AE. Racing Club
29 กันยายน 2024 00:29:58 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 11 12 [13] 14 15 16  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบ ไปเจอ AE สีขาว ล้อทองขอบเงิน คับ  (อ่าน 72652 ครั้ง)
Daeng
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #240 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2012 01:36:31 »

ล้อเลียน ล้อเลียน ขอบคุณสำหรับทุกโพส  จบกระทู้แล้วต่อไม่ได้้ จิงๆ  กับหัวข้อเก่าๆ แต่ถ้าเจอกันบนถนนขอลองกันได้นะ แบบประลองกำลังนะไม่รังเกียจ แบบสุภาพนะครับ (ปลอดภัยไว้ก่อน) ส่วน e สีเขียวฝาโปรงดำ ขยายพุงนะ ได้อยู่นะไม่รังเกียจ  ตอบรับทุกความคิดเห็นครับ.. ออ  รถผมไม่ได้ 420 แรงม้าอย่างที่กระทู้กลายพันญ์ออกไปนะเดี๋ยวคนอ่านจะเข้าใจผิด ..air flow เดิมๆครับ ไม่แรงไรหรอก
fairfaircar
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #241 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2012 17:25:52 »

ล้อเลียน ล้อเลียน ขอบคุณสำหรับทุกโพส  จบกระทู้แล้วต่อไม่ได้้ จิงๆ  กับหัวข้อเก่าๆ แต่ถ้าเจอกันบนถนนขอลองกันได้นะ แบบประลองกำลังนะไม่รังเกียจ แบบสุภาพนะครับ (ปลอดภัยไว้ก่อน) ส่วน e สีเขียวฝาโปรงดำ ขยายพุงนะ ได้อยู่นะไม่รังเกียจ  ตอบรับทุกความคิดเห็นครับ.. ออ  รถผมไม่ได้ 420 แรงม้าอย่างที่กระทู้กลายพันญ์ออกไปนะเดี๋ยวคนอ่านจะเข้าใจผิด ..air flow เดิมๆครับ ไม่แรงไรหรอก
อ่านแล้ว งง กะพี่ครับ พี่บอกว่าจบ แต่ใจจริงพี่ คิดไงครับ
พี่เคยคิดถึงคนที่จะซื้อ รถต่อจากพี่ไหมครับ
พี่เคยคิดถึงคนที่อยู่ ร่วมเวปไหมครับ
พี่เคยคิดถึงคนเล่นรถด้วยกันไหมครับ
พี่เคยจะคิดฟังคำคนอื่นที่บอก เตือน และปรับปรุงตัวไหมครับ
พี่เคยคิดถึงคนที่ทำประโยชน์ให้พี่ไหมครับ
หรือพี่คิดถึงแต่ตัวเองครับ ถึงได้พิมพ์ เรื่องต่างๆนา ออกมาครับ
ผมถามจริงๆ พี่คิดยังไงครับ คุณพี่ NOCHMA
ガレージ7 タカラショップ¥¥¥んーーーー
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

アンパンマン

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #242 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2012 12:24:43 »

งานบางแสน 3S ก็แรงนะ

OffSpeed <Sz>

~~ ก็แค่ Fe ~~

« ตอบ #243 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2012 15:41:34 »

เวียนหัว เวียนหัว เวียนหัว

Aj.Moo
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #244 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2012 16:10:15 »

ผมประสานงานกับ น้าอู๊ด (Handyman) ไว้แหละ ให้ชวนทาง 4G มางาน AE Drag เราด้วย ไงรบกวนตัวแรงทั้งหลาย ไปงานนี้ด้วยนะครับ ลงวันแล้วคือ 1 เมษายน 2555 รบกวนทุกท่านครับ

ปล. ไปแลกเปลี่ยนความคิด ความรู้ เกียวกับความแรงครับ  ส่วนจะลองวิ่งเชงกันก้อหน้างานเลยครับ
rush_racing
นักแข่งมือสมัครเล่น

ร่วมรณรงค์งด"ฟัน"เพื่อนสมาชิกAEด้วยกัน

« ตอบ #245 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2012 16:32:43 »

