AE. Racing Club
20 กันยายน 2024 06:42:31 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรามีเดือนใหม่แล้วหรือนี่!!! พฤศจิกาคม  (อ่าน 6093 ครั้ง)
khonjengji
นักแข่งมือสมัครเล่น

« เมื่อ: 30 ตุลาคม 2011 22:13:58 »

เรามีเดือนใหม่แล้วหรือนี่!!! พฤศจิกาคม

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=1cn49BaiRVQ" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=1cn49BaiRVQ</a>

55 เน้นฮาครับ  สุดยอด

4AGE 20V
BUT_AE101 ~Lx~
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #1 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2011 22:15:12 »

สงสารคุณเธอจริงๆเลยครับ  เหอๆๆ เวียนหัว

ไปทุกที่.. ที่อยากจะไป
C.kids
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #2 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2011 22:21:37 »

สงสัยมึน..... เอาอยู่คะ เอาอยู่ อ๊าส์  แตกแล้วค่ะ....

โอม อา ฮูโฮฮัม กษะสะ โอม ชัมภาลา ลาจาเลน ไนเยน สวาหะ
Jay หมอศรี @ WZ Zone
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #3 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2011 22:25:11 »

555
OAT AE101

« ตอบ #4 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2011 22:28:28 »

นี่เหรอ!!!นายกประเทศไทย  ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ

Hanuy90@LN.Z

ไม่ได้เป็นกลาง...อยู่ข้าง"ในหลวง"

« ตอบ #5 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2011 22:30:03 »

สงสัยจะมึนจริงๆครับ ฮาๆๆๆ

nogpompam
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

น้องข้าวปั้นฝากตัวด้วยนะคร้าบ

« ตอบ #6 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2011 22:35:19 »

นายยก กระดาษ อ่านตามทีเขาเขียนมาให้อย่างเดียว..
THanasak
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

อิอิ...ลายไม้..ทำเอง

« ตอบ #7 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2011 22:50:29 »

อย่าว่าแกมากเลยครับ ตอนนี้ก้อแก่ลงกว่าตอนเลือกตั้งเยอะเลยครับ
Baby smalltoy

มี...อย่างเดียวไม่ได้ต้อง..ถึงจะเทพได้

« ตอบ #8 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2011 22:53:38 »

นายยก กระดาษ อ่านตามทีเขาเขียนมาให้อย่างเดียว..
อ่านเป็นอย่างเดียว  ซุบซิบ ซุบซิบ

ไม่ต้องผ่อนเลย.......ซ่อมอย่างเดียว!
apichart gunsun
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2011 23:07:24 »

สงสัยจะทำงานหนัก...
SIGNAL43
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #10 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2011 23:09:55 »

บางคนถนัด พูด มากกว่า ทำ   แต่บางคนก็ถนัด ทำ มากกว่า พูด   รอดูตอนจบดีกว่าครับ

เพราะตามความคิดผมการลงมือทำสิ่งใดๆย่อมมีเปอร์เซ็นของความผิดพลาด  และคนที่ไม่เคยผิดพลาดก็คือคนที่ไม่เคยลงมือทำอะไรเลยครับ .....

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ตุลาคม 2011 23:44:27 โดย SIGNAL43 » บันทึกการเข้า

seng99

« ตอบ #11 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2011 23:26:40 »

ผมชอบคนถนัดทำครับ
Kadoadz
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

....ไม่มีความลับบนโลก....

