AE. Racing Club
06 กรกฎาคม 2024 01:12:27 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 3 [4] 5 6  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แปลง 4A-FE เป็น 4A-20Valve  (อ่าน 22071 ครั้ง)
MR_C_ รักในหลวง
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ร่วมสร้างสรรค์ ร่วมแบ่งปัน น้ำใจ ใช้ไม่เคยหมด

« ตอบ #60 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2011 13:51:24 »

ใจเย็นๆครับ
รักษาสิทธิตนและโปรดอย่าละเมิดสิทธิผู้อื่นครับ

สันต์ครับ

« ตอบ #61 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2011 13:58:05 »

เป็นเหรี้ย อะไรมากหรือเปล่าครับ วันหนึ่งเคยพูดว่าจะไม่เล่นเวปนี้

แล้ววันนี้ มาท้าแข่งรด

เป็นหมา กินขี้ตัวเองหรอครับ คำพูดตัวเองจำไม่ได้หรือ
ผมรักษาคำพูดเสมอ เเต่ บางคนมัน ไม่ไช่คนไงครับ เลย เเวะมารึว่าเล่น เว็ปนี้ต้อง มีเเต่ พวกพ้อง ....จากใจเเค่นี้ครับ ท่านๆๆๆๆๆๆๆๆ

สันต์ครับ

« ตอบ #62 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2011 14:04:16 »

สั้นๆคำเดียวนะครับสำหรับน้าสันต์ " เกรียน !!! "

ใครไม่รู้จักเกรียนก็เชิญอ่าน >> http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B9%80%E0%B8%81%E0%B8%A3%E0%B8%B5%E0%B8%A2%E0%B8%99
น้าสตีฟ ...จำได้ไหม วันไปงานเออี อยากจะระลึกนึดหนึ่ง  น้าคือใครผมก็ไม่รู้จักแล้ว มาว่าผมเกรียน เเต่น้าสตีฟ ทำไมผมกล้าเอาโน๊คบุ๊คไปให้น้าจูนเเก๊สล่ะ จูนได้ไม่ได้อีกเรื่องนะ ผมไม่รู้เเต่ผมทำด้วยใจเอาไปให้ด้วยใจ นิดสัยคนเกรียน จะกล้าเล่นกะใครที่ไหน เเบบนี้เหรอครับ ถามนิด ตัวตนน้าก็รู้จักผม แล้วนิ ...อย่าให้ไช้คำเหมือนพี่เเอ๊ดคาราบาวว่า..... นี่รึ เมืองพุทธ.... เลยนะครับ มองลึกๆ คำนับ

จำได้เสมอซึ้งในน้ำใจครับและก็จำได้ที่ว่าผมเตือนน้าในการโพส น้าว่าผมไม่ต้องยุ่งแล้วทวงบุญคุณในเวปครับ

เมื่อก่อนน้าดีครับ พอรุ้จักไปมาน้าแย่ลงครับ แค่นี้แหละครับ เหตุการ์ณที่ผ่านมามีให้เห็นเยอะแยะครับ

แล้วก็ไม่ต้องท้าผมแข่งรถนะครับ รถผมไม่แรง เห็นน้าท้าๆเขาเยอะแต่พอมีน้าๆหลายท่านอยากเจอน้าทำไมน้าไม่ไปวิ่งละครับ เหอๆ

แล้วเมืองพุทธหรือเมืองอะไรไม่รู้แต่ผมเป็นอิสลามครับ 5555+
ผมรู้ว่าน้าอิสลามไง เลยไม่รู้ว่าคนพุทธเค้ายังไงน้ำใจ ที่ว่าน้าเเย่เลงคือ อะไร น้ำใจคือยังไงน้าก็เเค่นั้น

ทำดีไม่ต้องอวดกันครับน้า ใครทำดีกับผมผมจำได้ทุกคนแหละครับ ไม่ลืมครับ

เรื่องวิ่งมีคนพร้อมวิ่งกับน้าเยอะอ่ะผมอยากเห็นรถน้าวิ่งทำมาใหม่น่าจะเยอะอย่าไปท้าคนที่ไม่ใช่คนชอบวิ่งสิครับ

