AE. Racing Club
22 กันยายน 2024 09:35:02 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 9 10 [11]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ ว่า มี AE แถวรังสิต บ้างไหม ครับ เพราะไม่ค่อยเจอเลย สายคลองด้วยก็ดี  (อ่าน 36144 ครั้ง)
ZADZUPP
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #200 เมื่อ: 23 มีนาคม 2012 11:18:17 »

อัดน้ำมันใหม่ คับให้แข็งกว่าเก่า
อัดมา แล้ว น้า  ผม ดัน ตัดสปริงข้างหน้า เหลือ แค่ ไม่ถึง 2นิ้ว สอดได้อะ ประมาณ1นิ้วสอดสบาย แต่ ถ้า 2นิ้ว สอดไม่ได้เลย เค้า บอก แก้ ให้ ใส่แก้มซิ่งเลย แต่ มี บ้าน มีสปริง อีก 1คู่ แต่ ผมว่า มันล้าหมดแล้ว เลยคิดว่าจะ เปลี่ยนโช๊ค ใหม่เลย สปริง เอา แข็งๆ หน่อย ของเดิมใหม่ ๆมันค่าkเท่าไร อะ  น้า ครับ
 ของน้ามี มาปล่อยบ้างเปล่า ใส่รถผมได้อะ   ตาปริบๆ หา อยู่ โช๊ค หลังมันดังด้วย แต่ก็ยังไม่ แน่ ใจ เพาะ ให้ ไอ้ต้นมันนั่งหลัง วันนั้น บอกโช๊ค แต่ ผม คิดว่า ช่วงล่าง ยังไม่ แน่ ใจ ไป ร้านให้มันดู มันก็ บอก ช่วงล่าง ไม่เป็นไร ยัง แน่ อยู่

ก็ต้องให้มันแข็งกว่าเดิมคับ ของผมมีแต่จมน้ำไปและ ยังไม่ได้ทำเลย
ทำร้านไหน น้า บอกที เด๋วตาม ขอแข็ง ๆๆ ยางผม ออก เปงเส้น แหละ
ซุ้มขูดหมด

ผมทำพรเทพโช๊คอัพ ลำลูกกาคลอง 2 คับ ใช้ในชีวิตประจำวัน ใช้แข่ง สะบายหนึบๆเลย คู่ล่ะพันคับ

น้า ครับมี เบอร์ร้านไหม ไปไม่ถูก

หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 9 10 [11]   ขึ้นบน
  พิมพ์