AE. Racing Club
19 กันยายน 2024 23:37:16 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2] 3 4  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเลือกที่เรียนหน่อยครับ ม.กรุงเทพ กับม.รังสิต  (อ่าน 24019 ครั้ง)
C.N.C. BODYPART
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ความสำเร็จอยู่ที่ " การกระทำ " ไม่ใช่ " คำอธิษฐาน

« ตอบ #20 เมื่อ: 17 เมษายน 2012 13:09:18 »

ม.รังสิตเลยครับ สาวตรึม ผมอยู่ใกล้ๆ เด๋วผม ผมพาไปเสียคน แฮะๆๆๆๆ

เมื่อวานเข้าไปกับแฟนครับ มีคนไปสมัครเยอะมากเลยครับ

ผมว่าอยู่ที่ น้าเลยครับ ชอบที่ไหน   เรียนที่ไหนก็เหมือนกัน ขอให้เราตั้งใจครับ  สู้ๆๆครับ 

N@MIN
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ได้แค่ไหน...เอาแค่นั้น

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #21 เมื่อ: 17 เมษายน 2012 13:09:38 »

2ที่นี้ ไม่น่าคิดมาก มันไม่ไกลกัน เรียน มอกรุงเทพ ยังไปนั่งกินแถว มอรังสิต บ่อยๆเลย  ฮากลิ้ง

กำลังตั้งชื่อ
Zest Up
ขายของนิดหน่อยครับ
gamelovezaa01
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #22 เมื่อ: 17 เมษายน 2012 13:25:52 »

ที่ไหนดีล้ะ   

เวียนหัว เวียนหัว เวียนหัว เวียนหัว เวียนหัว

ที่ไหนจบง่ายกว่า  แล้วเวลาทำงานที่ไหนได้เปรียบกว่า  แหะ.. แหะ..
^^__^^ ลั้นลา

คนมันโง่อะ ทำไงได้ จริงใจ แต่แสดงออกไม่เป็นมีอะไรม่ะ

« ตอบ #23 เมื่อ: 17 เมษายน 2012 15:33:48 »

ดีทั้งคู่ครับแต่เป็นผม ก็ ม.กรุงเทพ เพราะข้าวขาหมูทอดกรอบอร่อยดีกิน มา5ปีไม่เคยเบื่อ อิ อิ เกี่ยวไหมเนี้ย ปัจจุบันไม่รู้ว่าร้านยังอยู่ป่าว 555

ลูกสาวจอมซ่า กับป๋าป๊า หน้าแมว  =^^___^^= เหมียวๆๆๆ
Kadoadz
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

....ไม่มีความลับบนโลก....

« ตอบ #24 เมื่อ: 17 เมษายน 2012 15:42:09 »

เลือกยากครับ
ตอนนี้คุณภาพไม่ต่างกันครับ
บางวิชา อาจารย์เป็นคนเดียวกันด้วยซ้ำ

แต่ผมจบ ABAC น่ะ ตอนแรกเรียน ม.กรุงเทพ ด้วยครับ อิอิ

ไม่มีความลับบนโลก 1997 - 2014 with 300,000 km ++
Overhual @ 12 DEC 2013
Millions Thanks Madam Blue

New Version Sprinter111 GT with 4AGE 20V 6 CARBON CEVLAR

« ตอบ #25 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 17:28:02 »

งอแง งอแง งอแง งอแง
ksd.

ขายล้อมือ1/2

« ตอบ #26 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 17:49:51 »

เคยเรียนม.รังสิตจ้าใจไม่รัก ไม่มันส์  ไปจบก่อสร้างอ่ามันส์โคตรๆ
runae101

"Well done is better than well said."

« ตอบ #27 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 18:20:47 »

ลองเข้าไปดูสถานที่เรียน ทั้ง 2 ที่ดูก่อนก็ได้ครับ ^^ บรรยากาศ สิ่งแวดล้อม ความรู้สึก ว่าเราชอบแบบไหน ถ้าเกิดว่าใช่แล้วจริงๆ ยังไงก็ใช่ ครับ  

ผมก็เรียนเคย เรียนบริหารคอมครับ แต่ตอนนี้ย้ายมาอยู่ การจัดการแล้ว  แหะ.. แหะ..  แหะ.. แหะ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 เมษายน 2012 18:23:27 โดย runae101_TФCФβů » บันทึกการเข้า

