AE. Racing Club
19 ตุลาคม 2024 16:21:05 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามเพื่อนสมาชิกว่ากันชนรุ่นนี้เรียกว่าอะไรครับ  (อ่าน 3428 ครั้ง)
TU AE101
นักแข่งมือสมัครเล่น

083-0055729

« ตอบ #20 เมื่อ: 14 เมษายน 2012 22:11:10 »

แล้วหน้าvipแบบไฟเบอร์จะมีทำขายมั้ยครับถ้ามีประมาณเท่าไหร่ครับ
ของแท้ราคาแรงมากๆ
vattana
มือเก่าหัดแข่ง

THAI ARMY

« ตอบ #21 เมื่อ: 15 เมษายน 2012 07:12:35 »

ตอบไม่ตรงคำถามเลยครับ....ช่วยตอบใหม่ครับ...

สเกริต์ข้างใส่ของ วิไอพี คับส่วนหลังแล้วแต่จ้ดสรร ตามงบคับ

คุณนัทเค้าก็ตอบแล้วนิครับ หน้า vip ส่วนใหญ่ก็ใส่สเกิร์ตข้าง vip ถ้าไม่รู้จัก เลื่อนขึ้นไปดูด้านบน แบบรูปน้าเต้ยคันสีแดงอ่ะครับ

ลิ้นหลังก็แล้วแต่ชอบครับ จะลาย bz หรือ g ทัวริ่ง ลองไปหาดูหน้าขายอ่ะครับ มีทั้งแท้และไฟเบอร์
ขอโทษครับ...อ่านไม่ละเอียด,,ขอบคุณมากครับคุณPonD

5th.INF.DIV.AVN.CO.
pun1027
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

Coming Soon !!!

« ตอบ #22 เมื่อ: 16 เมษายน 2012 07:41:26 »

แล้วหน้าvipแบบไฟเบอร์จะมีทำขายมั้ยครับถ้ามีประมาณเท่าไหร่ครับ
ของแท้ราคาแรงมากๆ
ทำไฟเบอร์ออกมาก็ไม่คุ้มครับหาสปอตไลท์ ตะแรงอีก อยากครับทำได้อย่างมากก็แค่โครงกันชน

ตอบไม่ตรงคำถามเลยครับ....ช่วยตอบใหม่ครับ...

สเกริต์ข้างใส่ของ วิไอพี คับส่วนหลังแล้วแต่จ้ดสรร ตามงบคับ

คุณนัทเค้าก็ตอบแล้วนิครับ หน้า vip ส่วนใหญ่ก็ใส่สเกิร์ตข้าง vip ถ้าไม่รู้จัก เลื่อนขึ้นไปดูด้านบน แบบรูปน้าเต้ยคันสีแดงอ่ะครับ

ลิ้นหลังก็แล้วแต่ชอบครับ จะลาย bz หรือ g ทัวริ่ง ลองไปหาดูหน้าขายอ่ะครับ มีทั้งแท้และไฟเบอร์
ขอโทษครับ...อ่านไม่ละเอียด,,ขอบคุณมากครับคุณPonD
ส่วนใหญ่ก็ใส่สเกริ์ตตามที่ญี่ปุ่นใส่กันน่ะครับเข้ารูปดีไม่เตี้ย แนบกับตัวรถดูแลง่ายเพราะไม่มร่องลึก

หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์