AE. Racing Club
22 กันยายน 2024 15:38:06 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญ 24-25 มี.ค.2555 นี้ กิจกรรม "มอบของให้น้อง" รร.บ้านพุเค็ม อ.แก่งกะจาน  (อ่าน 5296 ครั้ง)
บอยแมลงสาบ \../
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

อยากซิ่ง..ต้องจิ้มเอง

« เมื่อ: 22 มีนาคม 2012 09:45:05 »

จากที่ได้เลื่อน กิจกรรมดังกล่าวมาต้ังแต่วันที่ 22 ตุลาคม 2554  เนื่องจากทางโซนประสบปัญหาน้ำท่วม ยกธงขาว

ณ.เวลานี้ เราพร้อมแล้ว จึงได้กำหนดวันที่ 24 มีนาคม 2555 เป็นวันทค่เราจะไปทำกิจกรรม "มอบของให้น้อง" ที่โรงเรียน บ้านพุเค็ม อ.แก่งกระจาน จ.เพชรบุรี

จึงอยากเชิญชวนเพื่อนๆท่านใดสนใจร่วมเดินทางไปเป็นเกียรติในการมอบของให้ครั้งนี้กก้วยกันครับผม

ซึ่งตอนนี้ รวบรวมเงินทุนช่วยเหลือทางการศึกษาได้แล้ว 6x,xxx บาท อุปกรณ์การศึกษา อุปกรณ์กีฬา เสื้อผ้า จากเพื่อนๆ พี่น้อง ทั้งในเออีฯ และเพื่อนๆ พี่น้องภายนอกคลับ

ขอขอบพระคุณทุกท่านมากคับ คำนับ

กระทู้นี้สามารถลงชื่อว่าจะบริจาคของอะไรเพิ่มเติ่มก็ได้ครับ เช่น

1.ขนมปี๊บ - อาจารย์เล่าให้พวกเราฟังว่า ปกติเด็กจะดื่มนมโรงเรียนอย่างเดียวตอนบ่าย (รสชาติจืดสนิท เด็กจะไม่ชอบดื่มเลย) หลังจากที่มีผู้มาบริจาคขนมบี๊บเด็กก็จะมีขนมกินคู่กับนมโรงเรียน ซึ่งเด็กจะมีความสุขมากครับ ที่ได้มีขนมกิน คู่กับนมแสนจืด

2.แบบเรียนเครื่องเขียน  หนังสือเก่า หนังสืออะไรก็ได้ครับ  เอาแบบเสริมทักษะ ในการคิด  การอ่านง่ายๆ หรือแบบเรียนต่างๆ ซึ่งทางโรงเรียนมีห้องสมุดแต่หนังสือน้อยมากครับ

3.อะไรก็ได้ครับแล้วแต่ทุกท่านที่จะนำมาบริจาคให้เหมาะสมและสมควรที่จะให้ใช้กับทางโรงเรียนได้

"บางสิ่งบ่างอย่างสำหรับเราเพียงเล็กน้อย...แต่มันจะไปสร้างรอยยิ้มและความสุขให้กับน้องๆได้มากมาย"

รายละเอียดจากความเดิม
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=97044.0

กำหนดการเดินทางครับ

เสาร์ที่ 24 มีนา  รวมพลที่ทำการโซน 9.00 น   ทำการล้อหมุน 9.30 น  ท่านใดติดธุระมาไม่ทัน สามารถเดินทางตามไปได้ครับ ( เด่วจะจอดรอครับ ) ท่านที่จะไปมีดังนี้ครับ
1. น้าบอย
2. น้าบี โซนศรี
3. น้าใต้ + เพื่อน 2 ท่าน
4. น้าบอล
5. น้าเสก
6. น้าโจ้ + แม่ + ภรรยา + ลูกชาย
7. น้าต่าย
8. น้าบิ้ก
มีท่านใดจะเพิ่มเติมหรือมีผู้ติดตามเพิ่มแจ้งไว้เลยครับ ขอบคุณครับ « แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มีนาคม 2012 21:17:11 โดย ลุงเทิ้ม

คำนับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มีนาคม 2012 10:36:24 โดย Ae.RaNgSiT.GzE » บันทึกการเข้า

MR_C_ รักในหลวง
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ร่วมสร้างสรรค์ ร่วมแบ่งปัน น้ำใจ ใช้ไม่เคยหมด

« ตอบ #1 เมื่อ: 22 มีนาคม 2012 09:59:21 »

สุดยอด ประกาศ

เคลิ้มสมาคม ™

หล่อไม่จริง ก็เลยหยิ่งไม่เป็น...

