AE. Racing Club
16 กันยายน 2024 17:02:08 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 5เกียร์ฝาดำเราเเก๊สมิ๊ก  (อ่าน 2345 ครั้ง)
สันต์ครับ
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« เมื่อ: 05 มีนาคม 2012 03:41:52 »

ลอง top speed ได้เเค่นี้เองเหรอ อยากถามถ้าน้ำมันเราจะวิ่งได้ดีกว่านี้ไหมครับ ตีสองโล่งๆเลยลองกดดู สุดเเระ เศร้า
..อยากให้ได้มากกว่านี้ จัง..เเก๊สมิ๊กเซ่อร์....

black ae
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 05 มีนาคม 2012 05:25:18 »

ซูม ซูม ตรบมือ
jedee

ได้หมดถ้าสดชื่น

« ตอบ #2 เมื่อ: 05 มีนาคม 2012 06:38:49 »

แหะ.. แหะ..ไม่หลับไม่นอนกันเลยเน้อ คุณสันต์ คริ คริ แหะ.. แหะ.. ดึกๆออกไปลองรถ สองฟ่าๆยังไม่พออีก แค่นี้ก็หาช่วงล่างดีๆรับยากแล้ว กับหาถนนดีๆวิ่งยากอีกต่างหาก ผมแค่สีเอเอฟอีโอโต้ วิ่งแค่ร้อยสามร้อยสี่(ความเร็วเดินทาง) แต่ละทริปๆ ยังหารถมาต่อกรหรือแซงเราแทบไม่มีซักคันเด้อขอบอก  แรงเกินใช้งานในชีวิตประจำวันแล้วเด้อน้าสันต์  เบาๆลงหน่อย อายุก็เยอะขึ้นๆเด้ มีคนข้างหลังรอเราอยู่ ผมวิ่งแค่ร้อยสี่ร้อยห้า เมียนั่งไปด้วยยังจะตบ กกหูเลย ยิ่งกว่ากล่องที่ตัดที่ร้อยแปดอีก กล่องมันแค่ตัดอย่างเดียว ไม่ดุเหมือนเมียเราเด้ ดุไม่พอ ด่าอีก แถมมีบ้อง เหอะๆๆๆ  ปลอดภัยไว้ก่อน เวลามันพลาดมา ความเร็วขนาดนี้ เป็นความเร็วระดับพยายมยิ้มหวานรับเราเลยเด้อ สิ บอก ไห่ ไปแระ อิอิ ยกธงขาว

Jo~Hi-torque
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #3 เมื่อ: 05 มีนาคม 2012 10:52:08 »

เยอะมากแล้วนะครับนั้นน น้าสันต์
ปล่อยวาง...
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

Knot...

« ตอบ #4 เมื่อ: 05 มีนาคม 2012 11:01:59 »

มอไซด์

จงรักษาความถูกต้องมากกว่าความถูกใจ คนเดี๋ยวนี้มันจัญไรรักษาความถูกใจมากกว่าความถูกต้อง

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=85266.0
สันต์ครับ

« ตอบ #5 เมื่อ: 05 มีนาคม 2012 11:06:13 »

แหะ.. แหะ..ไม่หลับไม่นอนกันเลยเน้อ คุณสันต์ คริ คริ แหะ.. แหะ.. ดึกๆออกไปลองรถ สองฟ่าๆยังไม่พออีก แค่นี้ก็หาช่วงล่างดีๆรับยากแล้ว กับหาถนนดีๆวิ่งยากอีกต่างหาก ผมแค่สีเอเอฟอีโอโต้ วิ่งแค่ร้อยสามร้อยสี่(ความเร็วเดินทาง) แต่ละทริปๆ ยังหารถมาต่อกรหรือแซงเราแทบไม่มีซักคันเด้อขอบอก  แรงเกินใช้งานในชีวิตประจำวันแล้วเด้อน้าสันต์  เบาๆลงหน่อย อายุก็เยอะขึ้นๆเด้ มีคนข้างหลังรอเราอยู่ ผมวิ่งแค่ร้อยสี่ร้อยห้า เมียนั่งไปด้วยยังจะตบ กกหูเลย ยิ่งกว่ากล่องที่ตัดที่ร้อยแปดอีก กล่องมันแค่ตัดอย่างเดียว ไม่ดุเหมือนเมียเราเด้ ดุไม่พอ ด่าอีก แถมมีบ้อง เหอะๆๆๆ  ปลอดภัยไว้ก่อน เวลามันพลาดมา ความเร็วขนาดนี้ เป็นความเร็วระดับพยายมยิ้มหวานรับเราเลยเด้อ สิ บอก ไห่ ไปแระ อิอิ ยกธงขาว
55555555 น้าก็.... พอดี ไปพัทยาครับ ดึกมากมีเวลารถน้อยครับผม เห็นรถคันอื่น เค้าไล่กันมาก็เลยไล่ดู เเซงแล้วค่อยเอามือซ้ายถ่าย เลยภาพไหวไปหน่อยครับ  ยังไงก็ขอบคุณครับน้า ที่เป็นห่วง นานๆ ทีครับ  คำนับ

