AE. Racing Club
20 กันยายน 2024 04:17:12 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เผื่อใครสนใจ...มาเป็นเพื่อนกัน ด่วนบ่ายนี้คับ up date รูปคับ  (อ่าน 5661 ครั้ง)
yoshio ae
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

4a-gze only

« เมื่อ: 24 มกราคม 2012 08:47:55 »

พอดีเพื่อนที่ทำงานแปลหนังสือรถเล่มนึงกระซิบว่า

วันนี้ที่เมืองทองมีงาน แถลงเปิดตัวการแข่ง d1 ในไทย มีนักแข่ง ระดับเซียนมา 2 คน

โนมูระเคน แล้วอีกคนจำชื่อม่ะได้ และในงานมีสาวๆ FHM เพียบด้วยใครสนใจเชิญมาเป็นเพื่อนหน่อยคับ

เอาใครที่อยู่ใกล้ๆนะคับระแวกนั้นนะคับ เพราะไม่แน่ใจว่าเป็นงาน แบบไม่ให้คนไม่เกี่ยวข้องเข้าหรือเปล่า

แต่ผมคงไป ให้เพื่อนพาเข้า บ่ายโมงตรงนะคับ เมืองทองสถานที่จุดไหน รอเพื่อนแจ้งกลับมาอีกทีคับ

แล้วผมจะแจ้งรายละเอียดให้ทราบอีกทีคับ 089-665-0508 แน๊ตคับ

โอกาสนี้ไม่ได้มีง่ายๆ

อัพเดทรูปคับอาจไม่ชัดใช้ iphone ถ่ายอ่ะ

กว่าจะมาเป็นงานให้ทุกคนชมได้ทุลักทุเลมาก กว่าจะเอารถแต่ละคันเข้ามาได้ นั่งถอดกันชนหน้ากันใหญ่

ถ่ายรูปอย่างฮาคับ

ในมือถือผมมีเท่านี้ที่เหลืออยู่ในกล้องเพื่อนคร๊าบไว้ลงรูปสาวๆให้ดูอีกที
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มกราคม 2012 18:31:44 โดย yoshio ae » บันทึกการเข้า

AE has brought us to MEET

TAOTAO-TZ#056-

ไอ๊หย่ะ

« ตอบ #1 เมื่อ: 24 มกราคม 2012 08:50:21 »

พอดีเพื่อนที่ทำงานแปลหนังสือรถเล่มนึงกระซิบว่า

วันนี้ที่เมืองทองมีงาน แถลงเปิดตัวการแข่ง d1 ในไทย มีนักแข่ง ระดับเซียนมา 2 คน

โนมูระเคน แล้วอีกคนจำชื่อม่ะได้ และในงานมีสาวๆ FHM เพียบด้วยใครสนใจเชิญมาเป็นเพื่อนหน่อยคับ

เอาใครที่อยู่ใกล้ๆนะคับระแวกนั้นนะคับ เพราะไม่แน่ใจว่าเป็นงาน แบบไม่ให้คนไม่เกี่ยวข้องเข้าหรือเปล่า

แต่ผมคงไป ให้เพื่อนพาเข้า บ่ายโมงตรงนะคับ เมืองทองสถานที่จุดไหน รอเพื่อนแจ้งกลับมาอีกทีคับ

แล้วผมจะแจ้งรายละเอียดให้ทราบอีกทีคับ 089-665-0508 แน๊ตคับ

ป้าอ้อ ใกล้สุด สวยด้วย โอเคไม๊ครับ ไม่รู้ไม่ชี้

ย่องเบา....นินจา..ผลุบ..โผล่KENG SERVICE & MODIFY อู่เล็กๆเด็กๆทำถิ่นพระประแดง-คู่สร้าง แว๊นนนน KYB SR 3,999 บาท http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144724.msg3137300#msg3137300
Aj.Moo
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #2 เมื่อ: 24 มกราคม 2012 08:51:03 »

ข้อมูลเพิ่มเติมครับ

เคน โนมูระ กับ โยอิจิ อิมามูระ นักแข่งรถดริฟต์ชื่อดังจากญี่ปุ​่นเดินทางมาไทย เพื่อร่วมแถลงข่าว งาน บางกอก อินเตอร์เนชั่นแนล ออโต้ซาลอน และ D1 Grandprix ที่ร่วมพลังจัดโดย บ.อินสไพร์ฯ กับ บ.สยามสปอร์ตฯ ในวันที่ 24 มกราคม เวลา 13.00 ณ ธันเดอร์โดม เมืองทองธานี
ปิแอร์...แซ่บี้

Gonna BE Minor Change

« ตอบ #3 เมื่อ: 24 มกราคม 2012 08:52:35 »

บร๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

11 ปีแล้วจ้า AE RACING CLUB NORTHERN THAILAND
rush_racing
นักแข่งมือสมัครเล่น

ร่วมรณรงค์งด"ฟัน"เพื่อนสมาชิกAEด้วยกัน

« ตอบ #4 เมื่อ: 24 มกราคม 2012 09:07:16 »