« ตอบ #2 เมื่อ: 22 มีนาคม 2012 10:02:06 »

สุดยอด คำนับ

" ~ หาเรื่องเที่ยว ~ "
ntp@wz

« ตอบ #3 เมื่อ: 22 มีนาคม 2012 10:16:50 »

ตะวันตกทั้งโซนก้ออยู่ที่เพชรฯอ่ะ   ไปงานบวชน้องในโซนกันหมด

หอยน้อยๆ  สร้างฝันได้  
วาง & วาย by ntp@wz
รับแก้ไขแอร์ไม่เย็น เย็นสู้แดดไม่ได้ อาการต่างๆของเออี
0867590745 พื้นที่ สมุทรสาคร นครปฐม ราชบุรี สมุทรสงคราม และใกล้เคียง
ล้าง แก้ไข แอร์บ้าน รถยนต์ ราคากันเอง
แอ๊ด@พระนคร

ดูแต่ตาวาจาอย่าเป็นเซียน

« ตอบ #4 เมื่อ: 22 มีนาคม 2012 10:27:42 »

น่าสนครับ

« ตอบ #5 เมื่อ: 22 มีนาคม 2012 10:30:46 »

ร่วมเดินทางไปมอบของให้น้องๆกันน่ะครับ "ไปดูรอยยิ้มน้องๆกัน" ไปเช้าเย็นกลับก็ได้ ไปค้างคืนเราก็มีที่พักรองรับครับผม

bever MuMu.SZ
AE Racing Club Staff

ผมไม่ได้บ้ากาม..แค่มี..ไวอากร้า....ในรถเสมอ :-)

« ตอบ #6 เมื่อ: 22 มีนาคม 2012 11:26:39 »

มีเพิ่มเติมครับ ลูกตะกร้อ3ลูก ลูกเปตอง2ชุด ซองมีซิปใส่ปากกาดินสอครับ สมุดเล็กน้อย หนังสือขายหัวเราะ  คำนับ

COROLLABOY

I มิถุนา ing = ฉันกำลัง JUN งงปะ กิกิ

« ตอบ #7 เมื่อ: 22 มีนาคม 2012 11:30:16 »

สุดยอด

อยากได้ท่อไอเสียโทรมา 084-3608339
https://www.facebook.com/BestThorThep
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=108304.0
สันต์ครับ

« ตอบ #8 เมื่อ: 22 มีนาคม 2012 11:44:20 »

เลิศๆ งานบุญ คอเเรงทำบุญกันมากๆนะครับ ประกาศ ประกาศ ประกาศ

OAT AE101

« ตอบ #9 เมื่อ: 22 มีนาคม 2012 12:32:48 »

สุดยอด สุดยอด

« ตอบ #10 เมื่อ: 22 มีนาคม 2012 13:06:04 »

มีเพิ่มเติมครับ ลูกตะกร้อ3ลูก ลูกเปตอง2ชุด ซองมีซิปใส่ปากกาดินสอครับ สมุดเล็กน้อย หนังสือขายหัวเราะ  คำนับ

ขอบคุณแทนน้องๆมากๆครับน้าบี เดี๋ยวจัดหนักให้ อิอิ

« ตอบ #11 เมื่อ: 22 มีนาคม 2012 13:07:32 »

ตะวันตกทั้งโซนก้ออยู่ที่เพชรฯอ่ะ   ไปงานบวชน้องในโซนกันหมด

ยังไง ที่ไหน ถึงเมื่อไหร่ และจะได้เจอกันบ้างไหม

S u r a n a y ™

...รามอินทรา พาเพลิน...

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #12 เมื่อ: 22 มีนาคม 2012 13:08:38 »

สุดยอด

แต่งรถสภาพ..ซิ่ง แต่ผมวิ่งแบบหวานเย็นนะคร๊าบ
แต่งไว้วิ่ง แต่งไว้ซิ่ง ... แต่งไว้คุย !!
stamp

ทุกสิ่งในโลกรักได้แต่อย่าหลง

« ตอบ #13 เมื่อ: 22 มีนาคม 2012 13:21:33 »

คำนับ คำนับ ขนมที่เตรียมไว้ครับ ยังไงแวะมารับไปด้วยครับ ขอบคุณครับ ยังมีอีกนิดหน่อยไม่ได้ถ่ายมาครับ คำนับ คำนับ

คำนับ คำนับออย้ำครับไม่ใช่ของผมคนเดียวนะครับที่จัดซื้อมาอะครับมีพี่ๆน้องนอ้งวร่วมด้วยครับ คำนับ คำนับ

ยังไงได้บุญร่วมกันครับ ที่ให้เบอร์ใต้ไว้อะครับ ถึงแล้วยังไงโทรมานัดรับของด้วยครับ

โตโยต้า กลีบดอกไม้  toyota corolla  トヨタカローラ
ออกแบบตกแต่งลายรถ ฝลัช เคฟล่า ลายสวยงามครับ
http://www.facebook.com/tatae.ta
ntp@wz