« ตอบ #12 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2011 23:36:09 »

สงสารแกครับ คงเบลอ

ไม่มีความลับบนโลก 1997 - 2014 with 300,000 km ++
Overhual @ 12 DEC 2013
Millions Thanks Madam Blue

New Version Sprinter111 GT with 4AGE 20V 6 CARBON CEVLAR
AE.พาฝัน

« ตอบ #13 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2011 23:36:15 »

บางคนถนัด พูด มากกว่า ทำ   แต่บางคนก็ถนัด ทำ มากกว่า พูด   รอดูตอนจบดีกว่าครับ

ตรบมือ ตรบมือ ตรบมือ ตรบมือ
illusionx<NC.Z>

ปลวกคนเดิม

« ตอบ #14 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2011 23:54:31 »

คนทำมือใบ้ งง เลย ตูจะใบ้ท่าไหนฟ่ะ ศัพท์ใหม่ ท่ายังไม่ออกเลย 5555

https://www.facebook.com/stevesecondhandtire76.5shop
Steve 2nd tire racing & Termostat 76.5c
วาวน้ำอุณหภูมิต่ำ 76.5c / ยาง%ซิ่ง ขอบ17-20 / TE37ขอบ18 / ล้อยางป้ายแดงสั่ง
Jay หมอศรี @ WZ Zone

« ตอบ #15 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2011 23:56:15 »

หาผัว แล้วทำหน้าที่เมียที่ดี ผมว่าจะทำง่ายมากกว่า มาทำลายบ้านเมืองนะครับ

หรือมันทำลายบ้านเมืองง่ายกว่ากันแน่น้า บรื้ออออออออออออออออออ
C.kids

« ตอบ #16 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2011 00:01:04 »

ให้รอคงไม่ไหวอะ เดี๋ยวน้ำจะแตกซะก่อน เอ๊ย  เขื่อนที่เหลือจะพังอีก  นี้แค่ราวเดือนเศษ ท่วมไปกี่จังหวัดแหละ ท่าซักหกเดือน  นี้ท่วม หรือหายไปค่อนประเทศแน่ๆ สมชื่อจริง  นายกยิ่งลักษณ์  เป็นนายกยิ่งเละ ซุบซิบ ซุบซิบ เวียนหัว

โอม อา ฮูโฮฮัม กษะสะ โอม ชัมภาลา ลาจาเลน ไนเยน สวาหะ
tobizaru_x
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #17 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2011 00:02:55 »

ผมไม่ได้เข้าข้างใครนะครับ แต่ว่า แค่เรื่องเล็กๆ น้อยๆ ยังคิดจะติ คนอื่น แค่เรื่องพูดผิดแค่นี้ยังเอามาเป็นประเด็น เข้าใจคนเอามาแปะครับว่าเน้นฮา แต่คนอื่นๆที่ดูตามแล้วตินี่ ความคิดท่านคงค่อนข้างละเอียดเหมือน คนที่พูดผิดนะครับ

ส่วนตัวผมไม่ค่อยได้ฟังเธอพูดหรอกครับ ฟังแล้วลำคาญหน้าเบื่อ แต่นับวันรอดูผลงานที่เป็นรูปเป็นร่างให้เห็น(จะได้เห็นรึเปล่า)

ผมคิดว่า อะไรเล็กๆน้อยๆ ก็อย่าเก็บมาให้เป็นประเด็นเลยครับ รกสมองเปล่าๆ ว่ามั้ยครับ...
[[Badd]]
Web Administrator

トヨタ カローラ 1.6 GTi

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #18 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2011 00:35:45 »

ผมไม่ได้เข้าข้างใครนะครับ แต่ว่า แค่เรื่องเล็กๆ น้อยๆ ยังคิดจะติ คนอื่น แค่เรื่องพูดผิดแค่นี้ยังเอามาเป็นประเด็น เข้าใจคนเอามาแปะครับว่าเน้นฮา แต่คนอื่นๆที่ดูตามแล้วตินี่ ความคิดท่านคงค่อนข้างละเอียดเหมือน คนที่พูดผิดนะครับ

ส่วนตัวผมไม่ค่อยได้ฟังเธอพูดหรอกครับ ฟังแล้วลำคาญหน้าเบื่อ แต่นับวันรอดูผลงานที่เป็นรูปเป็นร่างให้เห็น(จะได้เห็นรึเปล่า)

ผมคิดว่า อะไรเล็กๆน้อยๆ ก็อย่าเก็บมาให้เป็นประเด็นเลยครับ รกสมองเปล่าๆ ว่ามั้ยครับ...