นักแข่งไม่รู้จัก ไม่อยากดู  อยากดูสาว FHM อย่างเดียว  ปล.ถ่ายรูปสาวมาด้วยนะคราปปป ^^

Mr.not

« ตอบ #5 เมื่อ: 24 มกราคม 2012 09:10:45 »

ป้าอ้อ ใกล้สุด สวยด้วย โอเคไม๊ครับ ไม่รู้ไม่ชี้
เอ่อ.. เอ่อ.. ไม่ไหวแล้ว... ไม่ไหวแล้ว... ร้องไห้ ร้องไห้ ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง
yoshio ae

4a-gze only

« ตอบ #6 เมื่อ: 24 มกราคม 2012 09:26:15 »

เคน โนมูระ กับ โยอิจิ อิมามูระ นักแข่งรถดริฟต์ชื่อดังจากญี่ปุ​่นเดินทางมาไทย เพื่อร่วมแถลงข่าว งาน บางกอก อินเตอร์เนชั่นแนล ออโต้ซาลอน และ D1 Grandprix ที่ร่วมพลังจัดโดย บ.อินสไพร์ฯ กับ บ.สยามสปอร์ตฯ ในวันที่ 24 มกราคม เวลา 13.00 ณ ธันเดอร์โดม เมืองทองธานี

แจ๋วเลยคับพี่หมู พอดีเพื่อนผมมันเพิ่งโทรมาชวน
เลยหาเพื่อนหน่อยคับ ที่อยากไปดูก็สาวๆหล่ะคับ
เคยไปหาเพื่อนที่บริษัทมันมากำเดาจะไหลแต่งตัวกันแต่ล่ะคน นึกว่าอยู่ผับแถวเอกมัยทองหล่อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มกราคม 2012 09:42:54 โดย yoshio ae » บันทึกการเข้า

4d56

บินไปด้วยกัน

« ตอบ #7 เมื่อ: 24 มกราคม 2012 09:34:56 »

เอ่อ.. เอ่อ.. ไม่ไหวแล้ว... ไม่ไหวแล้ว... ร้องไห้ ร้องไห้ ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง

เพิ่งรู้ว่าป้ามาทำแถวแจ้งนะเนี่ย ถึงว่าพักนี้เอะอะก้อเมืองทอง ส่วนเรื่องข่าวคุณแน๊ต
ผมว่าคงมีรถมาโชว์ด้วย ใครสนใจก้อไปกันคับ

กำลังบ้าดีเซลโบควายคับ
4D56 รหัสเทพ
4M40 อิมก้ออิมเถอะ...ยาว
ไหนๆใครว่าดีเซลไม่แรง
ต้องลอง...ต้องลอง
yoshio ae

4a-gze only

« ตอบ #8 เมื่อ: 24 มกราคม 2012 09:44:02 »

ใครไปถึงแล้วโทรมาหน่อยนะคับ  089-665-0508 แน๊ต

ถ้ามีโอกาสซักครั้งในชีวิตขอลองนั่งหน่อย

อิ๊กปากเกร็ด

เก็บไปเรื่อยๆ คนมันจน ให้ทำไงได้ ><!

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #9 เมื่อ: 24 มกราคม 2012 09:51:01 »

นักแข่งไม่รู้จัก ไม่อยากดู  อยากดูสาว FHM อย่างเดียว  ปล.ถ่ายรูปสาวมาด้วยนะคราปปป ^^

เผื่อรูปด้วยนะค๊าฟฟ  อินเลิฟ อินเลิฟ

ถูกใจ.. ใช่เลย.. ถูกใจ.. ใช่เลย..

มิตรภาพที่ไม่เคยลืมเลือน ใน aeracingclub
มีแต่คน .... เท่านั้น ที่สะกดคำว่า "เพื่อน" ไม่เป็น

ทุกวันนี้บ้านเค้าจะเป็นเชียงกงขึ้น ทุกวันๆ และ  งอแง
Oo_PonGZa~TZ#004_oO

~พันสาม-แก็สมิก~

« ตอบ #10 เมื่อ: 24 มกราคม 2012 09:58:18 »

เผื่อรูปด้วยนะค๊าฟฟ  อินเลิฟ อินเลิฟ

ถูกใจ.. ใช่เลย.. ถูกใจ.. ใช่เลย..

ถ่ายรูปมาแบ่งกันชมบ้างนะคับ ...

