AE. Racing Club
25 ตุลาคม 2024 22:31:11 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2] 3  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เจอ FD สีขาวฝากระโปรงท้ายดำ เล่นโหด  (อ่าน 7637 ครั้ง)
AE.พาฝัน
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #20 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2012 01:49:56 »

แอบดู แอบดู
สันต์ครับ

« ตอบ #21 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2012 02:22:13 »

ถ้าคิดจะเตือนเค้า ไม่เอาไปโพส ที่ เวป FD ละครับ ตกลงน้าจะเตือนหรือจะมาเล่าเรื่องน้าขับซิ่งเก่งตาม FD เทพคันนั้นทันครับ ?

คันที่น้าขับตามเค้าก็คงคิดว่าคันที่ตามเค้ามามันบ้าหรือเมา เหมือนที่น้าคิดอะคับ 5555555+
รักเออีครับเลยไม่ชอบไปยุ่งเว๊ปอื่นครับน้าสตีฟ  ครับผมยอมรับว่า ผมบ้าครับ จะตามดูว่า เเค่ไหน ถ้าสุดทางที่สามเเยกไปทางเดียวกันก็เล่นกันต่อ เเต่เค้า เลี้ยวขวาไปทางจรัล 35 ผมเลี้ยวซ้ายไปทางนครหลวงเลย ไม่ได้เจอกันอีก เค้าก็ น่าสงสารนะ โชว์ผมเเต่ รถ ดึงเบรคหลังเเบบนั้น หมุน นึกว่าจะหมุนแล้ววิ่งตามผม สวยเลย นี่หมุนแล้วนิ่ง ค้างอยู่กลางถนน เเต่ ยอมรับครับมันอันตรายมากนะที่ผมเจอเครสนี้ เค้าคงเก่งอ่ะ นึกว่ารถ ตาเบส๕๕๕๕๕๕ ไม่มีหางหลังหรอกครับเเต่ฝากระโปรงท้ายดำ วัตทุกอย่างในรถ 7 ตัวได้ ที่เห็นตรงคอนโชลตอนผมยกให้เค้าเเซงไป ติดฟิล์มดำปี๋เลย  ไม่เห็นหน้าคนขับด้วย ว่าจะยกนิ้วให้สักนิด สุดยอด

อาชาฟ้า ฝาดำ.CZ#11

อาชาฟ้า ฝาดำ ทั่วไทย

« ตอบ #22 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2012 09:17:25 »

โหดไปนะท่าน  ถ้าอ่าน อยู่ในเว๊ปนี้ ผมตามดู ตั้งเเต่สะพานปิ่นเกล้าลงมา เลี้ยวซ้ายเข้าผ่านศิริราช เลี้ยวขวามา พรานนก ไฟเเดงท่านฝ่า ผมก็เลยต้องฝ่าตาม เเต่ดู เส้นทางเฉียดฉิว มาก ท่านเมารึว่าท่าน อยากเล่นกับผม อันตรายนะ ผมเเค่ขับตามไลน์  ยอมรับ ครับท่าน โหดเกินไปถึงสามเเยกไฟฉายเล่นดึงเบรคหลังเข้าโค้งขวา นิ่งกลางถนน อันตรายครับท่าน (นึกว่าโดนเสยซะแล้วดีไม่มีรถมา) ผมเห็นท่านขับวันนี้ผมเเค่ขับ จิ้ตาม ท่านเจ๋งครับเเต่ อันตรายมากครับอยากบอกเท่านี้ ดูแล้วถ้าพลาดนะ สองสามรอบที่ มุด มอเตอร์ไซค์ เฉียดโดน เสี่ยงมากครับถ้าเล่นเเบบนี้ จริงๆนะ ถ้าผม มีกล้องมีคนถ่ายให้ดู  อันตราย ยอมรับฝีมือครับ เเต่ ครั้งนี้ ขอ ครั้งสุดท้ายแล้วกันนะ ท่านเล่นเเบบนี้ผมว่ามีโอกาส เเค่ผมตามดู .. โดนเเน่ๆ เลย เเต่รอดมาได้ท่านพลาดผมก็คง จะยับเยินเหมือนกัน ขับตาม ติดเลย(คนกล้าเจอคนบ้ารึว่าเมา สุดยอดครับ) ลืมมองทะเบียน จะจดจำไว้ในหัวตลอดไปครับ มีคนขับเเบบนี้ อีกเหรอ.. ยกธงขาว

ไม่ต้องห่วงครับ ใส่สั่งมาแน่ๆ ชัดๆ

อืมน่ะ!!! รบกวน จขกท. หากมีใบสั่ง เอามาโพสต์หน่อยจิ...อยากเหงๆๆๆ อิอิ

น้า สันต์เจอใครทำไม่ดีน้าไปโพสในนี้เลย http://www.trafficpolice.go.th/traffic.php
คอเเรงส่วนใหญ่จะไม่ค่อย ยุ่งกับ ตำรวจครับ อิอิ  คำนับ