สั่งซื้อ-ประมูล สินค้าขนาดเล็ก และ ขนาดกลาง ราคาเป็นกันเอง

~RETRO RACE...つづく

ไข่ยานใส่JICไข่กระดิกใส่Tein

« ตอบ #28 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 19:00:40 »

เอกชนดีสุด ให้ Abac เลย ยากแน่นอน แต่ก็มีคุณภาพสุดๆเหมือนกัน
ม กรุงเทพผมว่ารองลงมาเลย  เกรดไม่ปล่อยง่ายๆ เรียนยากนะครับ

แถมจะลงวิชา ทีนึง แย่งกันสุดๆ   บางวิชาเปิดเทอมเดียว  ถ้าsection เต็มก็ จบชีวิตเลยครับ
ถ้าเรียนเล่นๆ ไม่แนะนำครับ

ม รังสิต ยังหยวนๆ นะครับ แต่ ก็ มีติิดโปรเหมือนกันไม่ได้ง่ายซะทีเดียว แต่ไม่ยากเท่า ม กรุงเทพ  
การลงทะเบียนสบายๆกว่าเยอะ

ฝากรูป>> http://image.ohozaa.com/
อยากทำCabonสวยๆ 
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=110314.0
อะไหล่ของแต่งจากญี่ปุ่น
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=112902.0
'ฟะฟะฟะเฟิร์น.TФCФβů'
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

FERN Tocobu ☆★

« ตอบ #29 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 19:32:59 »

เรียน บริหาร ม.กรุงเทพ ค่ะ แต่การตลาด

เราไม่รู้ว่า ม.รังสิตเป็นไงบ้างนะคะ แต่ที่แน่ๆเรียน ม.กรุงเทพ ไม่มีผิดหวังแน่นอน
ตามคอนเซ็ป เป็นมากกว่ามหาลัย แต่ขึ้นอยู่กับคนว่าจะให้มันมากกว่ายังไง
มองแบบสาระ จบบริหารที่นี่น่าภูมิใจแน่นอนค่ะ
ด้านสภาพแวดล้อม ม.กรุงเทพ อาจดูกว้างกว่า facilityอาจดีกว่า(รึเปล่า? ไม่เคยเข้าไปเดินที่นั่นซะด้วย) เพื่อนฝูง พี่น้องสนุกสนาน

สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น ,, ลองแวะไปดู ม.รังสิต แล้วก็ เข้ามาดู ม.กรุงเทพ ได้ค่ะ
เรียนที่ไหนก็เหมือนกันนะคะ อยู่ที่ตัวเราล้วนๆ

สู้ๆค่ะ

อู๋ อยุธยา

« ตอบ #30 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 20:04:41 »

ถ้าถามผม ผมตอบแค่ว่า เลือกใกล้บ้าน เดินทางสะดวก

สถานศึกษาเป็นองค์ประกอบนึง ถ้าสถานศึกษาดี คนเรียนไม่เอาใจใส่ ไม่ตั้งใจเรียน ได้ปริญญาด้วยเครื่องถ่ายเอกสาร ไม่น่าภูมิใจเลย

ชื่อเสียงของสถานศึกษา มักจะเป็นปัจจัยที่คนเอามาตัดสินใจกัน แต่เวลาทำงานจริง ชื่อสถานศึกษา ไม่ได้การันตีว่าจะทำงานได้ หรือทำงานแล้วดี

คนจบแค่ ป.4 ประสบความสำเร็จเป็นเจ้าของกิจการเยอะแยะ จบตรี จบโทซะอีก ไปเป็นลูกจ้างกินเงินเดือนเค้า

นาน ๆ แวะมาที
KKK_KKK

« ตอบ #31 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 20:18:03 »

เคยคบกับแฟนเก่าเด็กมอกรุงเทพ เดี๋ยวลองไปจีบเด็กมอรังสิตดูก่อนค้าบ ฮิฮิ

« ตอบ #32 เมื่อ: 19 เมษายน 2012 06:53:08 »

ลองเข้าไปดูสถานที่เรียน ทั้ง 2 ที่ดูก่อนก็ได้ครับ ^^ บรรยากาศ สิ่งแวดล้อม ความรู้สึก ว่าเราชอบแบบไหน ถ้าเกิดว่าใช่แล้วจริงๆ ยังไงก็ใช่ ครับ 

ผมก็เรียนเคย เรียนบริหารคอมครับ แต่ตอนนี้ย้ายมาอยู่ การจัดการแล้ว  แหะ.. แหะ..  แหะ.. แหะ..