แล้วอย่าเอาเรื่องศาสนามาคุยในนี้ครับเคารพกฏเวปด้วยครับ ผมพิมพ์ไปลงท้ายให้ขำๆนะครับไม่ได้มาให้เป็นประเด็น สิ่งที่น้าพิมพ์มาผมว่าคนที่เป็นอิสลามคงไม่ชอบเอาแน่ๆ มันเหยียดหยาม ขอร้องอย่าพิมพ์แบบนี้อีกนะครับเคารพกันด้วยครับ

ที่ผมพิมพ์นี่เพราะน้าเสียดสีผมก่อนนะครับ ตั้งแต่กระทู้จูนแก๊สรอบ900นะครับ
เรื่องรอบเก้าร้อยไม่ได้เสียดสีน้าสติฟเลย บอกคนตั้งกระทุ้นะ ที่พิมพ์ไป ผมสื่อผิดเหรอนั่น

Hunter_JIK.CZ48
AE Racing Club Staff

3S-GE Doraemonster 9X

« ตอบ #63 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2011 14:05:54 »

จิงๆบอกไว้เองว่าไม่มาเล่นอีก แล้วก็ด่าที่นี้ไว้อีกที่พอสมควรผมว่า น่าจะเคารพคำพูดของตัวเองด้วยนะครับ

ถ้าที่นี้มันไม่ดีน่าจะหาที่อื่นเล่นนะครับ

สันต์ครับ

« ตอบ #64 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2011 14:09:56 »

จิงๆบอกไว้เองว่าไม่มาเล่นอีก แล้วก็ด่าที่นี้ไว้อีกที่พอสมควรผมว่า น่าจะเคารพคำพูดของตัวเองด้วยนะครับ

ถ้าที่นี้มันไม่ดีน่าจะหาที่อื่นเล่นนะครับ
เมาด่า กะจิตรใจที่รักที่นี่ไงน้าจิ๊ก น้าจิ๊ก ยังขำเวลาเจอน้าผมไหมล่ะผมเชื่อนะผมไม่ไช่คน นิสัย ใจร้าย ชอบสนุกน้าก็มองออกนะ นักเลงเค้าไม่เล่นเเบบนี้หรอก ที่อยู่ผมมี พกปืนมายิงผมทิ้งเลยดีกว่าไหม ถ้าผม ร้าย  ก็เเค่ให้คิดบางส่วนมันไม่ไช่ บางอย่างมัน ไม่เหมือนที่คนพุทธคนไทย ไช้ชีวิตอยู่กันเเค่นั้น ไม่เห็นต้องเเคร์อะไรเลย ไช่ก็ว่าไช่ไม่ไช่ก็ว่าไม่ไช่ ไม่ไช่จะ ...... อ่ะนะ อ๋อ เหรอ ไช่ๆ จริงๆ ด้วย อ่ะนะ ถูกๆดี สวย อ้อล้อ มารยาสาไถ ๕๕๕๕๕ ผมคิดเองนะ เบื่อว่ะ

illusionx<NC.Z>

ปลวกคนเดิม

« ตอบ #65 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2011 14:12:10 »

สั้นๆคำเดียวนะครับสำหรับน้าสันต์ " เกรียน !!! "

ใครไม่รู้จักเกรียนก็เชิญอ่าน >> http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B9%80%E0%B8%81%E0%B8%A3%E0%B8%B5%E0%B8%A2%E0%B8%99
น้าสตีฟ ...จำได้ไหม วันไปงานเออี อยากจะระลึกนึดหนึ่ง  น้าคือใครผมก็ไม่รู้จักแล้ว มาว่าผมเกรียน เเต่น้าสตีฟ ทำไมผมกล้าเอาโน๊คบุ๊คไปให้น้าจูนเเก๊สล่ะ จูนได้ไม่ได้อีกเรื่องนะ ผมไม่รู้เเต่ผมทำด้วยใจเอาไปให้ด้วยใจ นิดสัยคนเกรียน จะกล้าเล่นกะใครที่ไหน เเบบนี้เหรอครับ ถามนิด ตัวตนน้าก็รู้จักผม แล้วนิ ...อย่าให้ไช้คำเหมือนพี่เเอ๊ดคาราบาวว่า..... นี่รึ เมืองพุทธ.... เลยนะครับ มองลึกๆ คำนับ