แต่ส่วนใหญ่ พี่หนวดเค้าอยากยุ่งกะคอแรง น่ะคับ...ระวังกานบ้างก้อดี อิอิ

รับจอง ALL NEW VIOS 2013 และรถยนต์ TOYOTA ทุกรุ่น...ติดต่อ ตาก้อง 08-3075-7455 / เก๋  08-4421-4995
อู๋ อยุธยา

« ตอบ #23 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2012 09:26:52 »

ฝ่าไฟแดง ผมไม่ขอเรียกเทพนะ ผมเรียก "เลว"

ลองคิดดู ถ้าญาติ เพื่อน คนรู้จักของท่าน โดนเค้าฝ่าไฟแดงมาชน แค่เจ็บพอทำเนา แต่ถ้าถึงตายล่ะ

ซิ่งบนถนน ไม่ได้เท่ห์หรือเทพตรงไหนเลย มันก็แค่พวกเถื่่อนอยากโชว์ว่ารถแรง ก็เท่านั้น คนมองเค้าก็สมเพศ

ขออภัย ที่แรง แต่อยากเตือนสติ ว่าอย่าทำอีก

นาน ๆ แวะมาที
smith
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #24 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2012 10:08:35 »

ฝ่าไฟแดง ผมไม่ขอเรียกเทพนะ ผมเรียก "เลว"

ลองคิดดู ถ้าญาติ เพื่อน คนรู้จักของท่าน โดนเค้าฝ่าไฟแดงมาชน แค่เจ็บพอทำเนา แต่ถ้าถึงตายล่ะ

ซิ่งบนถนน ไม่ได้เท่ห์หรือเทพตรงไหนเลย มันก็แค่พวกเถื่่อนอยากโชว์ว่ารถแรง ก็เท่านั้น คนมองเค้าก็สมเพศ

ขออภัย ที่แรง แต่อยากเตือนสติ ว่าอย่าทำอีก
+++1
Toy@2529
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #25 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2012 11:19:27 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด
THE TONG
นักแข่งมือสมัครเล่น

na GE

« ตอบ #26 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2012 11:43:59 »

คนเมา คนบ้า คนกล้า ยังไม่น่ากลัวเท่าคนดี ๆ แล้วขาดสติ(โมโห+หมั่นไส้) อย่าขับรถแล้วทำให้คนดี ๆ เค้าขาดสติกันเลย เพราะเขาจะกล้ากว่าที่คุณคิด (เหนือฟ้ายังมีฟ้า ไม่มีใครเก่งที่สุดครับ) AE เรามารณรงค์ขับขี่มีน้ำใจกันเถอะครับ

รถดี ๆ ที่เหมาะกับวัยรุ่น
rush_racing

ร่วมรณรงค์งด"ฟัน"เพื่อนสมาชิกAEด้วยกัน

« ตอบ #27 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2012 11:53:38 »

like

คนเมา คนบ้า คนกล้า ยังไม่น่ากลัวเท่าคนดี ๆ แล้วขาดสติ(โมโห+หมั่นไส้) อย่าขับรถแล้วทำให้คนดี ๆ เค้าขาดสติกันเลย เพราะเขาจะกล้ากว่าที่คุณคิด (เหนือฟ้ายังมีฟ้า ไม่มีใครเก่งที่สุดครับ) AE เรามารณรงค์ขับขี่มีน้ำใจกันเถอะครับ

like 

ถ้าคิดจะเตือนเค้า ไม่เอาไปโพส ที่ เวป FD ละครับ ตกลงน้าจะเตือนหรือจะมาเล่าเรื่องน้าขับซิ่งเก่งตาม FD เทพคันนั้นทันครับ ?

คันที่น้าขับตามเค้าก็คงคิดว่าคันที่ตามเค้ามามันบ้าหรือเมา เหมือนที่น้าคิดอะคับ 5555555+
รักเออีครับเลยไม่ชอบไปยุ่งเว๊ปอื่นครับน้าสตีฟ  ครับผมยอมรับว่า ผมบ้าครับ จะตามดูว่า เเค่ไหน ถ้าสุดทางที่สามเเยกไปทางเดียวกันก็เล่นกันต่อ เเต่เค้า เลี้ยวขวาไปทางจรัล 35 ผมเลี้ยวซ้ายไปทางนครหลวงเลย ไม่ได้เจอกันอีก เค้าก็ น่าสงสารนะ โชว์ผมเเต่ รถ ดึงเบรคหลังเเบบนั้น หมุน นึกว่าจะหมุนแล้ววิ่งตามผม สวยเลย นี่หมุนแล้วนิ่ง ค้างอยู่กลางถนน เเต่ ยอมรับครับมันอันตรายมากนะที่ผมเจอเครสนี้ เค้าคงเก่งอ่ะ นึกว่ารถ ตาเบส๕๕๕๕๕๕ ไม่มีหางหลังหรอกครับเเต่ฝากระโปรงท้ายดำ วัตทุกอย่างในรถ 7 ตัวได้ ที่เห็นตรงคอนโชลตอนผมยกให้เค้าเเซงไป ติดฟิล์มดำปี๋เลย  ไม่เห็นหน้าคนขับด้วย ว่าจะยกนิ้วให้สักนิด สุดยอด

don't like 

สันต์ครับ

« ตอบ #28 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2012 14:36:00 »

