AE. Racing Club
25 กันยายน 2024 02:29:00 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เเท้-เทียม เค้าดูกันตรงไหนครับอยากถามผู้รู้..  (อ่าน 3797 ครั้ง)
สันต์ครับ
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« เมื่อ: 15 มีนาคม 2012 15:44:00 »

ไม่เเน่ใจว่ามัน มีกี่รุ่นครับลายเซนต์-เเป้นเเตร ถ้าของเก๊จะได้ถอดทิ้ง ไม่เเน่ใจว่าโดนหลอกให้ชื้อป่าว เค้าว่าเเท้อ่ะ

คำนับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มีนาคม 2012 15:51:56 โดย narathip » บันทึกการเข้า

Zkr
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #1 เมื่อ: 15 มีนาคม 2012 15:57:05 »

ของแท้

นี่ ของเทียม ทำเหมือน

พวงมาลัย ดูอันนี้ครับ  เห็นแล้วฮา 

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=SMxB4RpCDzA" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=SMxB4RpCDzA</a>
Louis Todo Juku <RZ>

PANDA 101 อดีตเพื่อนรักของผม..

« ตอบ #2 เมื่อ: 15 มีนาคม 2012 15:58:51 »

ไม่แน่ใจอ่ะค้าบบน้า ว่าแท้หรือป่าว แต่แป้นแตร มันมีประมาณ2-3แบบนะค้าบบ แตกต่างกันออกไป เช่น ตัวหนังสือคำว่าNARDI กับ TORINO มันจะมีแบบตัวหนังสือแบบเล็กกว่าด้วยอ่ะค้าบบ แถมตรงไอ้เส้น4เหลี่ยมที่ล้อมคำว่าNARDI-TORINOไว้อ่ะน้า ตามมุมมันจะมนๆๆด้วยนะค้าบบ มันจะไม่เป็นแบบนี้อ่ะ แบบของน้าก็อีกแบบนึง แบบที่ผมกล่าวก็อีกแบบนึง แล้วบางรุ่น มันก็ยังไม่มีรูปสัญลักณ์แตรที่แป้นแตรด้วยนะค้าบบผม ปล.ผมสังหรณ์ใจว่า ของน้านะจะแท้นะค้าบบบ คำนับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มีนาคม 2012 16:17:43 โดย LOUIS < RZ > » บันทึกการเข้า

GE-DA-ke ช่างติ สนามบินน้ำ
มือจูนระดับเทพ by พี่อุบ วายริ่ง
mhomza1976
นักแข่งมือสมัครเล่น

เลี้ยงสัตว์มีพิษ ดีกว่า ....... มีมิตรไม่จริงใจ

« ตอบ #3 เมื่อ: 15 มีนาคม 2012 16:02:16 »

แท้ครับ ข้างหลังจะมีลัคกี้นำเบอร์ตีไว้ลองพลิกดูครับ ปล จับมาราคาเท่าใหล่อ่ะครับ:emots ซุบซิบ ซุบซิบ

Mr.not

« ตอบ #4 เมื่อ: 15 มีนาคม 2012 16:20:47 »

แท้ครับ เปน Pioneer แท้ๆ ครับ.
Hanuy90@LN.Z

ไม่ได้เป็นกลาง...อยู่ข้าง"ในหลวง"

« ตอบ #5 เมื่อ: 15 มีนาคม 2012 16:26:57 »

ถ้าเทียม ทิ้งมาให้ผมก็ได้นะครับ

MR_C_ รักในหลวง

ร่วมสร้างสรรค์ ร่วมแบ่งปัน น้ำใจ ใช้ไม่เคยหมด

« ตอบ #6 เมื่อ: 15 มีนาคม 2012 17:01:19 »

ปลอมครับ PM ที่อยู่จัดส่งไปให้แล้วครับ คำนับ

nong@111
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

carib....สวยโฮ้กๆๆ

« ตอบ #7 เมื่อ: 15 มีนาคม 2012 17:14:09 »

ปลอมครับ PM ที่อยู่จัดส่งไปให้แล้วครับ คำนับ
ยังไงครับน้าซี

KKK_KKK

« ตอบ #8 เมื่อ: 15 มีนาคม 2012 17:35:58 »

ฮิฮิ
สันต์ครับ

« ตอบ #9 เมื่อ: 15 มีนาคม 2012 17:46:08 »

ของแท้

นี่ ของเทียม ทำเหมือน

พวงมาลัย ดูอันนี้ครับ  เห็นแล้วฮา 

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=SMxB4RpCDzA" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=SMxB4RpCDzA</a>
ในยูทูบฮาสุดๆเลยอ่ะ สรุป ยังไง ยัง งงๆ สงสัยจะ เก๊  ฮากลิ้ง คำนับ คำนับ

~ Funky_nu_NoO :

: ถ้าไม่รีบ ทำไมไม่ออกพรุ่งนี๊ !!!!

