AE. Racing Club
01 กรกฎาคม 2024 16:08:31 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เจอพวกโรคจิตอีกแล้ว...  (อ่าน 4597 ครั้ง)
OAT_P.D.
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

เอ อี สี ฟ้า ... หลัง คา มี รู ... อยู่แถวรังสิต

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« เมื่อ: 16 มีนาคม 2012 09:22:20 »

ปิดปาก
เมื่อคืนเจอพวกโรคจิตโทรเข้าเครื่องแฟนตอนดึก 2-3 ครั้ง ทีแรกจะคิดว่าลูกค้า แต่ลูกค้าบ้าอะไรจะโทรมาดึกป่านนี้ เลยไม่รับแต่ไม่ได้คิดอะไร เช้ามาโทรมาอีก แฟนผมก็รับ มันบอกว่า.....ตูดหน่อย แฟนผมเลยด่าไปหลายยก เดี๋ยวก็คงโทรมาอีก ก่อนหน้านี้ก็มีโทรมารายนึง หาว่าผมไปเป็นกิ๊กกับแฟนมัน ทำเอาผมกับแฟนทะเลาะกันยกใหญ่คราวนี้มาอีกแล้ว จะทำไงดีครับกับไอ้พวกนี้.... เอ่อ.. เบอร์มัน 088-8828077  ไม่ไหวแล้ว...

ยาง แม็ก น๊อตแต่ง สเปอร์เซอร์ อะแดปเตอร์ ราคาถูก
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=130166.new
keng110 >SZ<
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

20V inside

« ตอบ #1 เมื่อ: 16 มีนาคม 2012 09:32:18 »

มันจิตรมาเราจิตรกว่าใส่มันเลย ดูซิใครจะแน่กว่ากัน เป็นฟืนเป็นไฟ

มีงานให้กลุ้ม ดีกว่ากลุ้มเพราะไม่มีงาน
jimnaruto
มือใหม่หัดซิ่ง
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 16 มีนาคม 2012 09:35:50 »

มันบ้ามาต้องบ้ากลับให้หนักกว่า รับรองหายไปเลย
S u r a n a y ™

...รามอินทรา พาเพลิน...

« ตอบ #3 เมื่อ: 16 มีนาคม 2012 09:39:15 »

ผมก็เจอนะ ... ที่อันนี้เจอกับตัวผมเอง

จิตแบบว่าโทรมาแล้วเงียบ แล้วก็ส่ง SMS มาด่า

แต่งรถสภาพ..ซิ่ง แต่ผมวิ่งแบบหวานเย็นนะคร๊าบ
แต่งไว้วิ่ง แต่งไว้ซิ่ง ... แต่งไว้คุย !!
Pencom.CZ 49
AE Racing Club Staff

นู๋คุณ รักในหลวง

« ตอบ #4 เมื่อ: 16 มีนาคม 2012 09:49:23 »

โทรมาก็กดรับแล้ววางทอสับทิ้งไว้เลย ให้มันเปลื่องค่าโทรเล่นๆ แฮร่ๆๆๆๆ ไม่ก็เปิดเสียงในหนังโป๊ให้มันฟัง เอิ๊กๆ

** 35ํ vol. **
** 4ทุ่มท่าพระ **
KKK_KKK

« ตอบ #5 เมื่อ: 16 มีนาคม 2012 09:55:05 »

เดี๋ยวผมลองโทรหาดีกว่าช่วงนี้ถ่ายไม่ค่อยออก เหอๆๆ
S u r a n a y ™

...รามอินทรา พาเพลิน...

« ตอบ #6 เมื่อ: 16 มีนาคม 2012 09:55:31 »

โทรมาก็กดรับแล้ววางทอสับทิ้งไว้เลย ให้มันเปลื่องค่าโทรเล่นๆ แฮร่ๆๆๆๆ ไม่ก็เปิดเสียงในหนังโป๊ให้มันฟัง เอิ๊กๆ

ให้มันฟังเสียงหนังโป๊ แล้วเราก็นั่งดูภาพ ใช่มั้ยครับน้าไผ่  ซุบซิบ

แต่งรถสภาพ..ซิ่ง แต่ผมวิ่งแบบหวานเย็นนะคร๊าบ
แต่งไว้วิ่ง แต่งไว้ซิ่ง ... แต่งไว้คุย !!
~ Funky_nu_NoO :

: ถ้าไม่รีบ ทำไมไม่ออกพรุ่งนี๊ !!!!