เคยมีประสบการณ์ตรงครับน้าอู๋ ไม่มีอะไรครับผมไฟเขียวเเท้ๆวิ่งไม่ได้เร็วเเต่ก็มีโผล่ฝ่าไฟเเดงมาชน ยับเยิน ดีนะไม่เป็นไร ถึอว่าโชคดี จากนั้นมาไม่เคยคิดจะฝ่าเลย เเต่คันที่พูดถึง ก็ เสี๊ยววิ จริงๆหวุดหวิด กลัวเเต่เพื่อนร่วมทางจะได้รับผลกระทบ ตรบมือ

panaejorn

_~=*_ พ เ น จ ร_*=~_

« ตอบ #29 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2012 15:26:33 »

+100,000,000,000,000,000,000  ครับพี่อู๋ว

AE Racing Club
Panaejorn @ AE Racing Club.Net
No More Game-Friend Indeed
All Zone
ปากขมก็อมยา ปากหมาก็อมตีน
JAKE
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

อยากกลับไปเป็นหนุ่มอีกสักครั้ง งุงิงุงิ

« ตอบ #30 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2012 16:15:57 »

ฝ่าไฟแดงก็แย่ เมาแล้วขับอีกอย่างนึงก็แย่  ถ้านั่งอยู่หลังพวงมาลัยแล้วก็ช่วยๆกันนึกถึงความปลอดภัยของเพื่อนร่วมทางและคนเดินถนนกันด้วยครับ พลาดทำใครเสียชีวิตหรือพิการขึ้นมา รับผิดชอบเค้าไหวไม๊

m&m autofriends. Kz

« ตอบ #31 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2012 17:55:56 »

บ้า

เชื่อดิเราทำได้              ปัญหาทุกอย่าง ล้วนอยู่ที่ตัวเราทั้งสิ้น
สันต์ครับ

« ตอบ #32 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2012 18:04:32 »

ฮากลิ้ง

snoopy
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #33 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2012 21:06:01 »

น่าเห็นใจคุณ  narathip จัง >> ทำไรก็ผิดไปหมด .... คริๆๆ

Brian OConnor

เจ้าหน้าที่สืบสวนพิเศษ

« ตอบ #34 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2012 21:06:59 »

ผ่าไฟแดงยังเอามาคุยอีก เฮ้อ

คนแม่ ง เลอะเทอะอะจิ๊ก

COROLLABOY

I มิถุนา ing = ฉันกำลัง JUN งงปะ กิกิ

« ตอบ #35 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2012 21:19:00 »

ผ่าไฟแดง ระวังมดลูกอักเสพนะครับ คลิกๆ 

อยากได้ท่อไอเสียโทรมา 084-3608339
https://www.facebook.com/BestThorThep
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=108304.0
Brian OConnor

เจ้าหน้าที่สืบสวนพิเศษ

« ตอบ #36 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2012 21:19:44 »

ผ่าไฟแดง ระวังมดลูกอักเสพนะครับ คลิกๆ 
ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง กดไลท์ อะเบส ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง

Nutty@RYZ

« ตอบ #37 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2012 21:35:53 »

ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง กดไลท์ อะเบส ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง
ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง

Quixotic

« ตอบ #38 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2012 00:17:34 »

คุณพี่ COROLLABOY BZ-R ช่วง 2 3 4 วันก่อน (จำไม่ได้ว่าวันไหน) ได้ไปนั่งร้าน DANA ที่เชียงรายรึป่าวอ่ะครับ

พอดีผมขับรถผ่านร้านนั้น แล้วเห็นรถสีแดงสภาพเหมือนในลายเซ็น ติดติ๊กเกอร์ 3 แถว จอดอยู่หน้าร้าน

ก็ไม่มีไรมากครับ แค่ชอบที่พี่ ซัด AE บนด่วน

ที่เห็นจอดนิ่งๆ เพราะวิ่งไม่ได้ T_T
tunmk
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

ฝาดำกันจัง

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #39 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2012 00:28:55 »

ผู้มีประสบการณ์

อิอิ

หน้า:  «  1 [2] 3  »    ขึ้นบน
  พิมพ์