สันต์ครับ

« ตอบ #6 เมื่อ: 05 มีนาคม 2012 20:18:08 »

เยอะมากแล้วนะครับนั้นน น้าสันต์
อยากได้สัก 240 จะไหวไหมครับน้า อิอิ ใจผมอ่ะนะ แหะ.. แหะ..

bever MuMu.SZ
AE Racing Club Staff

ผมไม่ได้บ้ากาม..แค่มี..ไวอากร้า....ในรถเสมอ :-)

« ตอบ #7 เมื่อ: 05 มีนาคม 2012 21:15:39 »

อยากได้สัก 240 จะไหวไหมครับน้า อิอิ ใจผมอ่ะนะ แหะ.. แหะ..
โดนผมสวนนิ่มๆๆเลยครับน้าสันต์ เต้นระบำ เต้น

AE.พาฝัน

« ตอบ #8 เมื่อ: 05 มีนาคม 2012 21:49:11 »

แอบดู แอบดู แอบดู                                                   มอไซด์
Henry

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #9 เมื่อ: 05 มีนาคม 2012 22:29:04 »

น้ำมันเดิมๆน่าจ่ะได้อีกนิดหน่อยครับ จากประสบกาม 555

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

THE TONG
นักแข่งมือสมัครเล่น

na GE

« ตอบ #10 เมื่อ: 05 มีนาคม 2012 23:08:42 »

ผมก็มีความอยากเหมือนน้าเลย แถวบ้านผมมีโฟล์คเต่า ลงซูบารุคอขาว 2 ลิตรเทอร์โบ วิ่งดีจริง ๆ ยูเทิร์นสไลด์โชว์แจ่มมาก ๆ ผมกดตามไปดู เค้าบอกวิ่งแค่ 3 เกียร์เอง ฝาดำผมไม่เห็นขาอ่อนเค้าเลย แต่เต่าคันนี้ก็ยังกลัวอิมตัวจริงอยู่ดี เฮ้ย เหนือฟ้าก็ยังมีฟ้าเสมอ ปลงดีกว่าขับฝาดำต่อไป

รถดี ๆ ที่เหมาะกับวัยรุ่น
สันต์ครับ

« ตอบ #11 เมื่อ: 06 มีนาคม 2012 00:30:32 »

โดนผมสวนนิ่มๆๆเลยครับน้าสันต์ เต้นระบำ เต้น
ต้องจัดต้องจัดแล้วน้าบี555555555555
น้ำมันเดิมๆน่าจ่ะได้อีกนิดหน่อยครับ จากประสบกาม 555
เเรงเเบบประหยัดครับน้าต้อง
ผมก็มีความอยากเหมือนน้าเลย แถวบ้านผมมีโฟล์คเต่า ลงซูบารุคอขาว 2 ลิตรเทอร์โบ วิ่งดีจริง ๆ ยูเทิร์นสไลด์โชว์แจ่มมาก ๆ ผมกดตามไปดู เค้าบอกวิ่งแค่ 3 เกียร์เอง ฝาดำผมไม่เห็นขาอ่อนเค้าเลย แต่เต่าคันนี้ก็ยังกลัวอิมตัวจริงอยู่ดี เฮ้ย เหนือฟ้าก็ยังมีฟ้าเสมอ ปลงดีกว่าขับฝาดำต่อไป
ผมก็ว่างั้นเเระน้าไช้ให้คุ้มขับให้สนุกต่อไป 5555 เอิ๊กๆ คำนับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์