ผมเข้าไปดูแล้วครับ   ผมว่าพอๆ กันอ่าครับ  ตัดสินใจไม่ถูกเลยยย

เรียน บริหาร ม.กรุงเทพ ค่ะ แต่การตลาด

เราไม่รู้ว่า ม.รังสิตเป็นไงบ้างนะคะ แต่ที่แน่ๆเรียน ม.กรุงเทพ ไม่มีผิดหวังแน่นอน
ตามคอนเซ็ป เป็นมากกว่ามหาลัย แต่ขึ้นอยู่กับคนว่าจะให้มันมากกว่ายังไง
มองแบบสาระ จบบริหารที่นี่น่าภูมิใจแน่นอนค่ะ
ด้านสภาพแวดล้อม ม.กรุงเทพ อาจดูกว้างกว่า facilityอาจดีกว่า(รึเปล่า? ไม่เคยเข้าไปเดินที่นั่นซะด้วย) เพื่อนฝูง พี่น้องสนุกสนาน

สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น ,, ลองแวะไปดู ม.รังสิต แล้วก็ เข้ามาดู ม.กรุงเทพ ได้ค่ะ
เรียนที่ไหนก็เหมือนกันนะคะ อยู่ที่ตัวเราล้วนๆ

สู้ๆค่ะ

แล้วเเรียนเป็นไงบ้างครับ  อาจารย์ เพื่อน เป็นไงบ้างครับ

ถ้าถามผม ผมตอบแค่ว่า เลือกใกล้บ้าน เดินทางสะดวก

สถานศึกษาเป็นองค์ประกอบนึง ถ้าสถานศึกษาดี คนเรียนไม่เอาใจใส่ ไม่ตั้งใจเรียน ได้ปริญญาด้วยเครื่องถ่ายเอกสาร ไม่น่าภูมิใจเลย

ชื่อเสียงของสถานศึกษา มักจะเป็นปัจจัยที่คนเอามาตัดสินใจกัน แต่เวลาทำงานจริง ชื่อสถานศึกษา ไม่ได้การันตีว่าจะทำงานได้ หรือทำงานแล้วดี

คนจบแค่ ป.4 ประสบความสำเร็จเป็นเจ้าของกิจการเยอะแยะ จบตรี จบโทซะอีก ไปเป็นลูกจ้างกินเงินเดือนเค้า

ขอบคุณครับน้า  เจอทุกแถบทุกวันเลย  แถวๆ นครหลวง

เคยคบกับแฟนเก่าเด็กมอกรุงเทพ เดี๋ยวลองไปจีบเด็กมอรังสิตดูก่อนค้าบ ฮิฮิ

แล้วมีแฟนเป็นเด็กกรุงเทพเป็นไงครับน้า   เอิ๊กกกกกกก 55
golfer
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #33 เมื่อ: 19 เมษายน 2012 08:18:49 »

เอกชนดีสุด ให้ Abac เลย ยากแน่นอน แต่ก็มีคุณภาพสุดๆเหมือนกัน
ม กรุงเทพผมว่ารองลงมาเลย  เกรดไม่ปล่อยง่ายๆ เรียนยากนะครับ

แถมจะลงวิชา ทีนึง แย่งกันสุดๆ   บางวิชาเปิดเทอมเดียว  ถ้าsection เต็มก็ จบชีวิตเลยครับ

ม รังสิต ยังหยวนๆ นะครับ แต่ ก็ มีติิดโปรเหมือนกันไม่ได้ง่ายซะทีเดียว แต่ไม่ยากเท่า ม กรุงเทพ 

เห็นตั้งแต่กระทู้ที่แล้วครับสำหรับเรื่อง ม.รังสิต ผมถามนิดนึงว่าคุณเอาอะไรเป็นเกณฑ์ในการวัดว่า ม. อะไรดีกว่าหรือยากกว่า
คุณเรียนทั้ง2มหาวิทยาลัยหรือครับ
คราวที่แล้วก็โพสเกี่ยวกับเรื่องม.รังสิตจนเป็นประเด็นเล็กๆจนคนเค้าเริ่มไม่พอใจ
คุณก็ลบกระทู้ที่คุณโพสโดยไม่มีการกล่าวขอโทษ
ผมไม่ได้บอว่าม.อะไรดีกว่ากัน
แต่ผมจบ ม.รังสิตและก็มีหลายคนจบที่นี่
คุณคิดว่ายังไงกับการที่ผมมาอ่านกระทู้ที่คุณโพสว่าม.รังสิตไม่ดี
ผมมองว่าผมจบมาโดยภูมิใจในมหาลัยที่ผมเรียนแต่มีใครก็ไม่รู้มาโพสว่ามหาวิทยาลัยที่คุณเรียนและจบมา.........คิดเอาเองแล้วกันครับ

