AE. Racing Club
22 กันยายน 2024 11:45:39 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2] 3 4 ... 11  »  [5»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ ว่า มี AE แถวรังสิต บ้างไหม ครับ เพราะไม่ค่อยเจอเลย สายคลองด้วยก็ดี  (อ่าน 36172 ครั้ง)
ไปเรื่อย ㋡
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

Standard Version

« ตอบ #20 เมื่อ: 05 มีนาคม 2012 21:36:27 »

ผมคลอง3ครับ ถ้าเจอทักได้ เคาะกระจก บีบแตร ขับปาดหน้า หินขว้าง วาดมิด  เหวอ

ล้อเล่นนะครับ ถ้าเจอทักทายได้ครับ ผมไม่มี3แถวนะ มีแต่วงรีที่กระจกหน้า  แหะ.. แหะ..
จขกท ค้าบบบ (คนนี้รุ่นใหญ่ค้าบบ ถ้าจะทักก็ทักดีๆๆนะค้าบบ เพราะถ้าไปเบิ้ลๆๆใส่พี่เค้านะ พี่เค้ายิงเลยนะค้าบบนั่นอ่ะ 555+)

น้านู๋ก็ว่าไปทุกวันนี้ใส่เสื้อกันกระสุนขับรถก็เท่านั้น 555

ไม่ใช่รถแข่ง เอาไว้ขับส่งลูกไปโรงเรียนครับ

มองไปรอบๆ แล้วจะรู้ว่าคุณไม่ได้เจ็บแค่คนเดียว ^_^
ไปเรื่อย ㋡

Standard Version

« ตอบ #21 เมื่อ: 05 มีนาคม 2012 21:37:51 »

คลองแปดธัญญะจร้า...... ได้โปรด.. อ้อน

ส่วนคันนี้ห้ามทักให้ตกใจ เพราะเค้าบินหนีทันที 555

ไม่ใช่รถแข่ง เอาไว้ขับส่งลูกไปโรงเรียนครับ

มองไปรอบๆ แล้วจะรู้ว่าคุณไม่ได้เจ็บแค่คนเดียว ^_^
muta_cz#051

ผัดไท "ป้ามะลิ"

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #22 เมื่อ: 05 มีนาคม 2012 21:48:22 »

เจ้าของกระทู้อยู่หมู่บ้าน ฟ้ารังสิต ใช่ป่ะ ผมอยู่คลอง6 ครับ ซุบซิบ

]-Indy-[
นักแข่งมือสมัครเล่น

AE-101

« ตอบ #23 เมื่อ: 05 มีนาคม 2012 22:29:21 »

สุดยอด AEรังสิต ของเสียงหน่อยครับ เจอจะได้ทัก ได้    ซุบซิบ เปล่า จิงอยากซื๊อของใกล้ๆ นะ อิอิ  ผม คลอง4 ทันยะ นะ ครับ

เจอและครับ พอดีขี่มอไซ มากินข้าว ตรงหอเหลือง เจอ จอดอยู่ แต่ไม่รุเจ้าของคนไหน เลยทักไม่ถูกเลย (ไม่รุจอดซื้อของป่ะครับ มากับใครน้า นั่งข้างๆ อ่ะ ^^)

"4A-FE"

"หน้าตาคล้ายคน รถยนต์ไม่มีขับ โทรศัพท์กล้องเสีย ข้อดีไม่มีเมีย ข้อเสียไม่มีตัง"
S u r a n a y ™

...รามอินทรา พาเพลิน...

« ตอบ #24 เมื่อ: 06 มีนาคม 2012 05:38:27 »

ผมคลอง3ครับ ถ้าเจอทักได้ เคาะกระจก บีบแตร ขับปาดหน้า หินขว้าง วาดมิด  เหวอ

ล้อเล่นนะครับ ถ้าเจอทักทายได้ครับ ผมไม่มี3แถวนะ มีแต่วงรีที่กระจกหน้า  แหะ.. แหะ..