« ตอบ #10 เมื่อ: 15 มีนาคม 2012 22:07:56 »

น้าซี เตรียมรับที่อยู่จัดส่งของผมใน PM นะครับ  แลบลิ้น

olympia dojo

« ตอบ #11 เมื่อ: 15 มีนาคม 2012 22:19:13 »

น้าสันต์ลองดึงเข้าหาตัวแรงๆดูสิคับ ถ้างอได้ก็เทียม อิอิ
MR_C_ รักในหลวง

ร่วมสร้างสรรค์ ร่วมแบ่งปัน น้ำใจ ใช้ไม่เคยหมด

« ตอบ #12 เมื่อ: 15 มีนาคม 2012 22:23:01 »

น้าซี เตรียมรับที่อยู่จัดส่งของผมใน PM นะครับ  แลบลิ้น
ฮิฮิ

ปล. ซุบซิบ ของแท้มีปั้ม เดือนปีที่ผลิต กะโค้ดรุ่น ล็อตที่ผลิตประมาณนี้อ่ะครับ

เต้าหูู้ทอดเรซซิ่ง
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #13 เมื่อ: 15 มีนาคม 2012 22:44:51 »

เพิ่งเช็ดก่อนถ่ายใช่มั๊ย ขนผ้ายังติดอยู่เลยอะ วันหลังใช้ผ้าmicro fiberนะน้า
ไม่มีรูปด้านหลังเหรอมันจะเขียน MADE IN ITARY เครื่องเดิมของรถคันนี้
น่าจะเป็นเกียร์ออโต้ พวงกุญแจเท่าที่ดูน่าจะมีกุญแจไขเปิดรั้วบ้าน1ดอก ส่วน
กุญแจบ้านน่าจะเอาซ่อนไว้หน้าบ้านใต้โต๊ะหรือตู้วางรองเท้าหรือไม่ก็กระถางต้นไม้
หรือซ่อนไว้ใต้พรมเช็ดเท้าก่อนเข้าบ้าน ระวังคนรู้แกวนะคร๊าบ อิ..อิ ออ!!เค้าให้
วิเคราะห์พวงมาลัยนี่หว่า..ขอโทษ

สุดยอดอะเอาจริงๆละนะ...ก็น่าจะแท้ NARDI ไม่รู้เค๊าเรียกว่ารุ่นไร แต่เราเรียกรุ่นลานเซ็นต์
(ก้านไม่ยก หนังไม่รู ด้ายไม่แดง) แต่น็อต6เหลี่ยมที่ยึดระหว่างคอกับพวงมาลัยไม่น่าจะใช่
ของมันอะ น่าจะเป็นบล็อคหัวจมสแตนเลสทั่วไป สภาพโดยรวมถือว่าสวยแบบมือสอง ปลาย
ขอบหนังที่หุ้มก้านยังไม่เปิด ตำแหน่งจับ10และ2นาฬิกาหนังยังไม่ถลอก โดยรวมสวยคร๊าบ..

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มีนาคม 2012 01:30:06 โดย เต้าหูู้ทอดเรซซิ่ง » บันทึกการเข้า

Zkr

« ตอบ #14 เมื่อ: 15 มีนาคม 2012 23:47:03 »

น้าสันต์ลองดึงเข้าหาตัวแรงๆดูสิคับ ถ้างอได้ก็เทียม อิอิ

ดึง พลั๊ก  หลุดมาทั้งแร็ค เวนกำ

สรุป พวงมาลัยแท้ แต่แร็คพัง   ฮิฮิ

ปล.  ผมก็ว่างั้น ลองดึงๆดันๆดู  ขนาดของติดรถมันยังไม่สะดุ้งเลย
nut_spoon.CZ

AE เสือเหลือง STYLE แรงไม่เท่า...เงาไว้ก่อน!!!

« ตอบ #15 เมื่อ: 15 มีนาคม 2012 23:55:52 »

ปลอมครับ

มาขายให้ผมดีกว่า อิอิ

น้าได้มาเท่าไร

SETUP BY TORNTO
AE SUPERCARBON
totti สายเลี้ยว.