ผมประสานงานกับ น้าอู๊ด (Handyman) ไว้แหละ ให้ชวนทาง 4G มางาน AE Drag เราด้วย ไงรบกวนตัวแรงทั้งหลาย ไปงานนี้ด้วยนะครับ ลงวันแล้วคือ 1 เมษายน 2555 รบกวนทุกท่านครับ

ปล. ไปแลกเปลี่ยนความคิด ความรู้ เกียวกับความแรงครับ  ส่วนจะลองวิ่งเชงกันก้อหน้างานเลยครับ

เปลี่ยนวิกฤติให้เป็นโอกาส   เยี่ยมครับ

สันต์ครับ

« ตอบ #246 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2012 16:47:06 »

สุดยอด

akeuthai

« ตอบ #247 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2012 18:56:02 »

สุดยอด

คัยชนะไปแข่งรอบชิงกับคันเหลืองครับ
rescue1302
มือใหม่หัดซิ่ง
**

รถใครไม่รู้ สวยดี!!!

« ตอบ #248 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2012 19:06:29 »

เพิ่งจะมาไล่อ่านทุกหน้า เกิดอาการหมันใส้คุณ nochma จัง

ลองกะ 63 na ผมมะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กุมภาพันธ์ 2012 20:03:18 โดย rescue1302 » บันทึกการเข้า
Kadoadz
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

....ไม่มีความลับบนโลก....

« ตอบ #249 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2012 21:11:11 »

เพิ่งจะมาไล่อ่านทุกหน้า เกิดอาการหมันใส้คุณ nochma จัง

ลองกะ 63 na ผมมะ

like ครับ ลองกับ colt 2010 Version R ralliart มัยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กุมภาพันธ์ 2012 21:14:39 โดย Kadoadz » บันทึกการเข้า

ไม่มีความลับบนโลก 1997 - 2014 with 300,000 km ++
Overhual @ 12 DEC 2013
Millions Thanks Madam Blue

New Version Sprinter111 GT with 4AGE 20V 6 CARBON CEVLAR
เอ็ม_ตระกูลไล้
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #250 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2012 21:40:45 »

จบครับ..จบไม่สาวความยืดแล้วครับ  ผมเป็นผู้ใหญ่พอ  แล้วก็ไม่ได้หน้าใหญ่ในเวป เลยไม่ต้องคอยชี้แจงแถลงไขว่าตัวเองเป็นคนแสนดีอยูตลอด เพราะคนที่มีสายเลือด toyota จริงๆ ในคลับ ae นี้ เขาอ่านแล็วคงเข้าใจถึงที่มาที่ไปของเรื่องแล้ว.. ส่วนความหมายของหนอนสองหัว ผมไม่ได้หมายความถึงผู้ทีเป็นสมาชิกหรือเข้าออกได้หลายคลับนะครับต้องขอให้เข้าใจด้วย ## แต่ที่ผมหมายถึง ก็พวก ชักศึกเข้าบ้าน(ตัวจริง) ยุยงปลุกปั่น ให้ข้อมูลข้ามเวปโดยเจตนาเอนเอียง นำ user name  สถานที่ และ ลิ่งค์รูปภาพมาเปิดเผยพร้อมคำเสียดสี ต้องการให้ใครคนใดคนหนึ่งตกเป็นจำเลยของทั้งสองเวป แถมยังยุยงให้บุคคลจากเวปอื่น สมัค ล็อคอินส์ ae โดยตรง เขามาต่อว่าได้เลย คุณเห็นเวป ae เป็นอะไรครับ แล้วผมเคยทำเรื่องแบบนี้กับเวปอื่นหรือเปล่า มีแต่พวกแผงกายบางคนในนี้เท่านั้นแหลาะครับ โดยเฉพาะพวกหนึ่งดาว โพสน้อยๆนี่ตัวดี ออกไปเถอะครับอย่าได้มาเป็นตัวป่วนในนี้เลย ชาวบ้านเค้ารู้กันหมดแล้ว

จะจบ แต่โพสท์แบบนี้หรือครับ คุณมาโนช....(ขอเรียกชื่อจริงนะ) ปากคุณจะพาจนจริงๆครับ