ผมก็ไม่ได้คิดเล็กคิดน้อยนะครับ แต่ทุกครั้งที่ได้ยินก็ผิดทุกทีอะครับ 555 แล้วก็ต้องส่ายหัวครับ อ่านยังผิด อย่างอื่นไม่ต้องพูดถึง

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
4d56

บินไปด้วยกัน

« ตอบ #19 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2011 00:59:03 »

ผมพูดด้วยตัวเอง ณ ตรงนี้เลยคับว่า ถ้าผมเป็นนายกแล้วทำได้แบบที่เป็นอยู่ทุกวันนี้ พอน้ำลดผมคง"ลาออก"เลยคับ
อายประชาชนเค้า ไม่ใช่แค่ตัวนายก ทั้งทีมเลยดีกว่า เอาคนเก่งๆมาทำงานเอาคนมีประสบการณ์มาทำงาน มันจะ"เสียหน้า"
มากหรอไง เท่าที่จะพอมีเวลาดูข่าวบ้าง ผมไม่ค่อยได้ยินท่านนายกเข้าเฝ้าทูลถวายรายงานเท่าไรเลยคับ ลงพื้นที่ไม่ใช่แค่
จะไปแจกของ ต้องถามหรือขอข้อมูลของคนในพื้นที่หรือคนที่เดือดร้อนหรือคนที่รู้จักพื้นที่จริงๆ ไม่ใช่ไปถามข้าราชการหรือ
ส.ส.ในพื้นที่นั้นๆ เพราะคนเหล่านั้นก้อยังไม่รู้เรื่องจริงๆ เค้าได้แต่รายงานสิ่งที่เกิดแบบผิวๆแค่นั้นคับ บางใหญ่ บางบัวทอง
ก่อนที่จะท่วม เคยรู้มั้ยว่าน้ำมายังไง ผมลงไปบ้านกล้วยไทรน้อยวันที่น้ำกำลังท่วม ไหลข้ามทุ่งมาจากไทรน้อย คลิปผมก้อยังเอามาแปะไว้
ดูกันได้เลยคับว่า"ไม่มีการป้องกัน"เลยดีกว่า เหมือนถูกทิ้งปล่อยเกาะยังไงไม่รุคับ หรือว่าท่านทั้งหลายไม่รู้ว่าน้ำมันจะมาทางนี้
ซึ่งปกติมันต้องไหลเข้าสุพรรณไป แต่ปีนี้ทำไมไม่ไหลไปทางนู้นก้อไม่ทราบได้ ลองดูในคลิปอีกครั้งก้อได้คับว่า มีการกั้นคันแค่เป็นช่วงๆ
จริงๆมันต้องกั้นตลอดแนวถนนเลยคับ

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=KhyZ5VbN_88" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=KhyZ5VbN_88</a>

กว่าน้ำมันจะมาเต็มทุ่งและข้ามถนนมามันใช้เวลา ซึ่งมันมีเวลาเตรียมการ แต่ไม่รู้เอาเวลาไปทำอะไร
ลองดูกระทู้เก่าๆที่ผมโพสต์ มันเป็นไปตามที่ผมโพสต์เลย เพราะผมลงไปเห็นเหตุการณ์และรู้จักLocationแถบๆ
บ้านผมที่นนท์พอควร ฉะนั้นถ้าไม่รู้จักพื้นที่ให้ถาม"ชาวบ้าน"คับ เพราะไอ้คนใหญ่ๆมันรายงานแบบ"เอาหน้า"และท่านก้อ
จะได้ข้อมูลผิดๆไป

กำลังบ้าดีเซลโบควายคับ
4D56 รหัสเทพ
4M40 อิมก้ออิมเถอะ...ยาว
ไหนๆใครว่าดีเซลไม่แรง
ต้องลอง...ต้องลอง
หน้า: [1] 2  »    ขึ้นบน
  พิมพ์