7a fe twin coil

« ตอบ #16 เมื่อ: 16 มีนาคม 2012 00:51:20 »

สุดยอด สุดยอด

สันต์ครับ

« ตอบ #17 เมื่อ: 16 มีนาคม 2012 02:40:00 »

แท้ครับ เปน Pioneer แท้ๆ ครับ.
ให้ดูพวงมาลัยครับไม่ไช่ วิทยุติดรถ ตาดีจริงๆพี่น๊อทนี่ 8450mp ชื้อมาหลายปีแล้วครับ ตอนนั้นของใหม่ 16500บาท 1 บิท เเต่มันเล่นดี น้าจอสไลด์สายเเพชอบขาดครับ ปับจูนครอสโซเว่อร์ได้ในตัว จุดตัดความถี่ได้ เเยก เอ้าท์พุท หน้า หลัง ซับ ตัดความถี่ซับได้อีก ไม่ชอบเล่นปรีเเอมป์เลยชื้อตัวนี้มาครับน้า ตาดีจริงๆ ..
ฮิฮิ

ปล. ซุบซิบ ของแท้มีปั้ม เดือนปีที่ผลิต กะโค้ดรุ่น ล็อตที่ผลิตประมาณนี้อ่ะครับ

ขอบคุณครับน้าซี เดี๋ยวได้เจ๋งๆ จะส่งไปให้นะครับรอก่อน ตอนนี้ ไส่เทียมๆไปก่อน ฮ่าๆ
เพิ่งเช็ดก่อนถ่ายใช่มั๊ย ขนผ้ายังติดอยู่เลยอะ วันหลังใช้ผ้าmicro fiberนะน้า
ไม่มีรูปด้านหลังเหรอมันจะเขียน MADE IN ITARY เครื่องเดิมของรถคันนี้
น่าจะเป็นเกียร์ออโต้ พวงกุญแจเท่าที่ดูน่าจะมีกุญแจไขเปิดรั้วบ้าน1ดอก ส่วน
กุญแจบ้านน่าจะเอาซ่อนไว้หน้าบ้านใต้โต๊ะหรือตู้วางรองเท้าหรือไม่ก็กระถางต้นไม้
หรือซ่อนไว้ใต้พรมเช็ดเท้าก่อนเข้าบ้าน ระวังคนรู้แกวนะคร๊าบ อิ..อิ ออ!!เค้าให้
วิเคราะห์พวงมาลัยนี่หว่า..ขอโทษ

สุดยอดอะเอาจริงๆละนะ...ก็น่าจะแท้ NARDI ไม่รู้เค๊าเรียกว่ารุ่นไร แต่เราเรียกรุ่นลานเซ็นต์
(ก้านไม่ยก หนังไม่รู ด้ายไม่แดง) แต่น็อต6เหลี่ยมที่ยึดระหว่างคอกับพวงมาลัยไม่น่าจะใช่
ของมันอะ น่าจะเป็นบล็อคหัวจมสแตนเลสทั่วไป สภาพโดยรวมถือว่าสวยแบบมือสอง ปลาย
ขอบหนังที่หุ้มก้านยังไม่เปิด ตำแหน่งจับ10และ2นาฬิกาหนังยังไม่ถลอก โดยรวมสวยคร๊าบ..

พี่พีก็.... ละเอียดจัง ไช่กุญเเจบ้านจริงๆครับ กลัวลืมเลยไส่ติดกับกุญเเจรถไว้ครับพี่ ที่พี่พี เห็น ถูกหมดเลย ชั่งสังเกตุสุดยอดครับพี่ ของเเท้เทียม มันก็มีผลทางจิตใจคนไช้จริงๆ ด้วยเนาะ พี่พี ผมกลัวโดนเค้าหลอกมาครับ ยังไงก็ขอบคุณมากครับผม

ดึง พลั๊ก  หลุดมาทั้งแร็ค เวนกำ

สรุป พวงมาลัยแท้ แต่แร็คพัง   ฮิฮิ

ปล.  ผมก็ว่างั้น ลองดึงๆดันๆดู  ขนาดของติดรถมันยังไม่สะดุ้งเลย
5555555555 ลองแล้วครับ ไม่เบี๊ยวเหมือนในคลิป
ปลอมครับ

มาขายให้ผมดีกว่า อิอิ

น้าได้มาเท่าไร
ของน้านัทก็สวยแล้วครับ เเหม๋ ..ไส่ทำไมของเก๊555555
 ฮากลิ้ง สุดยอด คำนับ คำนับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์