คันนี้ขับหนีตำรวจ ตำรวจยังจับไม่ได้เลย  เดิ๊ม เดิม  ซุบซิบ

แต่งรถสภาพ..ซิ่ง แต่ผมวิ่งแบบหวานเย็นนะคร๊าบ
แต่งไว้วิ่ง แต่งไว้ซิ่ง ... แต่งไว้คุย !!
Superpak 92

" สงสัย ให้ถาม " อย่า... คิดไปเอง

« ตอบ #25 เมื่อ: 06 มีนาคม 2012 05:44:08 »

คลองแปดธัญญะจร้า...... ได้โปรด.. อ้อน
คันนี้แรง+สวย+โหดๆเลย คับ สบาย สบาย

ข้ า ว มั น ไ ก่ & เ ตี๋ ย ว ไ ก่ ม ะ ร ะ   ลุ ง เ ล็ ก !!!
สมาชิก DORAEMONSTER 9X
กระทู้หาของ92 http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=79623.msg1111987#msg1111987
ZADZUPP
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #26 เมื่อ: 06 มีนาคม 2012 06:57:26 »

ขอบคุณ ครับ เยอะ นะ  แต่ เจอ ก็ ทัก ได้ นะ ครับ ผม เข้า คลอง 6 บ่อย ครับ แฟน อยู่หอพัก แถวนั้น ครับ เมื่อวาน เพิ่งไปจอด ซอยพร มา เอง ( หา ข้าว กิน ครับ อิอิ )

ZADZUPP

« ตอบ #27 เมื่อ: 06 มีนาคม 2012 07:00:37 »

เจ้าของกระทู้อยู่หมู่บ้าน ฟ้ารังสิต ใช่ป่ะ ผมอยู่คลอง6 ครับ ซุบซิบ
เปล่า พี่ อยู่ กา เด้น วิว พี่  บ้าน ฟ้า ผม ไป เข้า ร้านnet เฉยๆ  เล่น net รอ เพื่อน โทรเรียก ครับ 

ZADZUPP

« ตอบ #28 เมื่อ: 06 มีนาคม 2012 07:00:46 »

แถวนี้
AE หาอะไหล่ ที่ ไหน ได้ถูก ๆ บ้าง ครับ 

ZADZUPP

« ตอบ #29 เมื่อ: 06 มีนาคม 2012 07:02:15 »

วันหลัง ทำ จะว่า ไหม เนี่ย 5 5 5 5 +

ZADZUPP

« ตอบ #30 เมื่อ: 06 มีนาคม 2012 07:04:02 »

สุดยอด AEรังสิต ของเสียงหน่อยครับ เจอจะได้ทัก ได้    ซุบซิบ เปล่า จิงอยากซื๊อของใกล้ๆ นะ อิอิ  ผม คลอง4 ทันยะ นะ ครับ

เจอและครับ พอดีขี่มอไซ มากินข้าว ตรงหอเหลือง เจอ จอดอยู่ แต่ไม่รุเจ้าของคนไหน เลยทักไม่ถูกเลย (ไม่รุจอดซื้อของป่ะครับ มากับใครน้า นั่งข้างๆ อ่ะ ^^)

แฟน ผม แก่ เหรอ  

ส่วน ใหญ่ ผม ขับคนเดียว นะ แม่กับน้อง นั่ง ส่วน น้อย มาก มีแต่ แฟนอะ นั่งอยู่

(ตอบด่วนเลย)ไม่ได้ โกด นะ แต่ แค่ อยาก รู้ ว่า คุณ เจอ อะไร เลย เปล่า เอา แล้วไง รถคันนี้ มี ประวัติ นะ  ไม่ไหวแล้ว...
 คุณ งานเข้าแล้ว ล่ะ (มัน แก่สงสัย ต้องวางยาแหละสาวๆแถวหอเยอะด้วย สิ อิอิ....)  อ่านผิด.....มากับใครน้า นั่งข้างๆ อ่ะ  55+ พิมแล้ว ขี้เกียจลบ 555+
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มีนาคม 2012 16:14:55 โดย ZADZUPP » บันทึกการเข้า

ZADZUPP

« ตอบ #31 เมื่อ: 06 มีนาคม 2012 07:14:15 »

เคยเห็นไฮทอร์ก สีทองๆโหดๆ แว๊บๆแถวดรีมเวิลด์ ตอนเช้า  ... ของผม 3 ห่วง สีเขียว ซีดๆ ล้อกล้วย ตอนเช้าจอดแถวหน้าโรงเรียนครูเกียว คับ เจอก้อ บีบแตรทักทายได้คับ
ครับ ไป ทำงาน อิอิ  วันหลัง เห็น จำ ทักนะ ถ้า จำได้ กลัวผิดคัน อิอิ...