เพราะคำโพสท์แบบนี้แหละครับ ที่ชาวบ้านเขาหมั่นใส้กันทั้งเมือง ผมสงสารคนไกล้ชิดคุณจัง โดนกันถ้วนหน้าทั้งเพื่อนทั้งคนที่ทำรถให้
เพียงเพื่อจะให้เขาดูว่ารถคุณน่าสนใจ คุณก็คุยทับเขาไปทั่วทั้งๆที่stepที่คุณทำมานั้นมันพื้นๆมาก ทำปากดี แต่สุดท้ายก็ไม่กล้าวิ่ง

การที่ผมให้ข้อมูลข้ามเวป มันเกิดจากใครก่อครับ คุณนั่นแหละเริ่มที่ทำปากเก่ง
น้องเขาอยากวิ่งด้วยตามที่คุณอ้างว่ารุนใหญ่อย่างคุณ ต้องบูรพาวิถีเท่านั้น สาย 1 เด็กๆมันเล่นกัน
เขาอยากมาชวนวิ่ง แต่จะโพสท์หน้าเวปเขาก็บอกว่าเกรงใจทางเวปAEจะเข้าใจผิด แต่ผมบอกในฐานะสมาชิกAEว่า โพสท์ได้
เพราะตอนนี้ทุกคนก็รับรู้ว่า มันคือเรื่องส่วนบุคคล ไม่ได้เป็นเรื่องของเวป เหมือนที่คุณกำลังจะโยงให้เป็นแบบข้อความข้างบน
อย่าทำเป็นจนตรอกแล้วหาพวกครับ

บอกเลยครับ น้องๆเวปนี้ ยุไม่ขึ้นหรอกครับ หลายคนเด็กกว่าคุณก็จริงแต่เขามีจิตสำนึกดีกว่าคุณเยอะ และไม่มีใครเก่งแต่ปากแบบคุณหรอก

คุณก็ไม่ได้เป็นสมาชิกของเวป ไม่ต้องมาไล่พวกหนึ่งดาวทั้งหลายให้ออกไปหรอกครับ แล้วไอ้คำแบบนี้มันหมายถึงคนที่หนึ่งดาวทุกคนครับ

ระวังจะโดนคนที่มีหนึ่งดาวทุกคนยำเอาอีกรอบนะครับ นี่แหละปากคุณ คิดซะก่อนพูดจะได้ไม่ต้องมาขอโทษทีหลัง

และการขอโทษของคุณนั้น ไม่ได้ออกมาจากใจหรอกครับ มันเกิดจากจนตรอกมากกว่า เพื่อนคุณคนที่ทำรถให้คุณสนิทกว่าคนในนี้ตั้งเยอะ คุณยังไม่ขอโทษเขาเลย

นินทา ดูถูกเขาอย่างขาดจิตสำนึก คนแบบคุณเคยแสดงความจริงใจใดๆออกมาบ้างครับ

แสดงเลยครับ บอกจะวิ่งบูรพาวิถี ตอนนี้มีคู่แล้วครับ มีให้เลือกหลายคันด้วย กล้าๆนะครับ ใช้คีบอร์ดแข่งนะ ไปเล่นเกมส์ครับ

ไอย๊ะ............จัดหนักเลยนะคุนเพ่ คิดถึงนะครับม่ะได้เจอคุนเพ่เลย อ่ะ

M autopart ขายส่งขายปลีกอะไหล่แต่งมอเตอร์ไซค์
http://www.club4g.com/index.php/topic,14709037.0.html
nut_spoon.CZ

AE เสือเหลือง STYLE แรงไม่เท่า...เงาไว้ก่อน!!!

« ตอบ #251 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2012 21:47:35 »

แอบดู

SETUP BY TORNTO
AE SUPERCARBON
khonjengji

« ตอบ #252 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2012 21:57:08 »

กระทู้ของปีเลย

4AGE 20V
Handyman

You are alway all my mine

« ตอบ #253 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2012 22:08:22 »

