AE. Racing Club
20 กันยายน 2024 05:19:53 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหา เซนทรัลล๊อกคร๊าาาาาบบบ  (อ่าน 1803 ครั้ง)
kaImušIc…CBŽ™
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

งานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆแระก็ งานน!!!!!!

« เมื่อ: 05 มกราคม 2012 10:09:44 »

กดล๊อกได้ แต่ กดขึ้นไม่ค่อยจะได้อ่ะครับ มีปัญหามานานแรมปี

แต่ตอนนี้อาการหนักมากขึ้น เข้าร้านซ่อมสองรอบแล้วก็ไม่ดีขึ้น

เปลี่ยนดีเลย์ เชคขั้วปลั๊ก ก็ยังไม่หาย แล้วตอนยังหนักกว่าเดิมตรงที่

กดล๊อกแล้วไม่ล๊อกทั้งสี่บานเหมือนเดิม แต่ก็ยังล็อกได้หมดบ้างไม่ล็อกบ้าง

เครียดดดครับ จะทำยังไงให้มันจบๆ เข้าร้านแบบไหนถึงจะจบครับ

แนะนำร้านให้ทีครับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ

ปล. เดินใหม่ทั้งระบบ ประมาณเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ

5A FE ORIGINAL INSIDE
ผู้ชายไร้ตัวตน
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

คุณไม่ต้องรู้ว่าผมชื่อไร.....รู้แค่ว่าผมอยู่ชลบุรีก็พอ

« ตอบ #1 เมื่อ: 05 มกราคม 2012 12:39:21 »

เข้าไปร้านน้าวิทเลยคับป๋าไก่จบแน่นอนน่าจะมีปัญหาที่ปืนน่ะคับ

สำนึกรักบ้านเกิด ยอด บ้านบึง 083-5844076 มีไรก็โทรมา
ชายน้อย อัลลาโน
นักแข่งมือสมัครเล่น

เด็กน่าน

« ตอบ #2 เมื่อ: 07 มกราคม 2012 08:58:43 »

ใส่ปืนกุญแจรีโมท รีโมท 1000+ปืนยิง ตัวละ 300 จบ

"You get the best out of others when you give the best of yourself."
"คุณจะได้รับสิ่งที่ดีที่สุดของคนอื่น เมื่อคุณได้ให้สิ่งที่ดีที่สุดของคุณไป"
pmean
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 17 มกราคม 2012 22:49:34 »

ทำเสร็จวันนี้ ของผม ae101 ประตูคนขับ ทำงานแบบไม่มีแรง ต้องกดซ้ำๆถึงขึ้นลงได้ อีก 3 บานทำงานปกติทุกอย่าง
เลยใส่ปืนเสริมเข้าไป(ซื้อมาทั้งเซต 4 บานเลย 700)  ตอนนี้ขึ้นลงแรงดีมาก แต่ไม่รู้เหมือนกันว่าจะทนไหม
ถ้าใครอยากลองทำ ที่ประตูฝั่งคนขับสามารถใช้ปืนแบบ 2 สายได้  โดยเส้นสีน้ำเงินของปืน ต่อเข้าสายสีดำที่เข้าตูดเซนทรัลล๊อคของรถ
และสายสีเขียวของปืน ต่อเข้าสายสีแดงที่เข้าตูดเซนทรัลล๊อคของรถครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์