AE. Racing Club
19 ตุลาคม 2024 11:45:55 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: : ขอระบายครับ...เซ็งกับเด็กนรกแถวบ้านที่นิยมเอาประทัดขว้างใส่ใต้รถช่วงลอยกระทง  (อ่าน 7747 ครั้ง)
Dear_AE112
มือใหม่หัดขับ
*

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #20 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2011 14:41:24 »

ยังดีที่เป็นรถเก๋งนะพี่ ปีก่อนผมขี่มอไซค์ โดนปาใส่ใต้ท้องรถ แถมรถเป็นสองจังหว่ะ พวกแดช  คิดสภาพถ้ามีน้ำมันเยิ้มๆอยู่นะ วันนั้นสงสัยจะตายแน่ๆ

ดีนะที่ล้างก่อนออกไปเที่ยว  T T

พวกนี้มันไม่โดนกับตัวไม่รู้หรอกว่าคนอื่นรู้สึกยังไง ต้องให้มันโดนบ้าง หรือไม่ง้้นก็ญาติๆมันโดน  จะได้เข็ด

ขออภัยจ้า มือใหม่ ผิดพลาดประการใด กราบขออภัยเป็นอย่างสูง ^ ^
Mart AE100 ™
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

4e bo ...

« ตอบ #21 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2011 16:43:22 »

ถ้าเพื่อนๆ เจอจะมีวิธีจัดการยังไงกันบ้าง แล้วรถบางคันที่มีแก๊สหรือถังน้ำมันรั่วจะมีโอกาสระเบิดได้ไหม  ไม่ใช่นะ...

เท่าที่สังเกตคือถ้าปาให้กันขโมยร้องได้จะเฮฮาปาขรี้กันเลยทีเดียว

อยากแช่งให้บ้านมันโดนน้ำท่วมจริงๆ แต่ถ้ามันท่วมผมก็ท่วมด้วย  เวียนหัว

สนุกสนานบนความทุกข์ของสังคมปัจจุบัน เห็นแล้ว...  ถอนหายใจ

ใจเย็นๆนะครับน้า มันเป็นแค่ช่วนนี้แหละครับ ...

beck_nan
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #22 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2011 17:07:08 »

เคยขับตามตูดมัน มันก็โยนลงมาข้างๆรถ ดีที่ไม่เข้าไปใต้ท้องรถ
ด้วยความโมโหมากกก ก็เลยตบเกีย 2 ซัดเข้าหามัน ถ้ามันหลบทันมันก็รอด มันหลบไม่ทันก็แล้วแต่เวรแต่กรรมที่พวกมรึงทำกันมาแล้วกัน

แฟนกระชากแขนเสื้อแล้วตะโกนบอกให้หยุด เค้าบอกว่าไม่คุ้มที่จะเอาอะไรไปแลกกะเด็กพวกนี้ บลาๆๆๆ
พอคิดได้ มันก็จริง เด็กพวกนี้มันคึกคะนอง สมองมันกลวงอ่ะ ทุกวันนี้ถ้าเห็นมันขับปาดไปมา หรือกวนส้น
ก็พยายามกัดฟันเอาครับ

tobizaru_x
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #23 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2011 17:12:09 »

1.คุยกับบิดามารดาหรือบุพการีหรือผู้ปกครองของเด็ก โดยขู่ว่าถ้าทำแบบนี้จะแจ้งตำรวจจับ
2.ถ้ายังคุยไม่รู้เรื่องก็เรียกพี่ตร. สายตรวจมาคุยให้
3.ถ้ายังไม่รู้เรื่อง หาพวกหรือเรียก ป่อเต๊กติ้งมาเก็บพวกมันได้เลยครับ
หน้าแวน92

« ตอบ #24 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2011 08:27:51 »

โดนเต็มๆ หงิงๆๆ โดนเต็มๆ หงิงๆๆ

UltraKw@nG

น้ำใจให้เท่าไหร ไม่มีวันหมด!

« ตอบ #25 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2011 08:31:49 »

ไปซื้อมาเล่นกับมันด้วยเลยครับ มันโยนใต้รถ เราจับยัดคาร์บูไปเลย ยิ่ง N เนี่ย หย่อนไปถึงวาว์ลเลย

Jay หมอศรี @ WZ Zone

« ตอบ #26 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2011 11:02:20 »

ผมเพิ่งเจอไปเมื่อ 2 วันก่อน แถวๆ แยกถนนสาทร ขึ้นทางด่วน อยู่ๆดีก็ปา ก็เลย ตามไปปาดแล้วก็กลับรถ
ตำรวจ เรียกเตือนผมเฉย -*- แต่ไม่ยักกะกวาดล้างพวกเด็กแว๊นซ์เอ้อดีเหมือนกัน
olympia dojo
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #27 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2011 11:41:03 »

กระทืบคับ เสร็จแล้วเอาประทัดที่มันจุด ยัดตูด!! 55
Nutty@RYZ

« ตอบ #28 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2011 12:00:52 »

สุขไหมลอยกระทง
ภาพอาจดูโหดร้ายไปหน่อย...ระเบิดคามือ ที่เชียงใหม่ ไม่เหมาะสมลบได้เลยครับ
เครดิต : แพทย์โรงพยาบาลนครพิงค์ เชียงใหม่ครับ

~ Funky_nu_NoO :

: ถ้าไม่รีบ ทำไมไม่ออกพรุ่งนี๊ !!!!

