่า มาทั้งครอบครัว r32ยันr35 กันเลยที่เดียว ตามมาด้วยแฟนสาว เฟเลดี้ 350-370  ซูปร้า อาร์เอ็ก7 เต็มๆกันทั้งนั้นแต่ละคันแต่ไม่ยักจะค่อยเห็นวิ่งสักเท่าไร แถวบางแคสักเท่าไร
ผมละหลงรถสวยไปชั่วขณะหนึ่งกันเลยที่เดียว  แค่ฝั่งเดียวนะครับอีกฝั่งไม่เห็น คราวๆสะพานนั้น รวมแล้ว20-30ล้านกันเลยทีเดียวมั่ง เอ่อ..  สำหรับคนชอบก็อตจิเห็นแล้วไม่ต้องไปดูที่ใหนเลยที่นี้มีครบ สวดยอดกันไป  ปล. แถวสะพาน สาย1สาย2 ยังมีที่จอดอยู่นะครับ
ส่วนผมรอน้ำมาไม่แคร์เพราะกำลังจะยกเครื่องแล้ว อิ อิ อิ

ลูกสาวจอมซ่า กับป๋าป๊า หน้าแมว  =^^___^^= เหมียวๆๆๆ
AOD - T Z @ #019
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

น้ำใจ หาได้ ไม่ยาก ใน..AE-TZ

« ตอบ #1 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2011 14:06:10 »

แถว โชว์รูมเยอะๆ หรือเต้นท์รถเยอะๆ ได้เห็นแน่ๆ ครับ..ที่จอดรถทั่วไป ย้ายไปไม่ทันหรอกครับ..

ทำอะไรต่อดี
( . )jab-ben( . )
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

น้องใหม่ ขอปั้นx

« ตอบ #2 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2011 14:16:41 »

ครอบครัวก็อดซิลล่านี่ของพี่อั๋นatpป่าว เหนเคยลงxoแบบว่าครบ เนียนมากอะคับ
ปล.น่าจะถ่ายรุปมาให้ชมกันมั่งคับ หุหุ

New.
Web Administrator

Love me, love my AE

« ตอบ #3 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2011 15:02:23 »

ที่ทำงานผมก็ยังกะมอเตอร์โชว์เลยอ่ะครับ
มีทั้ง Benz, BMW, GT-R (R35), 370Z, Audi TT สวยๆ ทั้งนั้น
แต่ตอนนี้จอดมอมฝุ่นกันไปหมดแล้วครับ อิอิ

AE92 เดิมๆ เครื่องก็ไม่แรง เชิญแซงได้เลย...
Superpak 92

" สงสัย ให้ถาม " อย่า... คิดไปเอง

« ตอบ #4 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2011 15:39:22 »

เหวอ

ข้ า ว มั น ไ ก่ & เ ตี๋ ย ว ไ ก่ ม ะ ร ะ   ลุ ง เ ล็ ก !!!
สมาชิก DORAEMONSTER 9X
กระทู้หาของ92 http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=79623.msg1111987#msg1111987
@~GID_GP Car Mods~@

« ตอบ #5 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2011 15:49:53 »

เนี่องด้วยน้ำท่วมกันมากเลยต้องเอารถไปจอดที่สูงกันมากมายครับ ผมผ่านรอบๆกรุงเทพ ก็เจอมากมาย เจออยู่ที่หนึ่ง แถวสาย1 สงสัยตอนขับไปเจอเต็มที่ก็มีเด็กเฝ้ารถคนสองคน บะแต่สะพานนี้มีรถตำรวจเฝ้ากางผ้าใบนอนกันเลยที่เดียว ในใจคงเป็นรถหรูๆแน่เลย
บะ ขึ้นไปไม่มีรถหรูเลย แต่หนักกว่านั้นละคันยังกับมอเตอร์โชว์เลย  เริ่มด้วยก็อตซิล่า มาทั้งครอบครัว r32ยันr35 กันเลยที่เดียว ตามมาด้วยแฟนสาว เฟเลดี้ 350-370  ซูปร้า อาร์เอ็ก7 เต็มๆกันทั้งนั้นแต่ละคันแต่ไม่ยักจะค่อยเห็นวิ่งสักเท่าไร แถวบางแคสักเท่าไร
ผมละหลงรถสวยไปชั่วขณะหนึ่งกันเลยที่เดียว  แค่ฝั่งเดียวนะครับอีกฝั่งไม่เห็น คราวๆสะพานนั้น รวมแล้ว20-30ล้านกันเลยทีเดียวมั่ง เอ่อ..  สำหรับคนชอบก็อตจิเห็นแล้วไม่ต้องไปดูที่ใหนเลยที่นี้มีครบ สวดยอดกันไป  ปล. แถวสะพาน สาย1สาย2 ยังมีที่จอดอยู่นะครับ
ส่วนผมรอน้ำมาไม่แคร์เพราะกำลังจะยกเครื่องแล้ว อิ อิ อิ
รถเต็นท์ครับ

รถซื้อแกง  แรงได้ไง
รับทำงานคาร์บอน-เครล่าแท้ (เต็มระบบ) รูปผลงาน http://www.facebook.com/G
pui4A
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #6 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2011 23:34:29 »

ใครอยากได้อะไร
บอกผมได้
ผมเป็นโจรรรรร
อิอิ

รถซิ่งๆ ..............ผู้หญิงขับ

ae blacknut2
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

เอ๋ 081-9141129,086-628-1129

« ตอบ #7 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2011 00:20:22 »

รถเต็นท์ครับ

ใช่ครับ เลยมาอีกหน่อยสังเกตเต็นท์ซ้ายมือครับ รถโล่งเชียว

ae blacknut2 + ae racingclub + doraemon project + 4efteclub + shimasu
เสริมยนต์บริการ(หม้อน้ำ+รถทัวน์) จรัญฯ13 02-8652417
เจี๊ยบเซอร์วิส 086-0482418
iPuNN (ปั้น)

20v ก็มันส์แล้ว!!!

« ตอบ #8 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2011 00:55:37 »

ใครอยากได้อะไร
บอกผมได้
ผมเป็นโจรรรรร
อิอิ

น้าจะไปเมื่อไหร่ บอกผมด้วยน่ะครับ ผมลูกน้องโจร เหมือนกันคับ 5555+

แค่รถสวย แอร์์เย็น เพลงเพาะๆ ก็พอแหละครับ
ฝากกระทู้นี้ ไว้ในอ้อมใจ ของ มิตรรัก92ด้วยน่ะคับ
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=118005.0
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์