]-Indy-[

AE-101

« ตอบ #32 เมื่อ: 06 มีนาคม 2012 09:09:13 »

สุดยอด AEรังสิต ของเสียงหน่อยครับ เจอจะได้ทัก ได้    ซุบซิบ เปล่า จิงอยากซื๊อของใกล้ๆ นะ อิอิ  ผม คลอง4 ทันยะ นะ ครับ

ส่วน ใหญ่ ผม ขับคนเดียว นะ แม่กับน้อง นั่ง ส่วน น้อย มาก มีแต่ แฟนอะ นั่งอยู่

(ตอบด่วนเลย)ไม่ได้ โกด นะ แต่ แค่ อยาก รู้ ว่า คุณ เจอ อะไร เลย เปล่า เอา แล้วไง รถคันนี้ มี ประวัติ นะ  ไม่ไหวแล้ว...

ใช่ คนนี้ ป่ะ  ถ้าไม่ใช่ คุณ งานเข้าแล้ว ล่ะ (มัน แก่สงสัย ต้องวางยาแหละสาวๆแถวหอเยอะด้วย สิ อิอิ....)  อ่านผิด.....มากับใครน้า นั่งข้างๆ อ่ะ  55+ พิมแล้ว ขี้เกียจลบ 555+

แหม ไม่แก่หรอกครับ น่ารักจาตาย ^^ ผมเห็นรถน้าจอดยู่ไง พอหันไปดูอีกที ก็เห็นน้า ขับพาสาวไปและ ^^  ผมเลยทักไม่ถูกเลย มาบ่อยๆ เนอะครับ เจออีกจาได้ทักครับผม

"4A-FE"

"หน้าตาคล้ายคน รถยนต์ไม่มีขับ โทรศัพท์กล้องเสีย ข้อดีไม่มีเมีย ข้อเสียไม่มีตัง"
โอ....โทโคบุ

O....Tocobu

« ตอบ #33 เมื่อ: 06 มีนาคม 2012 09:17:19 »

อยู่คลอง3ครับ สีฟ้าหลังคา ผุ ผุ  เจอทักทายได้ครับ

เดี๋ยวเจอกันครับ จะไปสลับยาง 55

กดเบาๆ ไฟหน้า+ไฟท้าย AE100 DEPO Taiwan

“ ธรรมด๊า ธรรมดา  ”
 "แต่งไว้คุย"
yuky
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

Raceclub ศรีนครินทร์60 เครื่อง,แก๊ส,ช่วงล่าง 089-6616752คับ

« ตอบ #34 เมื่อ: 06 มีนาคม 2012 09:20:57 »

ช่วงนี้ผมไปเที่ยวปราจินบุรีบ่อยคับ
ส่วนใหญ่ก็ใช้เส้นรังสิตซะเป็นส่วนใหญ่
เห็นAEสวยๆก็บ่อยนะคับ
หลายคันก็คาดสติ๊กเกอร์AERACINGCLUBนะคับ

RN3 type RS/BB5 type Si
ZADZUPP

« ตอบ #35 เมื่อ: 06 มีนาคม 2012 09:24:20 »

สุดยอด AEรังสิต ของเสียงหน่อยครับ เจอจะได้ทัก ได้    ซุบซิบ เปล่า จิงอยากซื๊อของใกล้ๆ นะ อิอิ  ผม คลอง4 ทันยะ นะ ครับ

(ตอบด่วนเลย)ไม่ได้ โกด นะ แต่ แค่ อยาก รู้ ว่า คุณ เจอ อะไร เลย เปล่า เอา แล้วไง รถคันนี้ มี ประวัติ นะ  ไม่ไหวแล้ว...