« ตอบ #7 เมื่อ: 16 มีนาคม 2012 10:04:36 »

เบอร์ผิดรึเปล่าครับท่าน ไม่มีข้อมูลอ่ะ  ตาปริบๆ

http://www.checkber.com/default.asp?q=0888828077

ยังไงก็เอาใจช่วยครับ เคยเจอเหมือนกัน รู้ทั้งรู้ว่าคนเค้ามีผัวแล้วยังโทรมาหา (ตอนนี้จัดการไปแล้ว)  ถอนหายใจ

PAtIPUT

AT190

« ตอบ #8 เมื่อ: 16 มีนาคม 2012 10:44:37 »

น้าครับ ผมเจอเหมือนกันครับ เมื่อกี้เลย ผมตัดสายมันทิ้งไปเมื่อกี้เอง

อดีตขับ AE ปัจจุบันขับ AT
silpasuvan<NC.Z>

« ตอบ #9 เมื่อ: 16 มีนาคม 2012 10:49:24 »

อย่างนี้พวกเราทุกคนต้องโทรไปแกล้งคืนครับ ซุบซิบ  ฮากลิ้ง

ซิลิโคนสีปัดน้ำฝน"พร้อมส่งลงทะเบียนฟรี"จร๊า http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=105690.msg1832559#msg1832559

ล้อแม็กมือ2 & กะทะ15 4รู100 800บ. http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=154592.new#new

รวมของขายล้อมือ2 http://www.facebook.com/SilpasuvanWheel
Pencom.CZ 49
AE Racing Club Staff

นู๋คุณ รักในหลวง

« ตอบ #10 เมื่อ: 16 มีนาคม 2012 11:07:06 »

ให้มันฟังเสียงหนังโป๊ แล้วเราก็นั่งดูภาพ ใช่มั้ยครับน้าไผ่  ซุบซิบ

ไม่ไหวแล้ว... ไม่ไหวแล้ว...

** 35ํ vol. **
** 4ทุ่มท่าพระ **
$on_Ae90
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #11 เมื่อ: 16 มีนาคม 2012 11:17:35 »

อันนี้มันคงดทรมาฟังทุกวันอะครับ แนะนำเอาเบอร์ไปโพสในเว็บแล้วเขียนว่าอยากโน้นอยากนี้ สะใจแน่นอน
PK_VESPA
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

Classic Vespa

« ตอบ #12 เมื่อ: 16 มีนาคม 2012 12:31:51 »

อันนี้มันคงดทรมาฟังทุกวันอะครับ แนะนำเอาเบอร์ไปโพสในเว็บแล้วเขียนว่าอยากโน้นอยากนี้ สะใจแน่นอน
ผมเคยเจอ โทรมาเสียง ร้องครวญ คราง มาเลยครับ ซี๊ดซาดๆๆๆ เหมือนกินของเผ็ด ผมก็เลยเปิดลำโพงให้พี่่ๆที่ทำงานฟัง ฮากันใหญ่เลยครับ และก็มีแบบเดียวกับ พี่เจ้าของกระทู้เลยครับ โทรมาบ่อยก็กดรับสายแล้วก็วางเอาไว้เฉยๆ เดี๋ยวมันเบื่อก็เลิกไปเองครับ

eagle44z

« ตอบ #13 เมื่อ: 16 มีนาคม 2012 12:38:17 »

แต่ผมเจอแบบ เลขบัญชีคุณโดนระงับเนื่องจากคุณมีภาษี...........ให้คุณมาทำการติดต่อที่หน้าตู้ ขอชื่อ.......อ่าว..แล้วผมเลยถามกลับไป แล้วมรึงโทรมาหาผมไม่รู้ว่าผมคือใคร แล้วไง เลยบอกไปว่าเดียวผมไปถามพี่ดูก่อน พี่ผมเป็น ตร. อ้างไป มันวางเลย โทรกลับก็ไม่ติด

ปล ถ้าเจออย่างนี้อย่าไปตกใจ ผมไปถามที่ธนาคารแล้วนะครับ จะไม่มีบริการโทรมาบอกครับ ต้องแจ้งทางจดหมายครับ
OAT_P.D.