ในเว็บนี้ผมแทบไม่ได้โพสอะไรเพราะผมไม่ได้ใช้aeแต่แม่ผมเคยมีaeแล
ะผมก็เข้ามาอ่านนานมากแล้วครับที่ผมอยู่กับเว็บนี้
ผมอาจจะไม่รู้จักใครเวลาจะโพสอะไรผมก็จะคิดและไตร่ตรองก่อนที่จะโพส
เพราะการพิมพ์ไปโดยไม่คิดมันอาจจะทำให้เกิดผลตามมาโดยที่คุณไม่คาดคิดเหมือนกัน
จำไว้น่ะครับสถาบันใครใครก็รักครับ
อย่ามาปากดีพิมพ์เพราะความคึกคะนองหรือรักสถาบันที่เรียนจนมองไม่เห็นสถาบันอื่นครับ

ถ้าอยากต่อความยาวสาวความยืดก็พิมพ์ต่อไปครับแต่ตอนนี้ผมไม่ได้อยู่ที่ไทยคงออกไปพบหรือเจอคุณไม่ได้ถ้ามีการท้าทาย
แค่อยากจะเตือนว่าจะพิมพ์จะพูดอะไรควรจะใช้สมองก่อนปากหรือมือครับเพราะคงเห็นหลายๆกระทู้ที่ผ่านมาว่าเกิดอะไรกับพวกเกรียนหรือนักเลงคีย์บอร์ดครับ
golfer
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #34 เมื่อ: 19 เมษายน 2012 08:26:32 »

อีกนดนึงอะไรคือ หยวนๆสำหรับ ม.รังสิตครับ ผมอ่านแล้วขึ้นครับ

รังสิตทำให้ผมได้ทำงานในบริษัท ทำให้ผมมีเงินเดือน

อะไรคือหยวนๆครับ

ตอนนี้ผมบอกเลยน่ะครับตัวผมจบ ป.โท คณะบริหาร สาขาการตลาดจาก ม.เอเชียอาร์เนย์
ผมก็ไม่เคยเอามาเปรียบเทียบระหว่างสถาบันเพราะมันมีปัจจัยหลายๆอย่างมากำหนดรูปแบบของมหาวิทยาลัย

ส่วนตอนนี้ผมมาศึกษาอยู่ที่ต่างประเทศผมก็ไม่เคยเปรียบเทียบอีกเหมือนกัน
จำไว้น่ะครับของบางอย่างมันเป็นเรื่องละเอียดอ่อนอย่ามาพูดหรือพิมพ์พล่อยๆโดยไม่คิดครับ
~RETRO RACE...つづく

ไข่ยานใส่JICไข่กระดิกใส่Tein

« ตอบ #35 เมื่อ: 19 เมษายน 2012 15:15:27 »

ม กรุงเทพผมว่ารองลงมาเลย  เกรดไม่ปล่อยง่ายๆ เรียนยากนะครับ

แถมจะลงวิชา ทีนึง แย่งกันสุดๆ   บางวิชาเปิดเทอมเดียว  ถ้าsection เต็มก็ จบชีวิตเลยครับ

เห็นตั้งแต่กระทู้ที่แล้วครับสำหรับเรื่อง ม.รังสิต ผมถามนิดนึงว่าคุณเอาอะไรเป็นเกณฑ์ในการวัดว่า ม. อะไรดีกว่าหรือยากกว่า
คุณเรียนทั้ง2มหาวิทยาลัยหรือครับ
คราวที่แล้วก็โพสเกี่ยวกับเรื่องม.รังสิตจนเป็นประเด็นเล็กๆจนคนเค้าเริ่มไม่พอใจ
คุณก็ลบกระทู้ที่คุณโพสโดยไม่มีการกล่าวขอโทษ
แต่ผมจบ ม.รังสิตและก็มีหลายคนจบที่นี่
คุณคิดว่ายังไงกับการที่ผมมาอ่านกระทู้ที่คุณโพสว่าม.รังสิตไม่ดี
ผมมองว่าผมจบมาโดยภูมิใจในมหาลัยที่ผมเรียนแต่มีใครก็ไม่รู้มาโพสว่ามหาวิทยาลัยที่คุณเรียนและจบมา.........คิดเอาเองแล้วกันครับ