ใช่ คนนี้ ป่ะ  ถ้าไม่ใช่ คุณ งานเข้าแล้ว ล่ะ (มัน แก่สงสัย ต้องวางยาแหละสาวๆแถวหอเยอะด้วย สิ อิอิ....)  อ่านผิด.....มากับใครน้า นั่งข้างๆ อ่ะ  55+ พิมแล้ว ขี้เกียจลบ 555+

แหม ไม่แก่หรอกครับ น่ารักจาตาย ^^ ผมเห็นรถน้าจอดยู่ไง พอหันไปดูอีกที ก็เห็นน้า ขับพาสาวไปและ ^^  ผมเลยทักไม่ถูกเลย มาบ่อยๆ เนอะครับ เจออีกจาได้ทักครับผม
 อะนะ ผม 27 เอง ท่าน เปง น้า แล้ว เหรอ อิอิ แสดงว่า เจอ เมื่อ วาน แน่ ๆ ซอยพร   หา ล้มตำ กิน จิง ไม่ อยาก เข้าไป ทางนั้น หรอก เพาะ  ทางไม่ดี  ช่วงล่างพังหมด อิอิ ว่า จะ เดินมาแหละ ตอน แรก เจอ เอาหิน ปา เลย 55  5 ล้อเล่น นะ เด๋ว ทำจิง หัวแตก ร้านหมอ ปิดแล้ว ขี้เกียจ โรงบาล 5  5 +

ZADZUPP

« ตอบ #36 เมื่อ: 06 มีนาคม 2012 09:30:24 »

ปล รถ ผม เปง แท๊กซี่ มาก่อน รถ ที่บ้าน เลย เอามา ทำ เสียดาย รถพ่อ เลย จัด เลย ทำ2 เดือน คันนี้ แต่ ช่วงล่าง กับสี และ เครื่อง ยัง เน่า ตอนนี้ กำลัง ทำช่วงล่างอยู่ครับ ถ้าวางเครื่อง ใหม่ สี จะ เปลี่ยน แล้ว ครับ อิอิ
แต่ ก็ ยัง ชอบแนว โหด เหมือนเดิม อิอิ ชอบส่วนตัว .. ดู เหมือน จะแรง ที่เบรคไม่อยู่ เพาะเบรค จะหมด 55 5 + ตอนนี้ นะ

ZADZUPP

« ตอบ #37 เมื่อ: 06 มีนาคม 2012 09:48:35 »

เยอะนะครับแถวๆนี้
คันนี้ อะ เห็น บ่อย เห็น ตั้งแต่ ผม ยังไม่มี รถเลย เห็น อีก รอบ ก็ ตอนนั้น รถยังเดิมๆ อยู่ เลยไม่ทัก เด๋ว งง อิอิ ... แต่ตอนนี้ ไม่ เจอเลย

~ Funky_nu_NoO :

: ถ้าไม่รีบ ทำไมไม่ออกพรุ่งนี๊ !!!!

« ตอบ #38 เมื่อ: 06 มีนาคม 2012 10:24:22 »

เอ๋ เยอะเหมือนกันแฮะ Smiley

อยู่รังสิตคลอง 7 ครับ ใช้วงแหวนไป-กลับบางนาทุกวัน

------------

ถามเลยดีกว่า...
แถว BigC คลอง 5 ลำลูกกามีใครใช้ 101 สีขาว โคมดำหน้าเดิมรึเปล่าครับ สงสัยเฉยๆ ว่าใช้เครื่องอะไร พอดีว่าโดนไปทีนึง  แหะ.. แหะ..

ZADZUPP

« ตอบ #39 เมื่อ: 06 มีนาคม 2012 11:20:51 »

เอ๋ เยอะเหมือนกันแฮะ Smiley

อยู่รังสิตคลอง 7 ครับ ใช้วงแหวนไป-กลับบางนาทุกวัน เสียตัว เลย สิ ครับ พี่ อิอิ... โดนแหละ

------------

ถามเลยดีกว่า...
แถว BigC คลอง 5 ลำลูกกามีใครใช้ 101 สีขาว โคมดำหน้าเดิมรึเปล่าครับ สงสัยเฉยๆ ว่าใช้เครื่องอะไร พอดีว่าโดนไปทีนึง  แหะ.. แหะ..

เสียตัวเลยสิ ครับ พี่ ไปโดนมา สะแหละ   ได้โปรด..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มีนาคม 2012 11:25:00 โดย ZADZUPP » บันทึกการเข้า

หน้า:  «  1 [2] 3 4 ... 11  »  [5»]   ขึ้นบน
  พิมพ์