ถึงมาน้อย ... แต่ก็ 100%
yoshio ae

4a-gze only

« ตอบ #11 เมื่อ: 24 มกราคม 2012 10:43:16 »

up date สรุปงานนี้ไม่มีรถยุ่นมาดริฟโชว์นะคับ แต่มีนักแข่งยุ่นมาแน่นอน 2คน

ส่วนรถดริฟยุ่น จะเอามาตอนเดือน 6 แทน

แต่งานนี้มีขาดริฟเก๋าๆของไทยมาแทน และ สาวยืนยันมีแน่นอนคับ  เหอๆๆ

และมีลัมโบ มามิตตี้งคับผม   แลบลิ้น

Aj.Moo
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #12 เมื่อ: 24 มกราคม 2012 10:49:25 »

ครั้งแรก!!! ที่จะกระหึ่มวงการอุตสาหกรรมยานยนต์เมืองไทย เมื่อ 2 บริษัทสื่อยักษ์ใหญ่ บริษัท สยามสปอร์ต ซินดิเคท จำกัด (มหาชน) ผนึกกำลังกับ บริษัท อินสไพร์ เอนเตอร์เทนเม้นท์ จำกัด เตรียมรุกธุรกิจใหม่พร้อมสร้างปรากฏการณ์ครั้งแรก ครั้งสำคัญ ครั้งยิ่งใหญ่ของวงการอุตสาหกรรมยานยนต์และมอเตอร์สปอร์ตเมืองไทย

ต่อยอดความสำเร็จ ตอกย้ำผู้นำสื่อสิ่งพิมพ์ตัวจริง พร้อมเตรียมจัดงานแถลงข่าว “สยามสปอร์ต แอนด์ อินสไพร์ เอนเตอร์เทนเม้นท์ ก้าวสู่ธุรกิจมอเตอริ่งมีเดีย แอนด์ อีเวนต์” เต็มศักยภาพแห่งสื่อและกิจกรรมยานยนต์ครบวงจร

อีกหนึ่งไฮไลต์พบกับศิลปินวัยรุ่นสาวสุดสวยชื่อดังจากประเทศญี่ปุ่น เชอร์รี่ “Sherry”, การแสดงสุดร้อนแรงจากเอฟเอชเอ็ม เกิร์ลส์ เน็กซ์ ดอร์ (FHM GND) กว่า 30 คน และสุดยอดรถแต่งเมืองไทย

นอกจากนี้จะเปิดตัวพร้อมพูดคุยกับนักแข่ง ดีวัน (D1) ประเทศญี่ปุ่น มร.โยอิชิ อิมามูระ (Mr.Yoichi Imamura) และ มร.เคน โนมูระ (Mr.Ken Nomura) และนักแข่งประเทศไทย คุณศักดิ์ นานา (กิกี้) และ คุณสรานนท์ พรพัฒนารักษ์ รับหน้าที่พิธีกรโดย “สาธิต กรีกุล” และ “นานา ไรบีนา”

พร้อมเปิดงานแถลงข่าว โดยจะมีผู้บริหารจากประเทศไทยและประเทศญี่ปุ่นร่วมก้าวสู่ธุรกิจใหม่อย่างเป็นทางการ ในวันอังคารที่ 24 มกราคม 2555 เวลา 13.00 -15.00 น. ณ ธันเดอร์โดม เมืองทองธานี

link ข่าวเต็ม ๆ ครับ  http://www.tunespeed.com/event/bangkok-autosalon-d1gp-thailand.html
Yokokul2aMa
มือเก่าหัดแข่ง

When SwaP To GE ?

« ตอบ #13 เมื่อ: 24 มกราคม 2012 10:58:42 »

์NomuRA ตัวเป็นๆเลย สุดยอด

Beer7a101
มือใหม่หัดซิ่ง
**

« ตอบ #14 เมื่อ: 24 มกราคม 2012 10:59:45 »

อยากดูเค้า drift สดๆในสนามจังครับ แชมป์ D1GP ทั้งคู่ แต่ต่างปีกัน เทพมากๆ สุดยอด
ปล.ผมดูจากช่อง sportplus ครับ
yoshio ae

4a-gze only

« ตอบ #15 เมื่อ: 24 มกราคม 2012 12:21:00 »

งานเริ่มบ่ายสองนะคับตอนนี้ผมถึงล่ะ
สาวเพียบเลยอ่ะ รถมีโซลูน่าอู่ptsโชว์ด้วยคับ
จะเก็บภาพมาฝากคับ

jamebau
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #16 เมื่อ: 24 มกราคม 2012 15:06:42 »

โอ้ย อิจฉาจังครับ
อยากไปดูจัง
AE.พาฝัน

« ตอบ #17 เมื่อ: 24 มกราคม 2012 15:07:43 »

แอบดู แอบดู แอบดู
yoshio ae

4a-gze only

« ตอบ #18 เมื่อ: 24 มกราคม 2012 15:18:15 »

Bangkok auto salon
จะจัดที่เมืองทอง 21มิถุนา ถึง1กรกฎาคม นี้คับ

ป้านู๋อ้อ_TZ#051
AE Racing Club Staff

สังกัด โซนธนบุรี

« ตอบ #19 เมื่อ: 24 มกราคม 2012 15:23:08 »

มีรถโชว์ด้วยค่ะ...เห็นเอาขึ้นสไลออนมาหลายคันอยู่

ใครมาดู โทรมานะคะ เดี๋ยวป้าอ้อให้เลี้ยงข้าว   ตรบมือ

---  อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน อยากถึงฝันต้องอดทน ---
หน้า: [1] 2  »    ขึ้นบน
  พิมพ์