จำได้เสมอซึ้งในน้ำใจครับและก็จำได้ที่ว่าผมเตือนน้าในการโพส น้าว่าผมไม่ต้องยุ่งแล้วทวงบุญคุณในเวปครับ

เมื่อก่อนน้าดีครับ พอรุ้จักไปมาน้าแย่ลงครับ แค่นี้แหละครับ เหตุการ์ณที่ผ่านมามีให้เห็นเยอะแยะครับ

แล้วก็ไม่ต้องท้าผมแข่งรถนะครับ รถผมไม่แรง เห็นน้าท้าๆเขาเยอะแต่พอมีน้าๆหลายท่านอยากเจอน้าทำไมน้าไม่ไปวิ่งละครับ เหอๆ

แล้วเมืองพุทธหรือเมืองอะไรไม่รู้แต่ผมเป็นอิสลามครับ 5555+
ผมรู้ว่าน้าอิสลามไง เลยไม่รู้ว่าคนพุทธเค้ายังไงน้ำใจ ที่ว่าน้าเเย่เลงคือ อะไร น้ำใจคือยังไงน้าก็เเค่นั้น

ทำดีไม่ต้องอวดกันครับน้า ใครทำดีกับผมผมจำได้ทุกคนแหละครับ ไม่ลืมครับ

เรื่องวิ่งมีคนพร้อมวิ่งกับน้าเยอะอ่ะผมอยากเห็นรถน้าวิ่งทำมาใหม่น่าจะเยอะอย่าไปท้าคนที่ไม่ใช่คนชอบวิ่งสิครับ

แล้วอย่าเอาเรื่องศาสนามาคุยในนี้ครับเคารพกฏเวปด้วยครับ ผมพิมพ์ไปลงท้ายให้ขำๆนะครับไม่ได้มาให้เป็นประเด็น สิ่งที่น้าพิมพ์มาผมว่าคนที่เป็นอิสลามคงไม่ชอบเอาแน่ๆ มันเหยียดหยาม ขอร้องอย่าพิมพ์แบบนี้อีกนะครับเคารพกันด้วยครับ

ที่ผมพิมพ์นี่เพราะน้าเสียดสีผมก่อนนะครับ ตั้งแต่กระทู้จูนแก๊สรอบ900นะครับ
เรื่องรอบเก้าร้อยไม่ได้เสียดสีน้าสติฟเลย บอกคนตั้งกระทุ้นะ ที่พิมพ์ไป ผมสื่อผิดเหรอนั่น

อ้าวอย่างงั้นหรอหรอกหรอครับ ผมคงเข้าใจผิดละมั่ง
คำพูด จขกท.
ขอความมรู้หน่อยครับ

เครื่องฝาดำติดแก็สหัวฉีด ตั้งรอบเครื่องต้องไหนครับ

รอบอยู่ที่ 900  รู้สึกว่ามันต่ำไปครับ พึงได้รถมาใหม่ครับ

ขอบคุณครับ

แล้วที่น้ามาตอบหลังจากคนอื่นๆมาตอบกันไปเยอะแล้วแล้วก็น่าจะได้คำตอบกันไปแล้วด้วย แล้วมีผมกับน้าโต้งมาพิมพ์ต่อ แล้วน้าก็...
สาระ ไม่มี กะทู้ เเบบนี้  ขอวิชาการสักนิดสิครับ
พิมพ์มาเพื่ออะไรครับแบบนี้ ถ้าน้า รู้น้าก็ พิมพ์บอกมาเลยสิครับไม่ใช่โผล่มาว่าแดรกแบบนี้ครับ
อ้างอิงจาก กระทู้ http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=102893.0

ขอจบการสมทนากับน้าแค่นี้แหละครับน้าพูดไม่รุ้เรื่องสักนิด ผมละเพลีย !!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ธันวาคม 2011 14:15:10 โดย illusionx<NC.Z> » บันทึกการเข้า

https://www.facebook.com/stevesecondhandtire76.5shop
Steve 2nd tire racing & Termostat 76.5c
วาวน้ำอุณหภูมิต่ำ 76.5c / ยาง%ซิ่ง ขอบ17-20 / TE37ขอบ18 / ล้อยางป้ายแดงสั่ง
Louis Todo Juku <RZ>

PANDA 101 อดีตเพื่อนรักของผม..