« ตอบ #14 เมื่อ: 22 มีนาคม 2012 14:09:48 »

ยังไง ที่ไหน ถึงเมื่อไหร่ และจะได้เจอกันบ้างไหม

ผมว่าผมจะไปแต่เช้านะน้า  แล้วก้ออยู่ทั้งคืน   เช้าบวชเสร็จ  แล้วก้อไม่รู้ไปไหนต่ออ่ะ

หอยน้อยๆ  สร้างฝันได้  
วาง & วาย by ntp@wz
รับแก้ไขแอร์ไม่เย็น เย็นสู้แดดไม่ได้ อาการต่างๆของเออี
0867590745 พื้นที่ สมุทรสาคร นครปฐม ราชบุรี สมุทรสงคราม และใกล้เคียง
ล้าง แก้ไข แอร์บ้าน รถยนต์ ราคากันเอง
ป้านู๋อ้อ_TZ#051
AE Racing Club Staff

สังกัด โซนธนบุรี

« ตอบ #15 เมื่อ: 22 มีนาคม 2012 14:22:19 »

อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ  คำนับ

โซนธนขอร่วมบริจาคขนมปี๊บ - เครื่องเขียน สมุด - หนังสือเก่า ๆ ด้วยนะคะ  คำนับ

---  อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน อยากถึงฝันต้องอดทน ---
stamp

ทุกสิ่งในโลกรักได้แต่อย่าหลง

« ตอบ #16 เมื่อ: 22 มีนาคม 2012 14:27:46 »

ผมว่าผมจะไปแต่เช้านะน้า  แล้วก้ออยู่ทั้งคืน   เช้าบวชเสร็จ  แล้วก้อไม่รู้ไปไหนต่ออ่ะ
นั้นเตรียมหาที่แซดต่อและช่าง

โตโยต้า กลีบดอกไม้  toyota corolla  トヨタカローラ
ออกแบบตกแต่งลายรถ ฝลัช เคฟล่า ลายสวยงามครับ
http://www.facebook.com/tatae.ta
อิชิตัน underbrain

มาแว้วววว...คร๊าบบบบบ

« ตอบ #17 เมื่อ: 22 มีนาคม 2012 15:14:20 »

คำนับ คำนับ ขนมที่เตรียมไว้ครับ ยังไงแวะมารับไปด้วยครับ ขอบคุณครับ ยังมีอีกนิดหน่อยไม่ได้ถ่ายมาครับ คำนับ คำนับ

คำนับ คำนับออย้ำครับไม่ใช่ของผมคนเดียวนะครับที่จัดซื้อมาอะครับมีพี่ๆน้องนอ้งวร่วมด้วยครับ คำนับ คำนับ

ยังไงได้บุญร่วมกันครับ ที่ให้เบอร์ใต้ไว้อะครับ ถึงแล้วยังไงโทรมานัดรับของด้วยครับ

ครับ ได้ครับเด๊๋ยวผมจะรบกวนโทรพี่โซนตะวันตก เมื่อไปใกล้ถึงนะครับ

« ตอบ #18 เมื่อ: 22 มีนาคม 2012 15:19:27 »

อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ  คำนับ

โซนธนขอร่วมบริจาคขนมปี๊บ - เครื่องเขียน สมุด - หนังสือเก่า ๆ ด้วยนะคะ  คำนับ

ผมขอขอบคุณโซนธนบุรีที่บริจาค ขนม เครื่องเขียน   และเมื่อก่อนป้ออ้อกับเพื่อนๆที่โซนธนบุรี เคยบริจาคเงินโซนและเสื้อ 84 พรรษา  มายังอยู่ครับกำลังจะไปแล้วครับ

พี่ออ จะให้ไปเอายังไงอะครับขนมกับเขียนเครื่องครับพี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มีนาคม 2012 15:22:38 โดย อิชิตัน underbrain » บันทึกการเข้า

« ตอบ #19 เมื่อ: 22 มีนาคม 2012 15:25:58 »

และยังมีพี่แอนโซนแจ้งสุดสวย  และก็พี่ๆโซนศรีนครินทร์ที่แสนน่ารักทุกท่านที่ช่วยเหลือกันมาตลอดครับ ได้เวลาแล้วครับขอให้บุญทั้งหมดส่งผลให้เจริญ รวย ปลอดภัย โชคดีครับ

ติดต่อผมได้ครับ  080-0422874 แล้วเจอกันงาน Drag วันที่ 1 เมษายน ครับ เต้นระบำ เต้นระบำ ได้โปรด.. คำนับ คำนับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มีนาคม 2012 15:28:44 โดย อิชิตัน underbrain » บันทึกการเข้า

หน้า: [1] 2  »    ขึ้นบน
  พิมพ์