เอ อี สี ฟ้า ... หลัง คา มี รู ... อยู่แถวรังสิต

« ตอบ #14 เมื่อ: 16 มีนาคม 2012 19:45:11 »

มันดันโทรเข้าเครื่องแฟนผมอะดิครับ เครื่องผมเองไม่เท่าไหร่...โทรกลับไปหามัน มันเจือกดันไม่รับ...

ยาง แม็ก น๊อตแต่ง สเปอร์เซอร์ อะแดปเตอร์ ราคาถูก
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=130166.new
OAT_P.D.

« ตอบ #15 เมื่อ: 16 มีนาคม 2012 19:48:04 »

เบอร์ผิดรึเปล่าครับท่าน ไม่มีข้อมูลอ่ะ  ตาปริบๆ

http://www.checkber.com/default.asp?q=0888828077

ยังไงก็เอาใจช่วยครับ เคยเจอเหมือนกัน รู้ทั้งรู้ว่าคนเค้ามีผัวแล้วยังโทรมาหา (ตอนนี้จัดการไปแล้ว)  ถอนหายใจ

ไม่น่าผิดนะ แฟนเอามาให้แล้วบอกจัดการให้หน่อย หลายรอบแล้ว แถมมาว่าเราอีก ไปแอบทำอะไรไว้รึป่าว ว่าไปนู่นงานเข้าตรูอีก...เซ๊ง..

Djpog_TФCФβů

...............

« ตอบ #16 เมื่อ: 16 มีนาคม 2012 19:55:19 »

เบอร์สวยด้วย

เว็บเช็คเบอร์ไม่ได้อัพเดทนานแล้วครับ

UltraKw@nG

น้ำใจให้เท่าไหร ไม่มีวันหมด!

« ตอบ #17 เมื่อ: 16 มีนาคม 2012 20:10:44 »

เป็นผมจะคุยด้วยเลย ประมาณว่ามาเลยๆเรากำลังหิวถั่วดำพอดี อะไรประมาณนั้นจะดูดให้หายเบื่อเลย

หรือไม่ก็ให้แฟนทำเป็นคุยแล้วนัดสถานที่เจอ แล้วก็พาพวกไปจัดการ หรือพากระเทยไปจัดการ

jeabb_26
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

พิทักษ์แดนใต้

« ตอบ #18 เมื่อ: 16 มีนาคม 2012 21:22:57 »

เดี๋ยวจะลองโทรดู มันก้ากับตำรวจทีมงานaeใหม ประกาศ

Alpha

Doraemon 3S

« ตอบ #19 เมื่อ: 16 มีนาคม 2012 22:11:43 »

ผมก็เจอเมื่อไม่กี่วันมานี้ครับ
 แต่อันนี้คือผมไปหาเรื่องใส่ตัวเองแหละ

คือไปจีบน้องคนนึง แล้วพอโทรไปคุยกัน
 ปรากฎว่าตัวจริงหยาบคายกว่าที่คิดไว้เยอะครับ
 เช่น กำลังคุยๆกัน แล้วมีพ่อค้าในเว็บโทรมา(ผมไปสั่งของไว้) ผมก็สลับสายไปคุย
 พอสลับกลับมาโดนตะคอกใส่ว่าจะแต่งรถอะไรนักหนา (อ้าว รถกรูตังกรู หนักอะไรเมิงวะ)

ก็เลยตัดสินใจชิ่งดีกว่า
 เท่านั้นแหละครับ มาเลย โทรศัพท์มาแบบเช้า-กลางวัน-เย็น-ก่อนนอน
 ยิงมาวันนึงไม่ต่ำกว่า 40 ครั้งครับ เรียกว่าไม่ต้องทำอะไรกันเลยล่ะ

สุดท้ายผมต้องพึ่ง Call Center โทรไปให้บล๊อคเบอร์นี้ครับ ยกธงขาว

EE90 Chaser Edition
หน้า: [1] 2  »    ขึ้นบน
  พิมพ์