« ตอบ #66 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2011 14:16:34 »

เค้าเป็นขี้..เราอย่าเอานิ้วไปจิ้มเลยค้าบผม

GE-DA-ke ช่างติ สนามบินน้ำ
มือจูนระดับเทพ by พี่อุบ วายริ่ง
สันต์ครับ

« ตอบ #67 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2011 14:19:21 »

ไม่ว่าครับน้าสตีฟ อิสลามพุทธ อาจจะ มุมมองต่างกัน เเต่นิสัยผม คือ
 เล่นได้ ทุกคน คนไทย ไม่ถือ แล้วก็คิดว่า คนไทยไม่ไช่ มารไม่ไช่ คนที่จะ เลวร้าย รวยรึว่าจน เเค่นี้ผมคิด ตั้งเเต่ผมพิมพ์เเละเข้ามาเล่นในนี้ผมคิดเเค่นี้ตลอด ผมไม่ได้กลัวใคร ตายก็เเค่ตาย คนเรา ถ้าคำพิมพ์คำพูดมัน ทำให้ทุกคน หาเรื่องฆ่ากันตายได้ก็ให้มันทำไป เเต่ผมพิมพ์เเค่ให้อ่าน ให้ได้ความรู้ ความรู้สึก ที่จะไช้ชีวิต ในนี้ก้เท่านั้นเอง  

สันต์ครับ

« ตอบ #68 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2011 14:20:07 »

เค้าเป็นขี้..เราอย่าเอานิ้วไปจิ้มเลยค้าบผม
คุณ หนู เป็นทอง ลงมาหาขี้ทำไมล่ะครับ ถามนิด รวยมากไม่ไช่เหรอ  อย่ามายุ่งกะขี้สิครับ ๕๕๕๕๕๕๕๕

illusionx<NC.Z>

ปลวกคนเดิม

« ตอบ #69 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2011 14:20:54 »

ไปละครับ น้าตอบไม่ตรงประเด็น คุยไม่รู้เรื่อง

ผมจะร้องไห้ละ ไปโบกปูนคุยกับกำแพงบ้านต่อดีกว่า T_T

https://www.facebook.com/stevesecondhandtire76.5shop
Steve 2nd tire racing & Termostat 76.5c
วาวน้ำอุณหภูมิต่ำ 76.5c / ยาง%ซิ่ง ขอบ17-20 / TE37ขอบ18 / ล้อยางป้ายแดงสั่ง
สันต์ครับ

« ตอบ #70 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2011 14:24:14 »

ผมเมาเเต่พูดจากหัวใจเลยที่พิมพ์นะ น้าสตีฟ

Hanuy90@LN.Z

ไม่ได้เป็นกลาง...อยู่ข้าง"ในหลวง"

« ตอบ #71 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2011 14:28:58 »

น้าสันต์ กินเหล้ามากๆ ระวังตับแข็งตายนะครับ ด้วยความเคารพ หยุดเถอะครับ
 คำนับ

สันต์ครับ

« ตอบ #72 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2011 14:31:34 »

น้าสันต์ กินเหล้ามากๆ ระวังตับแข็งตายนะครับ ด้วยความเคารพ หยุดเถอะครับ
 คำนับ
คิดถึงทุกคนครับทาง พิดโลก น้าเอ๊กซ์อีกหลายๆท่าน คอเเรงท้าวหนักที่ได้เจอะเจอ ชอบครับ เรื่องเมา กินกับอยู่ครับ กระเพาะพอรับไหวผมว่านะ ยอมรับว่าวันนี้เมามาก

น้องหนูบลอนด์_TPZ#06

Trang-Phatthalung Zone

« ตอบ #73 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2011 14:31:59 »

อ่านหนังสือ

Trang-Phatthalung Zone เด็กบ้านบ่อนเมา พัทลุงเต็มขั้นก๊าบผม
nut_spoon.CZ

AE เสือเหลือง STYLE แรงไม่เท่า...เงาไว้ก่อน!!!