ในเว็บนี้ผมแทบไม่ได้โพสอะไรเพราะผมไม่ได้ใช้aeแต่แม่ผมเคยมีaeแล
ะผมก็เข้ามาอ่านนานมากแล้วครับที่ผมอยู่กับเว็บนี้
ผมอาจจะไม่รู้จักใครเวลาจะโพสอะไรผมก็จะคิดและไตร่ตรองก่อนที่จะโพส
เพราะการพิมพ์ไปโดยไม่คิดมันอาจจะทำให้เกิดผลตามมาโดยที่คุณไม่คาดคิดเหมือนกัน
จำไว้น่ะครับสถาบันใครใครก็รักครับ
อย่ามาปากดีพิมพ์เพราะความคึกคะนองหรือรักสถาบันที่เรียนจนมองไม่เห็นสถาบันอื่นครับ

ถ้าอยากต่อความยาวสาวความยืดก็พิมพ์ต่อไปครับแต่ตอนนี้ผมไม่ได้อยู่ที่ไทยคงออกไปพบหรือเจอคุณไม่ได้ถ้ามีการท้าทาย
แค่อยากจะเตือนว่าจะพิมพ์จะพูดอะไรควรจะใช้สมองก่อนปากหรือมือครับเพราะคงเห็นหลายๆกระทู้ที่ผ่านมาว่าเกิดอะไรกับพวกเกรียนหรือนักเลงคีย์บอร์ดครับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ    
 มันมีคำไหนบ้างผมไปด่าหรือดูถูก  
ผมแค่เสนอแนวคร่าวๆ ให้ บ้านผมก็อยู่ตรง ม รังสิตเนี่ย  
น้องผมก็เรียน ม รังสิต เพื่อนๆ อยู่ ม รังสิต Drop ไปเรียน ม รังสิต ก็เยอะ    
ถ้าคุณไม่รู้อ่ะไร ก็เก็บคำพูดของคุณไปเถอะ  อมกลืนกลับไปซะ
แค่เสนอแนวทางให้น้องใหม่ๆ ที่จะเริ่มเข้าไปเรียนก็เท่านั้น
เพื่อน ผมที่ย้ายๆ จาก ม กรุงเทพ ไป ก็ เยอะ เพราะ เรื่องที่ ลงทะเบียน มันง่าย หยวนๆ ได้แค่เสียค่าปรับ ม กรุงเทพ ต้องจ่ายเงินเป๊ะๆถ้าไม่จ่ายก็ไม่ได้เรียน
เรื่องลงทะเบียนเรื่องจัดการชีวิต มันสะดวกกว่าง่ายกว่าก็เท่านั้น เอง
บางวิชา สมัยตอนผมเรียนที่ ม กรุงเทพ ไม่เปิดวิชาบางวิชาก็สามารถ โอน ย้ายไปเรียนที่ ม รังสิตได้
ผมไม่ได้ว่าเลยด้วยซ้ำคุณ ไม่รู้อ่ะไร อย่ามาขึ้นมั่วๆ นะครับ เก็บ โทสะ กลืนลงปาก ซึมขึ้นหัวเก็บที่เดิมไปเลย

จบตั้ง ป โท หรือเปล่า ใจเย็นๆเถอะครับ อย่ามาเลือดขึ้นหน้าเลย

แล้วที่บอกว่าคุณอยู่นอก หรือ อยู่ไหน ไม่ต้องมาขู่ครับ
บ้านผมสอนไม่หาเรื่องใครก่อนแต่อย่ามาหาเรื่องก่อนแล้วกันผมอยู่แถวๆ ม.รังสิตเนี่ยล่ะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 เมษายน 2012 15:17:45 โดย ~Racing Photographer...つづく » บันทึกการเข้า

ฝากรูป>> http://image.ohozaa.com/
อยากทำCabonสวยๆ 
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=110314.0
อะไหล่ของแต่งจากญี่ปุ่น
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=112902.0
illusionx<NC.Z>