« ตอบ #29 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2011 12:49:16 »

^
^
บางภาพอาจไม่สวยงาม ไม่น่าดู

แต่บางคนติดภาพสวยหรู เชื่อในสิ่งที่เคยเห็น ถ้าไม่เห็นจะไม่เชื่อเด็ดขาด (ไม่มีร๊อก ไม่เป็นร๊อก) เพราะงั้นภาพนี้ถ้ากระจายไปในวงกว้างได้ล่ะก็น่าจะเป็นประโยชน์มากกว่าครับ

เหมือนกับภาพ ว.40 นั่นแหละ ถ้านู๋น้อยได้เห็นนี่คงจะกลับใจกันเลยทีเดียว

ขอบคุณที่นำมาเตือนสติครับ

SAILOM
นักแข่งมือสมัครเล่น

หนักแน่น มั่นคง ซื่อตรงและจริงใจ

« ตอบ #30 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2011 16:31:45 »

เห็นภาพนี้แล้วเลยนึกออกว่า น่าจะจับเอาประทัดมาพันเทปกาว-ทากาวให้ติดแน่นอยู่ที่มือมัน แล้วค่อยจุด...คริ คริ

สุราคือยาพิษ... ควรเติมน้ำแข็งกะโซดาสักนิดเพื่อดับพิษสุรา
tobizaru_x

« ตอบ #31 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2011 16:50:06 »

สุขไหมลอยกระทง
ภาพอาจดูโหดร้ายไปหน่อย...ระเบิดคามือ ที่เชียงใหม่ ไม่เหมาะสมลบได้เลยครับ
เครดิต : แพทย์โรงพยาบาลนครพิงค์ เชียงใหม่ครับ

อันนี้เมื่อวันก่อนนี้เองครับ แล้วก็เมื่อวานมีเด็กโดนประทัดแตกใส่ รู้สึกว่าตายคาที่3คน แล้วก็เจ็บอีกประมาณ12ครับ

แล้วก็ยังมีเด็กนักเรียน ขับมอไซค์ จัดประทัดโยนขึ้นฟ้ากะว่าจะให้ตกใส่รถคันที่ตามมาแต่เคราะห์ร้าย ประทัดระเบิดกลางอากาศ สะเก็ดโดนลูกตาคนจุด เจ็บกันไปตามระเบียบครับ
PaoDude22 ~Levin AEM POWER~
AE Racing Club Staff

« ตอบ #32 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2011 16:52:04 »

ถ้าเพื่อนๆ เจอจะมีวิธีจัดการยังไงกันบ้าง แล้วรถบางคันที่มีแก๊สหรือถังน้ำมันรั่วจะมีโอกาสระเบิดได้ไหม  ไม่ใช่นะ...

เท่าที่สังเกตคือถ้าปาให้กันขโมยร้องได้จะเฮฮาปาขรี้กันเลยทีเดียว

อยากแช่งให้บ้านมันโดนน้ำท่วมจริงๆ แต่ถ้ามันท่วมผมก็ท่วมด้วย  เวียนหัว

สนุกสนานบนความทุกข์ของสังคมปัจจุบัน เห็นแล้ว...  ถอนหายใจ

รถที่บ้านเคยโดนกระจับจังๆ บนฝากระโปรง บุบเลยอ่ะครับ มีรอยใหม้กินลึกด้วย

แมร่ง เสียดาย ตอนนั้น ผม 5-6 ขวบ ไม่งั้นฉวย ปล่อยพลัง

เป็นคนปา หรือ โดนปา อ่ะ คับ 55555555

Max.PTRMT
นักแข่งมือสมัครเล่น

92 is my everything in my mine.

« ตอบ #33 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2011 22:40:43 »

เหวอ เหวอ

~ Funky_nu_NoO :

: ถ้าไม่รีบ ทำไมไม่ออกพรุ่งนี๊ !!!!

« ตอบ #34 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2011 13:02:26 »

อ้างถึง
รถที่บ้านเคยโดนกระจับจังๆ บนฝากระโปรง บุบเลยอ่ะครับ มีรอยใหม้กินลึกด้วย

แมร่ง เสียดาย ตอนนั้น ผม 5-6 ขวบ ไม่งั้นฉวย ปล่อยพลัง

เป็นคนปา หรือ โดนปา อ่ะ คับ 55555555

เออ ใช่ ๆ  ฮากลิ้ง

หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์