« ตอบ #74 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2011 16:41:04 »

เฮ้อ

SETUP BY TORNTO
AE SUPERCARBON
4d56

บินไปด้วยกัน

« ตอบ #75 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2011 19:07:33 »

555555

กำลังบ้าดีเซลโบควายคับ
4D56 รหัสเทพ
4M40 อิมก้ออิมเถอะ...ยาว
ไหนๆใครว่าดีเซลไม่แรง
ต้องลอง...ต้องลอง
Kadoadz
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

....ไม่มีความลับบนโลก....

« ตอบ #76 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2011 19:23:47 »

ทำไมต้องเมาแล้วพิมพ์ พิมพ์ตอนไม่เมาจะเป็นยังไง
ยิ่งอ่านยิ่ง งง
ผมน้องใหม่น่ะ ติดตามนิสัยน้าสันต์มาสักพักล่ะ

ไม่มีความลับบนโลก 1997 - 2014 with 300,000 km ++
Overhual @ 12 DEC 2013
Millions Thanks Madam Blue

New Version Sprinter111 GT with 4AGE 20V 6 CARBON CEVLAR
jack@noxious
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

2 ZZ รู้จักป่าว !!!

« ตอบ #77 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2011 21:10:14 »

น้าเต๋า เล่นกันเลยไหม คืนนี้ สามพราน นัดน้ากำพลมาเลย น้ากะผม เล่นกันใครเเพ้ชนะ จบจะได้รู้ เอาไหม? เบื่อที่น้ามา มองมาเหน็บเเนม อะไรเเบบนี้ผมไม่เคยว่าน้าเลยนะสักคำ เราเคยไป โคราชด้วยกัน ....งง.... งง ....มากนะน้าเต๋า

น้านัดไปบ้านน้า

แล้วถ้าผมนัดแบบนี้ล่ะมาไหม

มาไหมเกษตร ผมเป็นกรรมการให้

ผมบอกแล้วว่าอย่า .........

เอาเป็นว่าผมนัดน้าแล้วนะ น้าสัน ถ้าวันไหนพร้อมนัดก้อบอกแล้วกัน แต่ถ้านัดแล้วไม่มาผมจะพาเพื่อน ๆ ไปหาน้าที่สามพรานเอง ตกลงไหม

เกษตร ชอบๆคับ อ.หมู ตรบมือ ตรบมือ

ตัวละครลับ ขายเต้าหู้
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #78 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2011 21:13:45 »

ถึงคุณสันหน่อยครับเห็นท้าแข่งไปทั่วเลยยังไงว่างๆๆมาวิ่งกับd16+d15b ผมบ้างน่ะเก่งเหลือเกินแรงเหลือเกินเก่งแต่ในเวปอะน่ะเจอจะเอาปืนตบปากให้แก่แล้วปากดีจริงๆว่างๆๆมาหน่อยน่ะขอเชิญ jet เก่าก็ได้มาๆๆ แมคบางนาก็ได้มาซักทีเหอะ

B16A ท่อนล่างเดิม ฝา+สปิง+รีเทรินเนอี์ JUN3 เกียร์ B16B ท่อไอดี 18แดง คอยโร สายหัวเทียน NGK กรองอากาศเดิม เฮด 4-2-2-1
jack@noxious
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

2 ZZ รู้จักป่าว !!!

« ตอบ #79 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2011 21:19:47 »

ถึงคุณสันหน่อยครับเห็นท้าแข่งไปทั่วเลยยังไงว่างๆๆมาวิ่งกับd16+d15b ผมบ้างน่ะเก่งเหลือเกินแรงเหลือเกินเก่งแต่ในเวปอะน่ะเจอจะเอาปืนตบปากให้แก่แล้วปากดีจริงๆว่างๆๆมาหน่อยน่ะขอเชิญ jet เก่าก็ได้มาๆๆ แมคบางนาก็ได้มาซักทีเหอะ
สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด 5ดาว

หน้า:  «  1 2 3 [4] 5 6  »    ขึ้นบน
  พิมพ์