ปลวกคนเดิม

« ตอบ #36 เมื่อ: 19 เมษายน 2012 16:07:20 »

เชียร์ มกท ครับ ศิษย์เก่า...เน้นๆครับหญิงสวย ฮี่ๆๆๆ

https://www.facebook.com/stevesecondhandtire76.5shop
Steve 2nd tire racing & Termostat 76.5c
วาวน้ำอุณหภูมิต่ำ 76.5c / ยาง%ซิ่ง ขอบ17-20 / TE37ขอบ18 / ล้อยางป้ายแดงสั่ง
~kOdOmO~.CZ.65

...สี่ลิ้นเท่านั้น..ที่โปรดปราณ...555+

« ตอบ #37 เมื่อ: 19 เมษายน 2012 16:09:26 »

เชียร์ มกท ครับ ศิษย์เก่า...เน้นๆครับหญิงสวย ฮี่ๆๆๆ
สวยจริงๆเพื่อนน้าแต่ล่ะคนนะ ฮี่ๆๆๆ

zaji

ฟิล์มซิ่ง ( japan Quality ')

« ตอบ #38 เมื่อ: 19 เมษายน 2012 17:39:42 »

หอการค้า... อิอิ

สนใจฟิล์มซิ่งคุณภาพนำเข้าจากญี่ปุ่นแท้ๆ สะกิดเลยคับ
Kadoadz

....ไม่มีความลับบนโลก....

« ตอบ #39 เมื่อ: 19 เมษายน 2012 18:14:55 »

ม กรุงเทพผมว่ารองลงมาเลย  เกรดไม่ปล่อยง่ายๆ เรียนยากนะครับ

แถมจะลงวิชา ทีนึง แย่งกันสุดๆ   บางวิชาเปิดเทอมเดียว  ถ้าsection เต็มก็ จบชีวิตเลยครับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ   
 มันมีคำไหนบ้างผมไปด่าหรือดูถูก   
ผมแค่เสนอแนวคร่าวๆ ให้ บ้านผมก็อยู่ตรง ม รังสิตเนี่ย   
น้องผมก็เรียน ม รังสิต เพื่อนๆ อยู่ ม รังสิต Drop ไปเรียน ม รังสิต ก็เยอะ   
ถ้าคุณไม่รู้อ่ะไร ก็เก็บคำพูดของคุณไปเถอะ  อมกลืนกลับไปซะ
แค่เสนอแนวทางให้น้องใหม่ๆ ที่จะเริ่มเข้าไปเรียนก็เท่านั้น
เพื่อน ผมที่ย้ายๆ จาก ม กรุงเทพ ไป ก็ เยอะ เพราะ เรื่องที่ ลงทะเบียน มันง่าย หยวนๆ ได้แค่เสียค่าปรับ ม กรุงเทพ ต้องจ่ายเงินเป๊ะๆถ้าไม่จ่ายก็ไม่ได้เรียน
เรื่องลงทะเบียนเรื่องจัดการชีวิต มันสะดวกกว่าง่ายกว่าก็เท่านั้น เอง
บางวิชา สมัยตอนผมเรียนที่ ม กรุงเทพ ไม่เปิดวิชาบางวิชาก็สามารถ โอน ย้ายไปเรียนที่ ม รังสิตได้
ผมไม่ได้ว่าเลยด้วยซ้ำคุณ ไม่รู้อ่ะไร อย่ามาขึ้นมั่วๆ นะครับ เก็บ โทสะ กลืนลงปาก ซึมขึ้นหัวเก็บที่เดิมไปเลย

จบตั้ง ป โท หรือเปล่า ใจเย็นๆเถอะครับ อย่ามาเลือดขึ้นหน้าเลย

แล้วที่บอกว่าคุณอยู่นอก หรือ อยู่ไหน ไม่ต้องมาขู่ครับ
บ้านผมสอนไม่หาเรื่องใครก่อนแต่อย่ามาหาเรื่องก่อนแล้วกันผมอยู่แถวๆ ม.รังสิตเนี่ยล่ะครับ

กด Like ตรงไหนครับ

ไม่มีความลับบนโลก 1997 - 2014 with 300,000 km ++
Overhual @ 12 DEC 2013
Millions Thanks Madam Blue

New Version Sprinter111 GT with 4AGE 20V 6 CARBON CEVLAR
หน้า:  «  1 [2] 3 4  »    ขึ้นบน
  พิมพ์