AE. Racing Club
20 กันยายน 2024 04:21:09 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ไป ร้อยเอ็ด ครับ >>> 101 ใครเจอ ปิ้นๆๆให้ด้วยนะครับ  (อ่าน 3731 ครั้ง)
Big_PraYooN~
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

4A-FE MT เดิมๆ กังๆ

« ตอบ #20 เมื่อ: 14 มกราคม 2012 18:53:30 »

น้าเข้ากระทู้ซื้อขายเลย

สติ้กเกอร์3แถว ปัดหมุดอยู่ครับ

130 เอง^^

นึกว่าใช่  วันนั้นเจอ fx แดงที่ลาดกระบัง

*เด็กหัดถ่าย
nadear
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

nadear

« ตอบ #21 เมื่อ: 14 มกราคม 2012 22:29:30 »

มาร้อยเอ็ดแวะมาเยือนหนูบ้างนะคะเพราะพึ่งจะย้ายมาทำงานได้อาทิตเดียวเองคะ รถก้อมาจะพังอยู่นี้ พี่ๆมาว่างแวะมานั่งกินนมปั่นกันคะ
แท็ป รักษ์ภูมิ
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #22 เมื่อ: 16 มกราคม 2012 10:22:20 »

มาร้อยเอ็ดแวะมาเยือนหนูบ้างนะคะเพราะพึ่งจะย้ายมาทำงานได้อาทิตเดียวเองคะ รถก้อมาจะพังอยู่นี้ พี่ๆมาว่างแวะมานั่งกินนมปั่นกันคะ
อยู่แถวไหนอ่ะครับ ย้ายมาทำงานไร ใช้รถรุ่นไหนครับ
ผม AE112 altis(เล็ก) Hi-torq ทะเบียน ภฐ 7708 กทม ครับ เจอกันทักทายด้วยนะครับ หรือจะ PM เบอร์โทรให้ด้วยก็ดีครับ

C.N.C. BODYPART
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ความสำเร็จอยู่ที่ " การกระทำ " ไม่ใช่ " คำอธิษฐาน

« ตอบ #23 เมื่อ: 22 มกราคม 2012 06:46:50 »

เจอกันที่ 101 ครับ

nadear
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

nadear

« ตอบ #24 เมื่อ: 25 มกราคม 2012 00:27:43 »

อย่าบอกนะว่า วันนี้altis(เล็ก) Hi-torq ทะเบียน ภฐ 7708 กทม คุ้นคะเพราะว่าวันนี้ขับรถกลับจากที่ทำงานจากร้อยเอ็ดมาสารคาม มรรถน่าจะaltis นะคะไม่ได้สังเกตุมาไล่อยู่ตอนแรกก้อคิดว่าจะแซงเลยหลบให้ กลับมาจี้ ก้อเลยจัดไปคะดอกนึง ไม่ได้ไล่นะ แต่เหยียบเบรกให้ชนท้ายไปเลยอยากหาคนช่วยซ่อมรถให้ หลังจากนั้นไม่กล้าเลยอะ  ทำงานที่ค่ายพุทธยอดฟ้าคะที่รพ อะคะ ตอนนี้ไปกลับทุกวันมหาสารคาม ค่ายคะ เจอก้อบีบแต่หรือไม่ก้อปาดหน้ารถเลย5555ล้อเล่นคะ ยังไงก้อทักได้นะคะ 3 แถวอยู่ทั้งข้างหลังข้างประตูกระจกข้างหน้าใส มีสติ้กเกอร์นาวิกโยธินด้วยคะ ชัดเจน ae 101 คะ ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์