ล้อเลียน ล้อเลียน ขอบคุณสำหรับทุกโพส  จบกระทู้แล้วต่อไม่ได้้ จิงๆ  กับหัวข้อเก่าๆ แต่ถ้าเจอกันบนถนนขอลองกันได้นะ แบบประลองกำลังนะไม่รังเกียจ แบบสุภาพนะครับ (ปลอดภัยไว้ก่อน) ส่วน e สีเขียวฝาโปรงดำ ขยายพุงนะ ได้อยู่นะไม่รังเกียจ  ตอบรับทุกความคิดเห็นครับ.. ออ  รถผมไม่ได้ 420 แรงม้าอย่างที่กระทู้กลายพันญ์ออกไปนะเดี๋ยวคนอ่านจะเข้าใจผิด ..air flow เดิมๆครับ ไม่แรงไรหรอก

สรุปสั้นๆสิครับ จะแข่ง หรือ ไม่แข่ง

หากจะแข่ง แข่งระยะเท่าไหร่ กับใคร ที่ใหน เมื่อไหร่ครับ

ไม่ต้องตอบแบบกั๊กๆกลัวเสียหน้าหรอกนะ คุณไม่มีหน้าให้เสียแล้วครับ

++ รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ ไม่ได้แรงด้วยพลังแห่งเวทย์มนต์ ++ http://www.facebook.com/handyman.aoud

รับซื้อรถมือสอง , รับจำนำรถ ,รับปรึกษาปัญหาของรถยนต์ ฟรี
Handyman

You are alway all my mine

« ตอบ #254 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2012 22:10:47 »

ไอย๊ะ............จัดหนักเลยนะคุนเพ่ คิดถึงนะครับม่ะได้เจอคุนเพ่เลย อ่ะ

ว่างๆโทรมานัดไปหาอะไรกินกันดีกว่าน้องชาย

++ รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ ไม่ได้แรงด้วยพลังแห่งเวทย์มนต์ ++ http://www.facebook.com/handyman.aoud

รับซื้อรถมือสอง , รับจำนำรถ ,รับปรึกษาปัญหาของรถยนต์ ฟรี
ockemo

อยากแรงแต่ตังค์ไม่ค่อยมี

« ตอบ #255 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2012 23:01:17 »

น่าสนุก

beck_nan
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #256 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2012 23:50:14 »

ถ่ายคลิปด้วยนะครับ (ถ้าจะวิ่งกันนะครับ)
ไม่มีโอกาสได้ไปดูของจริงอ่า

@~GID_GP Car Mods~@

« ตอบ #257 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2012 00:01:49 »

3s จากคนใช้  แค่ขับได้สนุกครับ 

รถซื้อแกง  แรงได้ไง
รับทำงานคาร์บอน-เครล่าแท้ (เต็มระบบ) รูปผลงาน http://www.facebook.com/G
บอยแมลงสาบ \../
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

อยากซิ่ง..ต้องจิ้มเอง

« ตอบ #258 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2012 00:22:31 »

บอกไว้ก่อนน่ะ จะคลับไหนเข้ามาอ่านมาเห็น เรื่องนี้ตัวบุคคลน่ะคับ

พี่อู๊ดดูแลน้องทางฝั่งมิตซูด้วยน่ะคับ เออีเรชซิ่งคลับไม่เกี่ยว เกิดจะความต้องการและความคิดส่วนบุคคล

ส่วนทีจะมีทติ้งหรือวิ่งด้วยกันงานแดร๊กยินดีคับ ไอ้คนจั่วหัวเชิญชวนก็หารถรับ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ รับแขกด้วยน่ะคับ ไม่ใช่สักแต่ชวนอย่างเดี่ยวเดินเรื่องด้วย

ผมชอบอะไรที่ชัดเจน ไม่ใช่โพต์เอาเท่ห์ไม่เดินเรื่อง ระบุไปเลยจัดรถใครวิ่งกับเค้าบ้างกี่คัน วิ่งเวลาไหน ให้เห็นภาพหน่อย

เพื่อนต่างคลับเราได้รู้เรื่อง ชัดเจนกันไปคับ

จิ๊กโก๋..โรแมนติก <RZ>

เข้าป่าพอไหว..ขับไวเค้ากัววว

« ตอบ #259 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2012 00:56:20 »

มาลงชื่อ เคยใช้ทั้ง2ยี่ห้อ แหะๆ

หันมาเล่นออฟโรดดีกว่า

ไม่ได้เหลือ..แค่เบื่ออะไรเดิมๆ
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 11 12 [13] 14 15 16  »    ขึ้นบน
  พิมพ์